• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
tái đầu tư vừa đc 5$ phát tái đầu tư luôn hay là đợi 20 ngày nhận hết lãi rồi đầu tư, cái nào hay hơn hả anh

Tái đầu tư sớm thì $ phát sinh từ cái tái đầu tư sớm.

mình tái đầu tư mà nó không thay đổi tiền trong Rebate nhỉ ? :eek:

Bạn phải xem tổng của các gói đó.
Ví dụ bạn mua 10 gói thì tầm 1.5 ~ 2 ngày thì lợi nhuận được 5$, bạn mua tiếp 1 gói, thì lần sau lợi nhuận sẽ là của 11 gói, cứ như vậy mà bạn tính lên từ từ.

không biết lãi chia hàng ngày có phụ thuộc vào số tiền đầu tư không nywax , bạn em đầu tư 50$ lãi có 5%/ngày , em đầu tư 100$ , lãi là 6,3%/ngày , anh em đầu tư 500$ thì lại có lãi 7%/ngày , lạ thật

không biết lãi chia hàng ngày có phụ thuộc vào số tiền đầu tư không nywax , bạn em đầu tư 50$ lãi có 5%/ngày , em đầu tư 100$ , lãi là 6,3%/ngày , anh em đầu tư 500$ thì lại có lãi 7%/ngày , lạ thật

Mình nghĩ không có đâu bạn. Vì họ fix 120% vốn + lãi. Nhưng cái ăn tiền ở đây là 140 - 150 % vốn + lãi là khi tái đầu tư. Cho nên mình sẽ phải chịu khó tái đầu tư, và khi đạt đến mốc 140 - 150% thì cũng đừng vì vậy mà rút ào ào. Nên có kế hoạch vừa rút + tái đầu từ (đó là nuôi site) để cứ vậy mà làm.

đã 97 trang rùi
lên cho site ngon nào :D:D

HÔM QUA BỊ MỘT SỐ THÀNH VIÊN ẨN DANH REPORT VỚI MOD RẰNG MÌNH UP BÀI QUÁ NHIỀU Ở 2 TOPIC NÊN GIỜ KHÔNG GIÁM UP NỮA. CUỘC SỐNG ĐÚNG LÀ LẮM THỊ PHI.
thế hả anh -_-

mình vẫn chưa hiểu , bạn ví dụ với 100$ hộ mình với @nqphuc

Thì với 100$ nhé, vốn và lãi là 120% sau khi hết hạn các gói bạn sẽ được 120$, bạn rút hết thì không còn để nói. Nhưng mình làm tròn site cho bạn hưởng 6% 1 ngày. Thì 100$ thì cứ 1 ngày bạn sẽ được 6$, nếu đủ min của site bạn rút thì không nói làm gì. Nhưng nếu bạn cứ có 6$ và lại mua tiếp 1 gói nữa. Thì qua ngày hôm sau bạn sẽ được hưởng 6% của 21 gói (20 gói của 100$ và 1 gói của $ sinh ra sau 1 ngày của 100$ lúc đầu - ngày thứ 2 - số $ sẽ tăng hơn so với ngày thứ 1). Cứ như vậy bạn tái đầu tư cho đến khi hết hạn của 100$ đầu tiên bạn mua. Khi đó bạn được 140 - 150% trên các gói bạn mua.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom