Chém tí - Chừng này thì được bao nhiêu tiền nhỉ ? :D

beaanhvaem

Senior
Reactions
154
MR
1.293
Có mấy bạn kiếm tiền bằng youtube, tính giúp xem từng này lượt xem thì được bao nhiêu tiền ? :D

Chơi cả cái này à

sao mình nghe nói. là phải liên kết với google adsense mới nhận dc tiền từ quảng cáo mà.

nếu họ mà kiếm đăng ký thì chắc cũng đc mấy chục nghìn $ nhỉ ;)
Chuẩn rồi 1video thôi họ có cả ngàn video thì sao?? Nhưng video của họ là chuẩn sao kiếm lợi nhuận kiểu đó đc ai coy clip mà muốn thấy QC đâu :) họ kiếm từ game cũg lo rồi :) 1game cả vài trăm SV mà hối hận khi biết mmo muộn :( đc gần 2 thág tiếc thời gian chơi game trc đây mà k byt mmo sớm

Chuẩn rồi 1video thôi họ có cả ngàn video thì sao?? Nhưng video của họ là chuẩn sao kiếm lợi nhuận kiểu đó đc ai coy clip mà muốn thấy QC đâu :) họ kiếm từ game cũg lo rồi :) 1game cả vài trăm SV mà hối hận khi biết mmo muộn :( đc gần 2 thág tiếc thời gian chơi game trc đây mà k byt mmo sớm
Đúng đó. Nhưng mình biết sớm hơn. Biết từ lâu rồi. Nhưng lúc đấy đọc chả hiểu gì nên ko qtâm :(

Rất nhiều.... :3

Bạn cứ nghĩ đi, site nhạc của zing thứ hạng alexa thế giới là 560 và tại Việt Nam là hạng 6 , như vậy có tới hàng triệu lượt truy cập mỗi ngày ;) , và họ đang có 3 banner GA trên top đầu của site, eCPM một banner chắc chắn thấp nhất là .0.04$ , mình cho là vậy thôi nha :D , cứ thử tính là có tổng cộng 2tr lượt truy cập 1 ngày thì họ sẽ thu được (0.04x2tr)/1000 = 80$ => 3 banner thu được 240$/ngày => 7200$/tháng , mà cái đó là thu nhập tối thiểu á nha :p

Nhìn tiền thấy mà ham :(

ko ham hố gì đâu, thứ nhất họ là công ty lớn, thứ 2 đây là nhạc muốn post thế này Zing phải mua bản quyền lại nữa ko phải khi ko mà muốn post là post đâu, thấy thì ham vậy thôi, nội tiền đầu tư này nọ cũng ko ít, nói chung họ có vốn làm lời

Còn mình có tay trắng làm 1 hồi bán nhà luôn :3

mà nó phải trả tiền cho nhân viên nữa mà

Tóm lại có đầu óc thì tiền sinh tiền :3

Nói thế chứ mọi người nge bài em của ngày hôm qua đấy thì không có qc đâu => ko có tiền từ video này. Vì bài này có đạo lại. Nó mà kiếm tiền từ cái này bên kia ngta đâu để yên

vấn đề bản quyền :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,868
170,926
Latest member
kokono

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week