Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Ặc, định vào click ads thì.... Ctrl + F5 chục lần vẫn thế :confused:

sau này nó cho click mõi tay rồi ngồi than nữa nhé.

Ặc, định vào click ads thì.... Ctrl + F5 chục lần vẫn thế :confused:

cuối cùng thì vẫn là một bài học đắng lòng: kiếm tiền ko bao giờ là công việc dễ dàng >.<

hy vọng bác 6 vẫn thường xuyên liên lạc với admin và đem lại chúng ta nhiều tin vui :)

hy vọng bác 6 vẫn thường xuyên liên lạc với admin và đem lại chúng ta nhiều tin vui :)

Nếu mất thì có lẽ mình sẽ là người mất nhiều nhất ở đây. Nhưng không vì thế mà mình mất niềm tin và gây áp lực cho admin.

Cách tốt nhất giúp kẻ cùng đường là hãy tạo cho họ niềm tin và sự ủng hộ.

Mình luôn thể hiện sự ủng hộ và tin tưởng Alex.

Last edited:

Thế này thì lổ nặng chứ lời gì nổi mà lời.

Cheklisting ngày 30/09/2015

Admin đã gỡ bỏ chức năng Ad View. Điều này có nghĩa các bạn không cần phải View 10 ads / 1 ngày vẫn nhận lãi bình thường.

Về việc hoàn thành Directory Business thì Admin đang cần 10 tình nguyện viên người USA thử nghiệm chức năng này. Theo dự đoán của mình thì nó sẽ sớm hoàn thành muộn nhất 10 ngày nữa.

Và cũng có thể đến lúc đó thì Admin mới tăng lợi nhuận hàng ngày lên mức cao hơn. (Điều này chỉ phóng đoán).

Thay vì ngồi 1 chỗ than vãn về việc lãi ngày. Mình mong các bạn hãy thể hiện sự ủng hộ với Alex. Điều đó sẽ đem lại cho chúng ta cái lợi nhiều hơn cái hại. Mình tin tưởng rằng Cheklisting sẽ là dự án của 2016 chính vì lý do đấy mà trong lúc em nó giảm lãi mình vẫn sẵn sàng đổ thêm 1 lượng vốn khá lớn vào Cheklisting.

Đợi thôi :) vốn mới về 50%, còn kẹt 50% vốn và lời trog chek

Rút tiền về bị thế này là sao các bác ?
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week