• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Urgent News:

We understand that some members may not understand what we are trying to do with our public directory, and in doing so withdraws have gone up and as a result earnings are way down. These individuals will most likely not continue with checklisting as we transition over to the public directory. we are fine with that.

As much as i hate to do this, we will be implementing a repurchase 50/50 this is to ensure that the funds available from the rev share pool is maintained for withdraws and are not depleted before we can bring our vision of the public directory to fruition.

This will hopefully bring the earning rates back up.
We want to make sure everyone is at least getting some withdraw,

Please understand that this is a temporary fix.
Our public directory is our MAIN focus right now.

mất thì thôi. chơi thì chấp nhận!
mình còn đang chạy 137 packs đây.

Hướng dẫn mua adpacks bằng tiền tái đầu tư.
MUA AP.png

MUA ADPACS.png

Thông báo khẩn từ Cheklisting + Hướng dẫn mua Adpacks bằng tiền tái đầu tư.
=========================================
Chúng tôi hiểu rằng một số thành viên có thể không hiểu những gì chúng tôi đang cố gắng để làm và hoàn thiện với thư mục Public Directory - Hay còn gọi là Directory Business, điều này dẫn tới việc rút tiền tăng lên đồng thời với việc lợi nhuận hàng ngày giảm xuống.
Những thành viên này có thể sẽ không tiếp tục với Checklisting (Có thể Admin sẽ đổi sang tên miền này) sau khi chúng tôi hoàn thiện Public Directory - Chúng tôi đang làm rất tốt công việc này để sớm hoàn thiện nó.
Tôi thực sự rất không thoải mãi khi phải làm điều này: Tôi sẽ chia lợi nhuận hàng ngày thành 50% vào tài khoản chính và 50% vào tài khoản tái đầu tư. Mục đích của việc làm này là đảm bảo nguồn vốn để duy trì mô hinh Revshare và không để cho nó cạn kiệt tới khi chúng tôi hoàn thành Public Directory - Sẽ có hoa thơm và quả ngọt !
Điều này Hy vọng sẽ mang lại lợi nhuận hàng ngày cao hơn trong những ngày tới - Lãi ngày sẽ tăng trở lại nhé anh em!
Chúng tôi muốn đảm bảo rằng tất cả thành viên có thể thu hồi được vốn.

HÃY HIỂU RẰNG ĐÂY CHỈ LÀ ĐIỀU CHỈNH TẠM THỜI.
Mục tiêu chính của chúng tôi là hoàn thiện một cách nhanh nhất thư mục Public Directory.
Thay vì kêu ca như đàn bà, tôi mong các bạn hãy ủng hộ chúng tôi. Các bạn sẽ được đền đáp xứng đáng, vì chúng tôi sẽ không để cho các bạn bị thua lỗ.

Rút tiền về bị thế này là sao các bác ?
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
bị limit 21 ngày, 1 là bác đợi 21 ngày, 2 là mail cho PP, bác tìm lại trong thread này có hướng dẫn mail cho PP đó

Thông báo khẩn từ Cheklisting + Hướng dẫn mua Adpacks bằng tiền tái đầu tư.
Chúng tôi hiểu rằng một số thành viên có thể không hiểu những gì chúng tôi đang cố gắng để làm và hoàn thiện với thư mục Public Directory - Hay còn gọi là Directory Business, điều này dẫn tới việc rút tiền tăng lên đồng thời với việc lợi nhuận hàng ngày giảm xuống.
Những thành viên này có thể sẽ không tiếp tục với Checklisting (Có thể Admin sẽ đổi sang tên miền này) sau khi chúng tôi hoàn thiện Public Directory - Chúng tôi đang làm rất tốt công việc này để sớm hoàn thiện nó.
Tôi thực sự rất không thoải mãi khi phải làm điều này: Tôi sẽ chia lợi nhuận hàng ngày thành 50% vào tài khoản chính và 50% vào tài khoản tái đầu tư. Mục đích của việc làm này là đảm bảo nguồn vốn để duy trì mô hinh Revshare và không để cho nó cạn kiệt tới khi chúng tôi hoàn thành Public Directory - Sẽ có hoa thơm và quả ngọt !
Điều này Hy vọng sẽ mang lại lợi nhuận hàng ngày cao hơn trong những ngày tới - Lãi ngày sẽ tăng trở lại nhé anh em!
Chúng tôi muốn đảm bảo rằng tất cả thành viên có thể thu hồi được vốn.

HÃY HIỂU RẰNG ĐÂY CHỈ LÀ ĐIỀU CHỈNH TẠM THỜI.
Mục tiêu chính của chúng tôi là hoàn thiện một cách nhanh nhất thư mục Public Directory.
Thay vì kêu ca như đàn bà, tôi mong các bạn hãy ủng hộ chúng tôi. Các bạn sẽ được đền đáp xứng đáng, vì chúng tôi sẽ không để cho các bạn bị thua lỗ.
e chưa có gấu như các bác kia. nên e cũng chả lo lắng. hj. lúc nào cũng có thể đợi. admin cứ nhiệt tình là ok rồi

E newbie, theo các bác bjo có nên chơi site này không ạ ? Và nên chơi tầm bao nhiêu thì hợp lý ạ :D
Bao ngày hoàn vốn các bác nhỉ :D

sao mình đầu tư cái j là cứ y như rằng vài ngày sau nó có vấn đề thế nhỉ :D

E newbie, theo các bác bjo có nên chơi site này không ạ ? Và nên chơi tầm bao nhiêu thì hợp lý ạ :D
Nếu h mới bắt đầu thì nên chơi TAP hợp lý hơn. Lãi ngày đang 6%. Hồi vốn nhanh khoảng 20 ngày gì đó thôi

dạo này không thấy admin post thông báo lên site nữa mà chỉ hoạt động chủ yếu trên fb nhỉ :) dù sao thì cũng đợi thôi :)

Nếu h mới bắt đầu thì nên chơi TAP hợp lý hơn. Lãi ngày đang 6%. Hồi vốn nhanh khoảng 20 ngày gì đó thôi
Vậy sau đấy là mình cứ ăn lãi tiếp hả bác ? Đến bjo thì hết lãi vậy bác :D
E newbie có gì bác thông cảm nhé :D

Không có ý gì nhưng site chạm mốc 10k user thì sẽ thoái trào dần. Ai chơi ít thì rút dần là vừa. Còn ai chơi lớn tay to rồi thì không giám khuyên gì vì "thằng không có tiền không nên chỉ thằng có tiền cách tiêu".

Nguyên văn bằng Tiếng Anh mình không thất Alex nói đoạn này.

Mình khuyên thật chứ k phải ném đá (vì mình cũng đang chơi chua rút được ) giờ site đang có nhiều vấn đề, bạn nên nghe ngóng thêm, mấy hôm nữa nếu nó ngon lên thì rất nên chơi,còn không nên kiếm site khác, nói chung là k nên lao vào thời điểm này.

tại account của ông thôi...account mới tạo phải đủ yêu cầu 3 step của PP nó mới không còn limited 21 days nữa nhé.

Rút tiền về bị thế này là sao các bác ?
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.

Mình khuyên thật chứ k phải ném đá (vì mình cũng đang chơi chua rút được ) giờ site đang có nhiều vấn đề, bạn nên nghe ngóng thêm, mấy hôm nữa nếu nó ngon lên thì rất nên chơi,còn không nên kiếm site khác, nói chung là k nên lao vào thời điểm này.
Ý em là nếu chơi mà không tái đầu tư thì với site này mình được ăn lãi bao nhiêu ngày vậy bác ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom