• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Cho em hỏi,Em đẩu tư 10$ mua 2gói,và đang có lãi.Sao mà em đầu tư 90$ nữa (tiền có trong visa 2000.000 vnd.) mua thêm mà nó báo,bạn Không có số dư,nên Không mua thêm được,bạn gặp trường hợp này chưa vậy.có cách nào giups mình Không vậy
Không đủ tiền thôi bạn, 1$ gần bằng 23k rồi. giảm xuống tí là ok ;)

Cho em hỏi,Em đẩu tư 10$ mua 2gói,và đang có lãi.Sao mà em đầu tư 90$ nữa (tiền có trong visa 2000.000 vnd.) mua thêm mà nó báo,bạn Không có số dư,nên Không mua thêm được,bạn gặp trường hợp này chưa vậy.có cách nào giups mình Không vậy
trong pp 1$ >23000 nên bạn phải có khoảng 90$ + 3$ (phí pp) = 93$ tương đương 2.160.000 VND. Nó báo vậy là do bạn không đủ tiền trong tk

Không đủ tiền thôi bạn, 1$ gần bằng 23k rồi. giảm xuống tí là ok ;)
trong pp 1$ >23000 nên bạn phải có khoảng 90$ + 3$ (phí pp) = 93$ tương đương 2.160.000 VND. Nó báo vậy là do bạn không đủ tiền trong tk

Cảm ơn các bạn đã support rất nhiệt tình nhé!

em ko vào dc site anh mod ơi...................

Đầu tư PP thì rút PP, đầu tư PZ thì rút PZ hả bạn?
Có khoảng 20Pz thôi, muốn chơi thử nhưng đang hơi lúng túng :D

Đầu tư PP thì rút PP, đầu tư PZ thì rút PZ hả bạn?
Có khoảng 20Pz thôi, muốn chơi thử nhưng đang hơi lúng túng :D
cậu mua acc mình ko... mình có nạp 10$pp , nhưng giờ kẹt mua hót quá cần bán lại 9$ nek

Mình muốn chơi cho hết khoản xiền pz của mình thôi, chứ tiền để trong tài khoản không làm gì cả cũng phí :D
@@ thì muaq acc mình rùi vào pay thêm chơi tiếp.... ns thật cũng kẹt tiền mua host chạy web quá, @@

sao em vào hôm nay thì ads nó có mỗi 1 ads xem phát hoàn thành luôn. cái này là hết hạn ads rồi hả anh ?

sao em vào hôm nay thì ads nó có mỗi 1 ads xem phát hoàn thành luôn. cái này là hết hạn ads rồi hả anh ?

ChekListing: Cập nhật ngày 27-08-2015:
----------------------------------------------------
+ Có vẻ như đang có một vài người gặp vấn đề với việc chia lợi nhuận theo giờ.
+ Chúng tôi đã quay trở lại việc yêu cầu View Ads để các bạn có thể nhận được lợi nhuận theo giờ. Ở thời điểm hiện tại các bạn chỉ cần mất 1s để View 1 Ads.
+ Vào lúc 20h00 tối ngày 28-08-2015, theo giờ VN sẽ được thiết lập trở lại View 10 Ads như bình thường.
+ Nếu có bất kỳ ai đang gặp vấn đề với việc chia sẻ lợi nhuận hay bất kỳ vấn đề nào khác. Xin vui lòng cho chúng tôi biết và chúng tôi sẽ giải quyết sớm nhất có thể.

ChekListing: Cập nhật ngày 27-08-2015:
----------------------------------------------------
+ Có vẻ như đang có một vài người gặp vấn đề với việc chia lợi nhuận theo giờ.
+ Chúng tôi đã quay trở lại việc yêu cầu View Ads để các bạn có thể nhận được lợi nhuận theo giờ. Ở thời điểm hiện tại các bạn chỉ cần mất 1s để View 1 Ads.
+ Vào lúc 20h00 tối ngày 28-08-2015, theo giờ VN sẽ được thiết lập trở lại View 10 Ads như bình thường.
+ Nếu có bất kỳ ai đang gặp vấn đề với việc chia sẻ lợi nhuận hay bất kỳ vấn đề nào khác. Xin vui lòng cho chúng tôi biết và chúng tôi sẽ giải quyết sớm nhất có thể.
bác ơi. e bị mất lãi từ tối qua tới sáng nay thì phải gửi yêu cầu cho bên đấy hả?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom