• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Chia sẽ cùng Luni!

Status
Not open for further replies.
Luni cái tên hot đấy...ai có ngựa có sừng đem tới nhà nàng sẽ được làm bạn trai nhé

ủa cái này là tỏ tình online kiểu mới hả?
Đục nước béo cò, há há

Các bác làm ơn đính chính dủm em cái nha! Em đang kua girlkute nha _ _! Ko có chơi cái vụ bẩn thỉu đến nổi đục nước béo cò đâu! Trước giờ tính em thik thì nói thẳng chứ ko cần phải làm vòng vo dài dòng đâu!!?

Nếu ai ko tin thì cứa hỏi sadlove thử là biết liền. Chỉ vì 1 lời đụng chạm làm sadlove bùn em cũng đã build hẳn 1 cái tool xin lỗi đàng hoàng _ _!

Lời kết: thật sự em rất là bùn khi các bác đánh giá em là 1 người như thế...Em chỉ mún trong thời khắc năm mới ko ai phảbùn cả... Ai cũng vui vẻ và hạnh phúc. Ai iu Luni thì cứ ngỏ lời... riêng em ko yêu luni ok :|?

Last edited by a moderator:
Các bác làm ơn đính chính dủm em cái nha! Em đang kua girlkute nha _ _! Ko có chơi cái vụ bẩn thỉu đến nổi đục nước béo cò đâu! Trước giờ tính em thik thì nói thẳng chứ ko cần phải làm vòng vo dài dòng đâu!!?

Nếu ai ko tin thì cứa hỏi sadlove thử là biết liền. Chỉ vì 1 lời đụng chạm làm sadlove bùn em cũng đã build hẳn 1 cái tool xin ,ỗi đàng hoàng _ _!

Lời kết: em chỉ mún trong thời khắc năm mới ko ai phảbùn cả... Ai cũng vui vẻ và hạnh phúc. Ai iu Luni thì cứ ngỏ lời... riêng em ko yêu luni ok :|?i

tui cũng iu girlkute, lại thêm 1 tềnh đệch mới :binhsua04:

tui cũng iu girlkute, lại thêm 1 tềnh đệch mới :binhsua04:
Em ko cần biết bác là ai! và ai là bác :binhsua10: em chỉ biết em có 1 đối tượng cần phải kua thế thôi! khi nào thất bại thì tính tiếp! Chính vì thế mong các bác chém gió đúng chủ đề... Hum nay vào topic chia sẽ cùng luni em đọc thấy rất là bùn đấy! Em vì mọi ngườimà mọi người coi em chỉ là kẻ đục nước béo cò... thật là hết đở

Em ko cần biết bác là ai! và ai là bác :binhsua10: em chỉ biết em có 1 đối tượng cần phải kua thế thôi! khi nào thất bại thì tính tiếp! Chính vì thế mong các bác chém gió đúng chủ đề... Hum nay vào topic chia sẽ cùng luni em đọc thấy rất là bùn đấy! Em vì mọi ngườimà mọi người coi em chỉ là kẻ đục nước béo cò... thật là hết đở

Chém gió cho topic zui, chứ bùn cũng 1 ngày rùi còn gì?

Em mún luni dc vui! Nhưng ko ngờ lại bị phản pháo ăn gạch lãng xẹt _ _! đúng là con người! Long mình suy ra lòng người...! Chán...!:binhsua10:

Buồn giùm người ta bị hiểu lầm là phải:))

...................

Tớ thấy thì bạn lehongphong xem luni là 1 người em gái. Khi em gái buồn,:m187: cũng buồn theo. Các bác cũng đừng ném gạch quá tay lỡ bạn girlkute vào đây thấy lại khổ cho bạn lehongphong

chấm dứt event nha! Mình sẽ hỏi luni xem ai là người đoạt giải! rồi trao giải lun! Trao giải xong mình bấm .. _ _! Mắc công có người kêu dực nước béo cò đợt 2! chán thiệt là chán!

Sáng mình thấy topic này nhưng thấy mình ko hiểu biết nhiều về người ta nên đi ra, mọi người nên để ý 1 chút ko lại làm mất lòng người khác sẽ ko hay, chúc mọi người sớm giải tỏa đc bức xúc, hướng về năm mới tốt đẹp hơn, ko nên để chuyện buồn làm mình vương vấn :)

- Tôi cầu xin Trời: Hãy mang niềm vui và sức khỏe đến cho các bạn của con mãi mãi. Trời nói: chỉ có thể 4 ngày! Tôi nói: được, Ngày Xuân, Ngày Hạ, Ngày Thu, Ngày Đông. Trời lại nói: vậy 3 ngày thui. Tôi cũng nói: Được, ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai. Trời nói: Không được, vậy 2 ngày. Tôi nói: Được, ngày sáng và ngày tối. Trời nói: Không được, chỉ một ngày duy nhất. Tôi lại nói: cũng được. Trời ngạc nhiên hỏi: Ngày nào? Tôi nói: ngày mà tất cả bạn bè tôi còn sống! Trời khóc… và nói: Sau này tất cả bạn của ngươi ngày ngày đều khỏe mạnh và vui vẻ. Happy New Year!

đọc hết 8 trang. mấy trang đầu thấy các bác chia sẻ nhiệt tềnh. sang mấy trang cuối thấy bắt đầu có chuyện.
bây giờ mới biết luni là gái. hí hí.
chúc luni vui lên nhé.

Các bạn nói hơi quá rồi, anh LHP chỉ muốn giúp mình đỡ buồn thôi, có gì đâu mà đục nước béo cò, ngta có lòng tốt, không nên nói vậy, đổi lại là mọi người bị nói vậy thì mọi người nghĩ sao ?

Các bạn nói hơi quá rồi, anh LHP chỉ muốn giúp mình đỡ buồn thôi, có gì đâu mà đục nước béo cò, ngta có lòng tốt, không nên nói vậy, đổi lại là mọi người bị nói vậy thì mọi người nghĩ sao ?
Em bênh vực anh làm gì! ai nói gì kệ đi _ _! Em đừng bùn nữa là anh vui rồi! Chán ...!

Đổi lại thì Max cũng chỉ an ủi qua ym chứ k làm rầm rộ quá như thế này , vì chuyện này cũng k có gì lớn .
P/s : mất lòng ai chịu chỉ nói thật suy nghĩ của Max

Max

Đổi lại thì Max cũng chỉ an ủi qua ym chứ k làm rầm rộ quá như thế này , vì chuyện này cũng k có gì lớn .
P/s : mất lòng ai chịu chỉ nói thật suy nghĩ của Max

Max
Thank vì lời góp ý của max! Tại lehongphongvt bí quá rồi! ko biết khuyên nhủ luni làm sao để luni nhà ta bớt bùn cả nên mở event nhầm nhờ vã mọi người cùng nhau giúp luni bớt bùn _ _! Ai ngớ...!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom