Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
x2^ Mình nghĩ nếu alex định scam từ đầu thì nó sẽ tung tin có 1 nhóm dis làm nó limit , lúc này có thể nó đã tẩu tán xong rồi, sau đó thấy vấn đề thì mem mới dis thật và limit thật, tuy nhiên balance giờ đã ko còn gì
có thể trước khi bắt đầu làm dự án, admin đã rút ra kha khá để làm vốn rồi, có thể vì thế nên khi dự án bắt đầu, vốn cạn trong khi đầu tư vào lại giảm, nên lãi ngày tuột dốc, hạn chế rút tiền và cái định mệnh đã đến :eek:

:rolleyes: bạn nào thật sự đầu tư vào nó mà chưa thu được ji đã bị treo thì dispute hết đi đừng để mất $ vớ vẫn . T checklisting nó chã có cái lý ji để giữ $ của bạn , mà nó muốn giữ cũng chẳng được . Nếu nó muốn làm việc nhanh vs paypal thì nó refun all ( trừ mấy ông ăn no rồi vẫn dispute thì nó mới giữ thôi ) .

P/s: Mình thì làm rồi, chứ chã đợi được, tự nhiên để đống $$$ đóng băng trong khi a Alex nói chuyện rất mập mờ ko chịu được :)
Chào thân ái và quyết thắng . Chúc ACE thành công .

Bác rút dc chưa ?

hic. dis hết rồi sao :( mình vẫn chưa dis. chờ cùng bác 6 vậy.

hic. dis hết rồi sao :( mình vẫn chưa dis. chờ cùng bác 6 vậy.

Em cũng chưa dis. :D đã theo anh 6 thì theo tới cùng luôn. Coi như đánh cược số tiền trong đó vào tương lai của Check. nếu ăn thì sẽ thu lại lợi nhuận cao hơn nhiều con số đó. Nếu thua thì mất tất như HYIP thôi. ;)

Nếu theo tới cùng thì từ h mình k phải làm gì mà chỉ chờ thông tin từ alex về dự án mới kia thôi à bác. Thấy ổng cứ im im chả thấy thông tin gì về cái dự án mới

Có lẽ bác chủ thớt nên sửa lại tiêu để được rồi chứ nhỉ

Có lẽ bác chủ thớt nên sửa lại tiêu để được rồi chứ nhỉ
:p:D

lại hóng,e thì dis rồi :(

Em cũng chưa dis. :D đã theo anh 6 thì theo tới cùng luôn. Coi như đánh cược số tiền trong đó vào tương lai của Check. nếu ăn thì sẽ thu lại lợi nhuận cao hơn nhiều con số đó. Nếu thua thì mất tất như HYIP thôi. ;)
e cũng chưa dis :))

Nó còn ra cả site Checklisting mà. Chứng tỏ muốn làm lâu dài. Nên mn đừng dis sớm. Thêm 1 tháng vẫn chưa muộn

Mình cũng chưa dis, để đó chờ thời vậy vì rút được 80% vốn rồi, dis cũng chưa chắc thắng nên thôi, để acc pp đẹp để còn làm ăn chuyện khác.

Vẫn chờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week