• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mình vẫn chưa rõ công việc sau khi đầu tư vào đây lắm, ai chỉ cho mình với ?

“Rev-Share là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Nội dung chung của dạng này là 1 Ad-pack/Share mua giá x$.
Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Ad-pack (Do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Khi có doanh thu đồng nghĩa với việc các Share/Position/Ad-pack các bạn mua sẽ sinh ra lợi nhuận, khi không có doanh thu thì ngược lại, lãi đứng tại chỗ. Nói nôm na là khi các Ad-pack, banner, text…còn được mua – thì bạn sẽ còn có lãi, khi không còn ai mua nữa, thì bạn sẽ không còn lãi.

Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Ad-pack/Share mua mới, càng nhiều Ad-pack/Share mua mới thì những Share/Ad-pack mua trước đó càng nhanh hết hạn (nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi).

“Rev-Share là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Nội dung chung của dạng này là 1 Ad-pack/Share mua giá x$.
Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Ad-pack (Do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Khi có doanh thu đồng nghĩa với việc các Share/Position/Ad-pack các bạn mua sẽ sinh ra lợi nhuận, khi không có doanh thu thì ngược lại, lãi đứng tại chỗ. Nói nôm na là khi các Ad-pack, banner, text…còn được mua – thì bạn sẽ còn có lãi, khi không còn ai mua nữa, thì bạn sẽ không còn lãi.

Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Ad-pack/Share mua mới, càng nhiều Ad-pack/Share mua mới thì những Share/Ad-pack mua trước đó càng nhanh hết hạn (nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi).
thế thì cái này đi vào khủng hoảng thì mất cả vốn lẫn lãi phải không ? có chắc chắn đầu tư là có lãi không ?

id: linh062
dep 20$. check dùm mình với bác six

200$ thì nếu ko tái đầu tư thì sau 20-25 ngày bạn rút hết đc 240$ (trừ phí paypal còn 229.14$).

Con quỷ hút phí Paypal thể hiện ở chỗ này

Buổi ngày mình ở cơ quan, tối về mình cập nhật rồi rcb cho bạn nhé ! Bạn inbox cho mình xin PM nhé !
mình có inbox rồi đó bác :D

Paypal thu phí cao nhỉ :mad::mad::mad:

Over the weekend we will be turning off the Rebate transfer for some testing.

We are looking to see if this feature will effect commissions from referrals.

Currently how we have it set up is all rebate earnings and commissions will go to members preferred selected processor regardless where earnings are coming from.

If you notice that this is not the case let us know ASAP.

Vậy là sao nhỉ?

Over the weekend we will be turning off the Rebate transfer for some testing.

We are looking to see if this feature will effect commissions from referrals.

Currently how we have it set up is all rebate earnings and commissions will go to members preferred selected processor regardless where earnings are coming from.

If you notice that this is not the case let us know ASAP.

Vậy là sao nhỉ?

Chỉ đơn giản là cuối tuần này Admin sẽ tạm tắt chức năng chuyển tiền Rebate Transfer để kiểm tra một vài thứ. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom