• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Ý em là nếu chơi mà không tái đầu tư thì với site này mình được ăn lãi bao nhiêu ngày vậy bác ?
Giờ mới chơi thì nên chơi TAP bạn à, dep vào $100 sau 20 ngày rút ra gần $120.
Hoặc là chờ đợi site này ổn định đã.
Còn site này với rate hiện tại dep vào $100 sau 90 ngày có $60 rút được, $60 phải tái đầu tư. Đó là mình tính tương đối cho bạn hình dung ra thôi, chứ có tiền bạn tái đầu tư luôn thì số tiền rút được sẽ tăng lên :)

Ý em là nếu chơi mà không tái đầu tư thì với site này mình được ăn lãi bao nhiêu ngày vậy bác ?
Hiện tại site lãi ngày cực thấp do admin fix tạm thời, đợi admin làm xong dự án gì đó, lãi ngày sẽ tăng lên, nhưng chưa biết là bao nhiêu. Theo nhận xét cá nhân thấy admin sẽ hướng đến sự ổn định và lâu dài, nên mình cũng tin tưởng mặc dù đang bão...

Giờ mới chơi thì nên chơi TAP bạn à, dep vào $100 sau 20 ngày rút ra gần $120.
Hoặc là chờ đợi site này ổn định đã.
Còn site này với rate hiện tại dep vào $100 sau 90 ngày có $60 rút được, $60 phải tái đầu tư. Đó là mình tính tương đối cho bạn hình dung ra thôi, chứ có tiền bạn tái đầu tư luôn thì số tiền rút được sẽ tăng lên :)
Vâng e cũng đang rất cần mấy thông tin như này :D
Cảm ơn bác :D
Nên chơi tầm bao nhiêu thì hợp lý bác nhỉ, chơi Tap ấy bác :D
E có tầm 5 triệu :D

Hiện tại site lãi ngày cực thấp do admin fix tạm thời, đợi admin làm xong dự án gì đó, lãi ngày sẽ tăng lên, nhưng chưa biết là bao nhiêu. Theo nhận xét cá nhân thấy admin sẽ hướng đến sự ổn định và lâu dài, nên mình cũng tin tưởng mặc dù đang bão...
Hi, e đang nói chung chung thôi bác :D E cũng không hẳn là nói về trang này :D
e newbie đang muốn có cái nhìn tổng quan thôi :D
Mà bác thường đầu tư thì có tái đầu tư tiếp không bác ?

Hi, e đang nói chung chung thôi bác :D E cũng không hẳn là nói về trang này :D
e newbie đang muốn có cái nhìn tổng quan thôi :D
Mà bác thường đầu tư thì có tái đầu tư tiếp không bác ?
Có, mình thường tái 100% tháng đầu rồi rút dần dần

Vài vòng đầu thì thường ổn định. Vòng đầu thì tái hết tăng lời. Vòng 2 để dành rút vốn + lời là tạm an toàn.

:D Chơi maxtric nge vẻ ít rủi ro hơi Hyip bác nhỉ ? E mới bắt đầu nên hơi rát :D
bác cứ qua chơi TAP thời điểm này đi, cứ thoải mái thời điểm này rất an toàn, sau 1 2 vòng thích chơi chek thì lại dồn tiền vào chek vẫn không muộn, theo đúng lộ trình admin Chek nói thì qua tháng 10 là tình hình sẽ tươi sáng :D

bác cứ qua chơi TAP thời điểm này đi, cứ thoải mái thời điểm này rất an toàn, sau 1 2 vòng thích chơi chek thì lại dồn tiền vào chek vẫn không muộn, theo đúng lộ trình admin Chek nói thì qua tháng 10 là tình hình sẽ tươi sáng :D
Nạp tiền qua thẻ visa rồi đẩy vào tài khoản Paypal hả bác ? E newbie có gì bác thông cảm nhé :D

Nạp tiền qua thẻ visa rồi đẩy vào tài khoản Paypal hả bác ? E newbie có gì bác thông cảm nhé :D
Nạp tiền vào Visa khi Add Fund Paypal không đủ nó sẽ lấy tiền từ Visa. Rate lấy từ Visa trước >23k/1$ tùy theo giá USD hiện nay nhưng lấy trực yiếp từ Visa cao hơn tỉ giá chút được cái an toàn.

Bạn có visa rồi thì add visa vào paypal mà chơi là an toàn nhất. Hạn chế mua pp ngoài. Vốn 200$ của bạn là hợp lý rồi. Nếu chơi TAP thời điểm này thì đặt auto tái đầu tư liên tục khoảng 1 tháng đầu. Sau đó thì tuỳ bạn có thể rút hoặc tái tiếp.

Nạp tiền vào Visa khi Add Fund Paypal không đủ nó sẽ lấy tiền từ Visa. Rate lấy từ Visa trước >23k/1$ tùy theo giá USD hiện nay nhưng lấy trực yiếp từ Visa cao hơn tỉ giá chút được cái an toàn.
Vậy còn cách nào không bác ? E chưa thạo vụ này lắm, vừa ra ngân hàng định làm mà nó bảo phải đợi 10 ngày, nản quá

Bạn có visa rồi thì add visa vào paypal mà chơi là an toàn nhất. Hạn chế mua pp ngoài. Vốn 200$ của bạn là hợp lý rồi. Nếu chơi TAP thời điểm này thì đặt auto tái đầu tư liên tục khoảng 1 tháng đầu. Sau đó thì tuỳ bạn có thể rút hoặc tái tiếp.
Vậy còn cách nào khác không bác ? Muốn chơi quá mà làm thẻ visa lâu quá :(

Lập Paypal rồi ra ACB làm 1 cái thẻ VISA mất 1h lấy được rồi verify PP. Mấy lần đầu tiên nên Add funds từ Visa cho an toàn và tăng độ trust của Paypal. Sau đó nếu cần mua mình giới thiệu mối hàng uy tín 100% cho mà mua.

:D Chơi maxtric nge vẻ ít rủi ro hơi Hyip bác nhỉ ? E mới bắt đầu nên hơi rát :D
maxtric mà rủi ro hơn HYIP sao đc bác, nó an toàn hơn nhiều ấy chứ, nhất lại dep đc qua PP
chơi hyip gặp tháng 8 vừa rồi, toàn site lâu đời nó scam 1 loạt, minh mất 1 đống vốn đây, hix

maxtric mà rủi ro hơn HYIP sao đc bác, nó an toàn hơn nhiều ấy chứ, nhất lại dep đc qua PP
chơi hyip gặp tháng 8 vừa rồi, toàn site lâu đời nó scam 1 loạt, minh mất 1 đống vốn đây, hix

Đa số anh em chơi HYIP mới nhảy qua Revshare sau cơn sốt mà Cheklisting tạo ra nên chưa quen cái cảm giác lãi có thể chậm, rồi lại tăng.

Thằng Adbrook nổi tiếng thế mà có ngày lên 6% ngày hôm sau xuống 2% ...

GTA mới ra có 10 ngày mà toàn 3%-4%.

Cheklisting nó duy trì ổn định tới 3 tháng mới giảm lãi mà anh em đã không chịu nổi rồi, :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,986
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom