Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mấy pro withdraw từ hôm qua đến giờ vẫn pending như em ko vậy

Sao mấy bác tính nghỉ nhanh thế nhỉ :D Site ngon mà. Em đầu tư hơn tháng rồi còn chưa rút ra đồng nào, toàn tái đầu tư, xác định ăn lâu dài với thằng này.
Vốn đầu tư $300 găm 1 tháng tái đầu tư liên tục mà lên gần $550 rồi :D Xưa liều ném vào $3000 thì giờ ấm rồi =)))

ai muốn rút cứ rút, ai tin tưởng site cứ chơi, lợi nhuận hay thiệt thòi thì chỉ người đó nhận thôi, có gì phải lăn tăn nhỉ , cá nhân mình thì thấy chẳng có lý do gì phải stop ở đây cả :D

CHEK vẫn là số 1 :D

Sao mấy bác tính nghỉ nhanh thế nhỉ :D Site ngon mà. Em đầu tư hơn tháng rồi còn chưa rút ra đồng nào, toàn tái đầu tư, xác định ăn lâu dài với thằng này.
Vốn đầu tư $300 găm 1 tháng tái đầu tư liên tục mà lên gần $550 rồi :D Xưa liều ném vào $3000 thì giờ ấm rồi =)))

Em cũng như bác :D. Tái đầu tư liên tục từ cuối tháng 7 đến giờ. chưa rút ra được đồng nào :D.

Tại em vốn nhỏ nên rút ra thì chẳng được bao nhiêu nên cứ để đó tái đầu tư. Chứ đầu tư lớn như bác Sonah chắc cũng rút ầm ầm roài :D

Nguyên nhân tài khoản PayPal bị Pending 21 ngày khi nhận tiền:

- Account của bạn mới lập chưa đủ 60 ngày.
- Chưa giao dịch đủ 5 lần mà không xẩy ra tranh chấp
- Số tiền giao dịch < 100$

Dấu hiệu nhận biết khi bị limit

Khi đăng nhập vào Paypal sẽ hiện một khung thông báo màu vàng có chữ "21 days" cùng với số tiền bị giữ được ghi ở Pending balance

Đăng nhập vào email, bạn cũng sẽ nhận được thư của Paypal về việc limit tài khoản.

Cách gỡ Limit 21 ngày tài khoản Paypal

Để thoát khỏi tình trạng này, bạn cần gửi thư cho Paypal để xin gỡ limit 21 ngày. Dưới đây là thư mẫu, nếu bạn giỏi tiếng anh thì có thể tự viết theo ý hiểu của mình chứ không nhất thiết phải soạn thư theo mẫu này.
=====================

Gửi mail đến địa chỉ: [email protected]
Tiêu đề mail: Hi. Please help me
Nội dung mail:
I get money from ChekListing. But my account balance has to wait 21 days. I confirm my transactions and "ChekListing" succeeded. It's clean. I want to help. Get that money now.
Thank paypal team.

=====================
Ấn Gửi mail và chờ hồi báo từ Paypal. Chúc bạn thành công.

mấy pro withdraw từ hôm qua đến giờ vẫn pending như em ko vậy
Bạn chắc đã nhận được hàng rồi :D kiến nghị : Nếu nhậm chậm mà hỏi thì khi nhận được phải show không được ngắm 1 mình nhé !

Bạn chắc đã nhận được hàng rồi :D kiến nghị : Nếu nhậm chậm mà hỏi thì khi nhận được phải show không được ngắm 1 mình nhé !
Hihi giờ mới lên dc nè bác và đã nhận dc tiền từ lệnh request ngày hôm qua :p

dạo này rút tiền về pp hình như phí hơn 5% hả mấy bác? nhớ lúc trước chỉ hơn 4%

Mình nói một lời công bằng nhé. Đây là kênh kiếm tiền thật nhưng mà các bạn nên chừa đường luôi nhé. Nếu không sẽ mất hết vào một ngày đẹp trời.
Các site PTC và Checklisting cũng vậy. Họ nghi rất rõ là họ không chịu trách nhiệm bất kỳ thành công hay thất bại nào từ bạn. Cho nên nếu Site có die thì các bạn sẽ mất số tiền còn lại thường rất lớn vì ham đầu từ.
Và thường các site PTC chỉ tồn tại trong một thời gian chứ không tồn tại lâu dài nhé.

Mình nói một lời công bằng nhé. Đây là kênh kiếm tiền thật nhưng mà các bạn nên chừa đường luôi nhé. Nếu không sẽ mất hết vào một ngày đẹp trời.
Các site PTC và Checklisting cũng vậy. Họ nghi rất rõ là họ không chịu trách nhiệm bất kỳ thành công hay thất bại nào từ bạn. Cho nên nếu Site có die thì các bạn sẽ mất số tiền còn lại thường rất lớn vì ham đầu từ.
Và thường các site PTC chỉ tồn tại trong một thời gian chứ không tồn tại lâu dài nhé.

Cảm ơn bạn nhưng có lẽ ai cũng đã hiểu và biết những lời bạn nói.

Cơ mà " Đường lui " chứ không phải " Đường luôi"

Cảm ơn bác :D. Đã tham gia MMO chắc đa phần mọi người ở đây cũng hiểu mọi site đều có rủi ro chỉ là nhiều hay ít thôi.:rolleyes: Được hay mất phụ thuộc nhiều vào khả năng quyết đoán tại từng thời điểm và 1 chút may mắn. Quyết định lúc nào nên đầu tư thêm, vào thời điểm nào nên bắt đầu rút vốn có lẽ mọi người đều hàng ngày tính toán trước chứ không mù quáng đâm đầu vào cho dù 1 site nó có phát triển đến mức nào ;).

chơi cái này dù các bác có đầu tư nhiều đến đâu thì vẫn chỉ lãi 20% thôi đúng ko? Ai mà tái đầu tư thì sẽ lãi nheièu hơ nđúng ko?

Cảm ơn bạn nhưng có lẽ ai cũng đã hiểu và biết những lời bạn nói.

Cơ mà " Đường lui " chứ không phải " Đường luôi"
Vậy thì chúc anh em kiếm nhiều tiền...

Cảm ơn bác :D. Đã tham gia MMO chắc đa phần mọi người ở đây cũng hiểu mọi site đều có rủi ro chỉ là nhiều hay ít thôi.:rolleyes: Được hay mất phụ thuộc nhiều vào khả năng quyết đoán tại từng thời điểm và 1 chút may mắn. Quyết định lúc nào nên đầu tư thêm, vào thời điểm nào nên bắt đầu rút vốn có lẽ mọi người đều hàng ngày tính toán trước chứ không mù quáng đâm đầu vào cho dù 1 site nó có phát triển đến mức nào ;).
Các bạn có kinh nghiệm thì không phải nói rồi, một số bạn mới vào ghề nên cũng chưa rõ nó như thế nào nữa bác ah.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week