Ask Chỉ giáo App Cash Gift - Free Gift Cards

^^ k đủ min thì share còn khó chịu hơn ^^
cứ bất chấp hết share đi bác, để trong mình bức bối lắm, share có thể k đc cái gì nhưng chắc chắn 1 thời điểm nào đó bác sẽ đc đền đáp từ chính cái share của ngày hnay :v

cứ bất chấp hết share đi bác, để trong mình bức bối lắm, share có thể k đc cái gì nhưng chắc chắn 1 thời điểm nào đó bác sẽ đc đền đáp từ chính cái share của ngày hnay :v
bac cứ đùa e share thì 1 nốt đồ rê mi thôi quan trọng ae trao đổi đủ min thì có lợi cho cả 2 mà !

bac cứ đùa e share thì 1 nốt đồ rê mi thôi quan trọng ae trao đổi đủ min thì có lợi cho cả 2 mà !
ăn con hearsto: 832point
ăn con dragaon+ vài con khác -> đủ min
bạn biết cahs redem ko bị 1 hay 3h thì chia sẻ m vơi

Đơn giản: change > lưu imei vào file text > load app > change > Cứ làm đi làm lại > treo bluestack 1 tiếng > copy ngược từng imei đã lưu > làm bình thường
Lưu ý là treo bluestack 1 tiếng k đc tắt
HẾT

Làm hết nhiu đó chắc phải 1 tiếng mới đc 1$, cực như con tó :D, kiếm app khác mà ăn thôi.
thế còn đỡ. ngày 10h là đc 10$ r. còn mình đi làm thuê không biết gì ngày có khi làm hơn chục tiếng mà tháng bèo bọt hơn 2tr .:(

thế còn đỡ. ngày 10h là đc 10$ r. còn mình đi làm thuê không biết gì ngày có khi làm hơn chục tiếng mà tháng bèo bọt hơn 2tr .:(
Đó là tính chuẩn nếu làm ok thôi chứ trong đó còn phát sinh nhìu khoản, ssh chết, ko lead và quan trọng nhất là pay nhìu acc là nó miss acc, trước pay 5 acc nó pay cho 2 cái, nghỉ lun. TÍnh ra chắc 2 tiếng 1$, ngày làm 10 tiếng đc 5$, pay nó trả cho 2$, tháng đc 60$:confused:

Đơn giản: change > lưu imei vào file text > load app > change > Cứ làm đi làm lại > treo bluestack 1 tiếng > copy ngược từng imei đã lưu > làm bình thường
Lưu ý là treo bluestack 1 tiếng k đc tắt
HẾT
Cái cách này chắc chết quá :confused:

Làm hết nhiu đó chắc phải 1 tiếng mới đc 1$, cực như con tó :D, kiếm app khác mà ăn thôi.
thì biết là cực cơ mà đói thì phải làm thôi
nói chung ko đến đâu bác: con dragon kia có leve 7 à
con hehétort chơi hết màn 1 là lead à

thì biết là cực cơ mà đói thì phải làm thôi
nói chung ko đến đâu bác: con dragon kia có leve 7 à
con hehétort chơi hết màn 1 là lead à
Tính đến trường hợp lead ko ăn nữa bác, mình làm cũng hay bị miss, mệt ghê lun, nói chung ko có gì làm kiếm ngày 3,4$ đỡ thì đc chứ mún kiếm nhìu khó quá mà con heart ko phải lúc nào cũng có, dạo này ko thấy nó, lâu lâu mới thấy

Tính đến trường hợp lead ko ăn nữa bác, mình làm cũng hay bị miss, mệt ghê lun, nói chung ko có gì làm kiếm ngày 3,4$ đỡ thì đc chứ mún kiếm nhìu khó quá mà con heart ko phải lúc nào cũng có, dạo này ko thấy nó, lâu lâu mới thấy
haha
làm dần quyen hết à
thậm chí chơi tới đâu ra check thấy + điểm rồi
giờ làm lead ko tấy báo nữa
con hearstort là có lúc
thế nên m toàn lead nó trước
ko được thì bỏ
con dragon cua bao giờ bị hụt cả

haha
làm dần quyen hết à
thậm chí chơi tới đâu ra check thấy + điểm rồi
giờ làm lead ko tấy báo nữa