Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Rule mình đặt ra rồi. Đợt này PP nó quét nhiều nên mình không thể mạo hiểm. Chắc bạn tham khảo Box Paypal rồi chứ ?
Vậy bạn ref 5% từ 200$ qua PM mình nhé -> U6734874

Và mình vẫn chưa hiểu cách nhận ref, ref mỗi tháng hay sao bạn ?

Vậy bạn ref 5% từ 200$ qua PM mình nhé -> U6734874

Và mình vẫn chưa hiểu cách nhận ref, ref mỗi tháng hay sao bạn ?
Đã giải thích cho bạn ở Fb. Refback chỉ được trả 1 lần duy nhất đối với 1 lần Đầu tư tiền của bạn. Many thanks

Cập nhật thông tin mới nhất từ Cheklisting:
  • Chương trình miễn phí Surf Ads đã kết thúc.
  • Chúc mừng các thành viên đã tận dụng được chương trình miễn phí nói trên.
  • Một lần nữa xin cảm ơn các bạn vì sự ủng hộ rất nhiệt tình đối với Cheklisting.
  • 9h00 Am giờ PST ngày mai là vừa tròn một tháng Cheklisting đi vào hoạt động. Cheklisting đã thành công ngoài sự mong đợi của chúng tôi.
  • Trong vài tháng tới, CKL sẽ còn nhiều tiếp điều mới lạ, và số lượng thành viên sẽ tham gia sẽ nhiều hơn nữa. Vì vậy những phải hồi, góp ý từ phía các bạn, điều này rất quan trọng đối với chúng tôi để chúng tôi có những điều chỉnh và bổ sung trước khi bước vào Qúy I năm 2016 một cách thành công và ổn định hơn.

Cập nhật thông tin mới nhất từ Cheklisting:
  • Chương trình miễn phí Surf Ads đã kết thúc.
  • Chúc mừng các thành viên đã tận dụng được chương trình miễn phí nói trên.
  • Một lần nữa xin cảm ơn các bạn vì sự ủng hộ rất nhiệt tình đối với Cheklisting.
  • 9h00 Am giờ PST ngày mai là vừa tròn một tháng Cheklisting đi vào hoạt động. Cheklisting đã thành công ngoài sự mong đợi của chúng tôi.
  • Trong vài tháng tới, CKL sẽ còn nhiều tiếp điều mới lạ, và số lượng thành viên sẽ tham gia sẽ nhiều hơn nữa. Vì vậy những phải hồi, góp ý từ phía các bạn, điều này rất quan trọng đối với chúng tôi để chúng tôi có những điều chỉnh và bổ sung trước khi bước vào Qúy I năm 2016 một cách thành công và ổn định hơn.

đã nhận bonus 2 site của bác nhé
giờ mới check được
thanks!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Site này có đầu tư Paypal và rút qua PM được không bạn nhỉ :D. Đang muốn chuyển bớt tiền qua PM. để trong Paypal dạo này cũng hơi run. :D

Site này có đầu tư Paypal và rút qua PM được không bạn nhỉ :D. Đang muốn chuyển bớt tiền qua PM. để trong Paypal dạo này cũng hơi run. :D
Site này đầu tư bằng PP nhưng không rút được qua PM bạn nhé ! Đầu tư qua site này rút về sẽ an toàn hơn là để trong Acc :D :D :D

Trang Web PTC "Kiếm Tiền Trên Mạng" hiệu quả nhất. Đã Hoạt động lâu bền vững chắc an tâm tương lai lâu dài. Đăng ký tài khoản tham gia miễn phí. Ai cũng làm được từ học sinh, sinh viên đến người đi làm, dân văn phòng, công nhân viên chức, dân công nghệ, gọi chung là Người Lao Động Trực Tuyến. Bạn được thử miễn phí mà không phải bỏ ra đồng nào. Nhấp quảng cáo khi đủ 1 đô la bạn có thể đặt lệnh rút tiền về ví Paypal, Perfect Money, Bitcoin, OKPay, Payeer, ...v.v.v.,

Không ai ép bạn nếu muốn kiếm tiền thì hãy bắt đầu đăng ký tài khoản tham gia chơi thử hoàn miễn phí.
Thật 100% kiếm được tiền hoặc không là hoàn toàn phụ thuộc vào mình có chịu làm hay không thôi à bạn, chứ ngồi coi phim nghe nhạc chơi game ai mà cho không tiền phải click PTC là coi quảng cáo đó bạn. Thu nhập được tính theo mức độ tiền đầu tư vào hệ thống. Hiện rất nhiều người trên mọi quốc gia đều được tham gia đăng ký.
Link tham khảo http://kiemtientrenmay.blogspot.com

Site này đầu tư bằng PP nhưng không rút được qua PM bạn nhé ! Đầu tư qua site này rút về sẽ an toàn hơn là để trong Acc :D :D :D
Nhưng nếu đầu tư = PM và rút = PM vẫn được đúng ko bác !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,832
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week