Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Muốn tham gia mà k có pp hay pz. Bạn seal6 có thể bán cho 50pp hay pz đầu tư chơi đc k bạn. Hic
Mình không bán PP hoặc PZ.

Nếu PP của bạn Verify rồi thì có thể add fund từ Visa thì an toàn hơn. Thời gian gần đây PP nó càn quét ghê lắm. Không đùa được.

Mình có visa debit của VCB đấy chứ. Add đúng hết thông tin mà nó cứ báo kiểu như ngân hàng của bạn k đc giao dịch hay gì ý. Chán nhỉ

Mình có visa debit của VCB đấy chứ. Add đúng hết thông tin mà nó cứ báo kiểu như ngân hàng của bạn k đc giao dịch hay gì ý. Chán nhỉ
Thẻ còn tiền không bạn? Bạn đã Verify thẻ Visa cho PP chưa ?

hix được 75$ trong site rút về +dep để nhận rb của thớt tính ra lỗ....mà mua lại thì không nhận được rb cũng buồn

Mua lại thì vẫn chén COM bình thường chứ - Không nhận được Rb thì hơi buồn!

hix được 75$ trong site rút về +dep để nhận rb của thớt tính ra lỗ....mà mua lại thì không nhận được rb cũng buồn
Mua lại thì vẫn chén COM bình thường chứ - Không nhận được Rb thì hơi buồn!

Site này Com không ảnh hưởng trực tiếp tới Fund của các bạn. Mình RCB Add fund thuộc hàng cao nhất MMO4ME rồi. Để duy trình được site tồn tại lâu thì mình khuyến khích Add fun. Không chỉ cho mình mà cho cả các bạn. Thậm chí mình còn RCB qua cả PM rate cao hơn hẳng PP.

Nếu ai chơi Revshare lâu rồi sẽ hiểu. Nguy cơ Site revshare die sớm cũng 1 phần do Member chi nhăm nhăm rút sạch vốn. Chứ không mấy ai tái đầu tư. Điển hình là Clikrev trước đây và 1 só site mình chơi nữa.

“Rev-Share là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Nội dung chung của dạng này là 1 Ad-pack/Share mua giá x$.
Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Ad-pack (Do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Khi có doanh thu đồng nghĩa với việc các Share/Position/Ad-pack các bạn mua sẽ sinh ra lợi nhuận, khi không có doanh thu thì ngược lại, lãi đứng tại chỗ. Nói nôm na là khi các Ad-pack, banner, text…còn được mua – thì bạn sẽ còn có lãi, khi không còn ai mua nữa, thì bạn sẽ không còn lãi.

Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Ad-pack/Share mua mới, càng nhiều Ad-pack/Share mua mới thì những Share/Ad-pack mua trước đó càng nhanh hết hạn (nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi).

Khi Ad-pack/Share đạt tới y$ (y > x) thì Ad-pack/Share sẽ hết hạn và không cho thêm lợi nhuận nữa.

Chào các bạn,

Chúng tôi nhận thấy rằng có khá nhiều thành viên đã đầu tư vào các thời gian khác nhau, và nó sẽ còn bổ sung thêm nữa.

Vì vậy, điều mà nhóm và bản thân tôi đã quyết định làm, và chúng tôi nghĩ sẽ công bằng cho những người không thể làm một giao dịch đầu tư lớn. không phải ai cũng có thể làm điều đó.

Chúng tôi sẽ cho phép nhiều lần đầu tư mà tổng số tiền lên đến 150$ từ ngày 14 tháng 7 trở đi. Sau khi tổng hợp các lần đầu tư đó đạt được 150$, chúng tôi sẽ áp dụng chương trình miễn phí 1 tháng không phải Click 10 ads/ hàng ngày

Không có cách nào để chúng tôi theo dõi được các lượt đầu tư bổ sung từ các thành viên, trừ khi chúng tôi kiểm tra bằng tay. Nhóm hỗ trợ đã đồng ý kiểm tra tài khoản của những thành viên đã đầu tư lên tới 150$ mà chưa nhận được gói khuyến mại.

Vì vậy nếu các bạn đã đầu tư và biết rõ tằng số tiền đó đã đạt tới 150$. Thì hãy cho chúng tôi biết và chúng tôi sẽ kiểm tra nó. Hãy cho chúng tôi thời gian để xem xét vì chúng tôi có quá nhiều số lần đầu tư và quá nhiều yêu cầu cần phải thanh toán.

Cảm ơn vì sự kiên nhẫn của các bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week