Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
Vậy ca này là do PP US xử hả bác? Vậy chắc phải chờ thêm 1 ngày so với ngày tới hạn mới có kết quả rồi :(

Em nhớ có bảo vụ này từ mấy trang trước rồi mà. Em dis với tài khoản PP US mấy lần. Cứ xác định là sau khi hết hạn 10 ngày phải cộng thêm từ 24-48h thì mới nhận được kết quả. :).:D. Nhưng đó là hạn cho Pp xử lý, còn thời hạn cho Alex nó reply vẫn chỉ là 10 ngày :D

SweetCandy

Hero
Reactions
679
MR
0.001
Vậy ca này là do PP US xử hả bác? Vậy chắc phải chờ thêm 1 ngày so với ngày tới hạn mới có kết quả rồi :(
Có tui cùng hóng với bác mà :D . 2/11 thì chắc bét cũng 14-15/11 biết thôi.

GVinh

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Đúng là hơn 13 ngày nó chưa giải quyết. Mail cho nó thế là hơn 1 tiếng có mail báo thành công hoàn tiền
2 from dis đều có từ đầu tư

Đúng là hơn 13 ngày nó chưa giải quyết. Mail cho nó thế là hơn 1 tiếng có mail báo thành công hoàn tiền
2 from dis đều có từ đầu tư

Thì nó là PP US mà. chậm hơn mình gần 1 ngày. :D. Rồi PP còn review tầm 1-2 ngày nữa rồi trả. bác có khi ko cần email cũng sẽ vẫn nhận được thôi:)

Thì nó là PP US mà. chậm hơn mình gần 1 ngày. :D. Rồi PP còn review tầm 1-2 ngày nữa rồi trả. bác có khi ko cần email cũng sẽ vẫn nhận được thôi:)
Nhưng support nhắc nó thì mới nhanh như z. Nó rep lại báo là sẽ giải quyết mà xong la dc trả ngay
1c mình dis trc đó đúng 11 ngày

redplanet

Senior
Reactions
93
MR
0.000
bác @valiniant còn mấy ngày, có rút lần nào chưa? rút rồi thì chuẩn bị tiếp chiêu của Alex nhé :D

Nói chứ các bác nào đã lấy lại full tiền dep mà không muốn tiếp chiêu Alex, ảnh hưởng đến acc PP này nọ thì đơn giản là refund lại tiền cho anh ấy thôi. Còn quyết chiến kiếm lời lại là chuyện khác :D

newbieimba

Senior
Reactions
110
MR
0.005
- Lúc mình chọn mục DIS, mình lỡ chọn vào :
The seller indicated that shipment should have arrived by now.
- Hôm nay thì PAYPAL đã hồi âm mình, mọi người giải quyết giúp mình với

Attachments

81.1 KB · Views: 67
    151.4 KB · Views: 61
bác @valiniant còn mấy ngày, có rút lần nào chưa? rút rồi thì chuẩn bị tiếp chiêu của Alex nhé :D

Nói chứ các bác nào đã lấy lại full tiền dep mà không muốn tiếp chiêu Alex, ảnh hưởng đến acc PP này nọ thì đơn giản là refund lại tiền cho anh ấy thôi. Còn quyết chiến kiếm lời lại là chuyện khác :D

Em hạn đến 13/11. Chắc đợi đến 15 có hàng :D. (Nếu anh Alex thương tình ko reply :oops:). Chứ anh mà reply thì lại đợi tiếp :rolleyes:

Kệ đi, có gì vẫn appeal được. Có nhiều bác thua close case gọi lên Paypal được refund nữa kìa

Bác đấy gọi lên bảo tại sao 2 case giống hệt nhau mà 1 bên thắng 1 bên thua nên PP nó giải quyết :)

Chứ dis 1 cái rồi thua hoặc là thua hết có gọi chắc cũng không thu được gì :oops:

Em hạn đến 13/11. Chắc đợi đến 15 có hàng :D. (Nếu anh Alex thương tình ko reply :oops:). Chứ anh mà reply thì lại đợi tiếp :rolleyes:

Bác đấy gọi lên bảo tại sao 2 case giống hệt nhau mà 1 bên thắng 1 bên thua nên PP nó giải quyết :)

Chứ dis 1 cái rồi thua hoặc là thua hết có gọi chắc cũng không thu được gì :oops:

hic, bác nói thế em càng run :((

wakka621

Junior
Reactions
16
MR
0.000

Chuẩn, tùy vào độ mạnh của cái form bạn gửi nó. Càng nhiều thông tin càng có lợi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week