Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Cheklisting - Dự án Revshare của năm 2015 hoạch định cho năm 2016. Quyết sống mãi với em nó.

ckl 3.png

Đại ý là ổng muốn tập trung vào làm cái directory nên trước đó có nói là hy vọng mọi người sẽ withdraw ít lại, nhưng vẫn vậy :D Ưu tiên hàng đầu là hoàn thiện và chạy directory, nó sẽ làm mọi thứ ổn định hơn. Sẽ có điều chỉnh về việc lãi (earnings) cũng như withdraw, ổng đang chuyển sang kế hoạch lợi nhuận dài hạn. Bạn phải đầu tư nhiều thì mới có lãi nhiều, giống như cổ đông của một công ty vậy.

Withdraw được chia đều nhưng có vẻ như ai cũng muốn dành lấy nó. Ổng để cho các member tự quyết định mình. Đây là cơ hội để đầu tư để có vị trí tốt hơn (lợi thế) khi directory chạy.

Ổng thông báo lần cuối, cơ hội đầu tư tài khoản của bạn sẽ sớm dừng lại, một khi nó dừng lại, những thành viên nào đã đầu tư tốt thì sẽ có khả năng có lãi trong những kế hoạch tiếp theo của Chek. Những lãi này không phải đến từ tiền member dep vô. Ổng đã nói ổng không dựa vào add fund của thành viên mới cũng như thành viên cũ.

Nên ổng để các thành viên tự quyết định họ, nếu muốn rút hết tiền ra cũng được.

Về payza thì ổng đã nhiều lần hỏi nhưng đều nhận được một câu trả lời là "please wait for an update from the corresponding department". Ổng có tiền trong Payza nhưng đang bị giữ.

Lãi hiện tại thì phụ thuộc vào số ad pack được mua. Nếu có nhiều ad pack được mua thì tỷ lệ lãi hằng ngày sẽ cao.

Ông đang làm những gì tốt nhất và hy vọng mấy bác có thể chia sẻ nhìn nhận của mình.

Không biết lãi suất chia theo kiểu cổ phần như thế một ngày được bao % nhỉ. :rolleyes:. Em ít vốn quá chẳng biết làm gì. Hi vọng với tầm chục pack cũng có của ăn của để (rút về) :p

new sang ngày mới mà chưa click đúng giờ thì trong lúc chưa click có được hưởng tiền ko

Không biết lãi suất chia theo kiểu cổ phần như thế một ngày được bao % nhỉ. :rolleyes:. Em ít vốn quá chẳng biết làm gì. Hi vọng với tầm chục pack cũng có của ăn của để (rút về) :p
thì số lãi hiện tại phụ thuộc vào số ad pack được mua trong ngày hôm đó đó bác :D

Update tình hình lãi Chek cái nhỉ, mình hiện tại lãi gói 5$ = 15$ = 2.64%
"Total Active Advertising Packages : 137 | Total Advertising Packages : 270"

>> các bạn khác thì thế nào? để xem thử sự chênh lệch active ads pack thì lãi có chênh lệch nhiều ko?

thì số lãi hiện tại phụ thuộc vào số ad pack được mua trong ngày hôm đó đó bác :D

Em biết càng mua nhiều càng được nhận nhiều nhưng em chỉ thắc mắc không biết ngày bao % thôi. :rolleyes:

>> các bạn khác thì thế nào? để xem thử sự chênh lệch active ads pack thì lãi có chênh lệch nhiều ko?

Giờ gói 5 15 hay 45 cũng đều lãi như nhau hết cả. Không có sự phân biệt membership hay giá trị nữa

cũng vậy chứ làm sao khác được nhỉ???

giờ nó đâu nó nâng cấp member nữa đúng ko thím?

Giờ gói 5 15 hay 45 cũng đều lãi như nhau hết cả. Không có sự phân biệt membership hay giá trị nữa

Lãi hiện tại thì phụ thuộc vào số ad pack được mua. Nếu có nhiều ad pack được mua thì tỷ lệ lãi hằng ngày sẽ cao.

>> có bạn dịch câu này, nên mình muốn check xem thử thế nào :)

Sao hôm nay vào mà ko rút tiền được nhỉ. Có ai bị như vậy ko?

nghe bảo chỉ rút từ T2-T6...cuối tuần nghỉ...

Sao hôm nay vào mà ko rút tiền được nhỉ. Có ai bị như vậy ko?

Chúc các bạn Có một trung thu và cuối tuần vui vẻ nhé! Các bonus còn tồn đọng đầu tuần mình sẽ tiếp tục giải quyết nhé! Mình giờ về quê làm tròn trách nhiệm của 1 ông bố đây!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week