Event Chém gió hay nhận ngay LR :)) :)) :))

Status
Not open for further replies.
tự nhiên hết ý tưởng hay rồi :(:(.......up cho bạn nào cần có nhu cầu cho buổi trưa trước khi ăn cơm đây :)):))

mình ko hiểu sự việc gì đang xảy ra nhưng hy vọng mọi người rộng lượng mà bỏ qua cho cậu ấy, hiiii

nhìn chữ kí tớ phát

Khi tôi ăn cơm…Cả quán dõi theo từng động tác.Tự Tin -Gắp Nhanh – Phong Cách. Tôi thích cơm bụi.Cơm bụi rất lôi cuốn.Lôi cuốnlà phải ăn nhanh.Ăn nhanh là sạch sẽ. Tôi là…Sinh Viên Nghèo!!!! ”

Noel đến rồi. Ngoài trời !.., Tuyết phủ trắng xoá trên các mái nhà, ngọn cây và đường phố. Trời mù mịt, hai ven đường tuyết phủ dầy trên 200 cm. Nhiệt độ ngoài trời vào khoảng -100 độ C. Lạnh quá, cả nhà bật máy lạnh lên cho ấm nha.
Tặng đến cả nhà Clip này, nghe cho đỡ nóng nhé.

[video=youtube;1oc1XZpBXHs]http://www.youtube.com/watch?v=1oc1XZpBXHs&feature=related[/video]​

Last edited by a moderator:
kiểu này chắc là prokight9x ko linh thiêng thiệt rồi.haiz:((1 lần nữa em xin prokight nếu có linh thiêng thì báo mộng cho em biết.nếu ở dưới đó nhận dc tin này mà vong nặng quá ko bay lên đây nổi thì cũng ăn năn hối cãi mà cầu mong cho anh em trong 4rum làm ăn phát đạt và cầu cho những người cam biết ăn năn thì hãy quay đầu.còn đối với loại hết thuốc chữa như kight thì cầu cho chúng đi theo anh nhe anh kight.ôi cái tên của anh làm nhục người nghe và người xem quá kight ah:((anh chết đi cho em nhờ kight ơi!

YH : a_xeo_for
này thằng *** bự kia , xem mày làm được gì tao nào @@ , tự nhiên đứt dây , *** con đie :)) ,hehe

Góp vui!

dm lũ đầu đất óc *** này :)) Tưởng chửi người khác thì chúng mày vinh dự lắm à
1 lũ *** hùa hay ho éo gì mà to mỏ :))
thôi biến mẹ chúng mày đi mấy đứa trẻ ranh rảnh nợ =))

D.O.G đã vào nhận xương :binhsua41: anh em xả khí thế nào :binhsua35:

dm lũ đầu đất óc *** này :)) Tưởng chửi người khác thì chúng mày vinh dự lắm à
1 lũ *** hùa hay ho éo gì mà to mỏ :))
thôi biến mẹ chúng mày đi mấy đứa trẻ ranh rảnh nợ =))

đang chém hay đang chửi thế????.......ảo nhỉ...!!!

ah còn anh Frank nữa.frank ah,nhà anh nghèo lắm ha anh?thú thật lúc đầu nghe tên anh em đã nghĩ gia cảnh anh khó khăn nhưng em ko ngờ lại khó khăn đến thế.nghe tên anh em mường tượng ra rằng:FRANK---->RĂNG--->ĂN----->TÀN----->MẠC---->CAM.em nghĩ anh cũng to béo lắm nhưng em ko ngờ anh chỉ là 1 con dog nhỏ như vậy.hay là bao nhiêu chất dinh dưỡng anh ăn dc đều để nuôi RĂNG để anh đi sủa bậy và cắn bậy vậy anh?hay là cả 2 hả anh?theo em thì là cả phương án A và B.không biết có bao nhiêu bạn có cùng dự đoán như em nữa.:binhsua44:

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

D.O.G đã vào nhận xương :binhsua41: anh em xả khí thế nào :binhsua35:
woa,captchagavn đã vô sủa rồi ah,cẩn thận nha các bạn,bế quan luyên công như bạn ấy mà xuất hiện lại sẽ càng nguy hiểm và ngu si đần độn hơn đó:-s.bạn muốn ăn bao nhiêu xương mới chịu im thì cứ nói nha captcha gà.xương thì mình ko thiếu,quan trọng là bạn phải ngoan:))

Last edited by a moderator:
mình ko phải dân captcha nên ko rành......nội bộ lục đục thế!!!!

đang chém hay đang chửi thế????.......ảo nhỉ...!!!

woa,captchagavn đã vô sủa rồi ah,cẩn thận nha các bạn,bế quan luyên công như bạn ấy mà xuất hiện lại sẽ càng nguy hiểm và ngu si đần độn hơn đó:-s.bạn muốn ăn bao nhiêu xương mới chịu im thì cứ nói nha captcha gà.xương thì mình ko thiếu,quan trọng là bạn phải ngoan:))

Nguyễn Du đã viết :

trăm năm cầy vẫn là cầy
cho dù cầy nhỏ nhưng cầy rất hăng
( trích : truyện Kày )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member