Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Nghe nói cứ ai mở dispute là theo email, anh Alex sẽ block acc trên Chek luôn.:D

PP nó cho mỗi là anh Alex cung cấp cái tracking đã chuyển "hàng" hay ad pack thành công. Giờ bác phải mô tả chắc kiểu đã nhận ad pack nhưng giờ dịch vụ nó không được như ban đầu nữa rồi mô tả các kiểu.:oops: Em chỉ nghĩ được đến thế. Mong bác @nambembis hỗ trợ anh em thêm :rolleyes:

Đúng là nó block tài khoản mình trên Chek vì nó scam rồi xóa để dấu bằng chứng.

Mà chẳng sao, tiền đã chuyển thì nó phải có trách nhiệm chứng minh với PP nó đã giao hàng.

Tôi chỉ biết dịch vụ đã tự dừng hoạt động thế thôi, thằng Admin không thèm nói chuyện trên Fcebook.

Nhưng mà nói tớ thật mở Dispute thì cần gì nói Ad Pack...mà PP nó cũng chẳng hiểu

Chuyện site kiếm tiền bằng cách nào thì nó phải có trách nhiệm giải thích với PayPal.

Ngoài ra cần tố cáo nó chơi MLM đa cấp trái với quy định của PayPal

Last edited:
Có gì mai mình pm bác để dispute. Chứ giờ chả biết chờ đến khi nào nưã. Thanks bác truớc

Mọi người cần giúp thì add nick Yahoo mình nhé,

Mình chưa mất cắc bạc nào tiền, đã đòi xong từ cả tuần trước rồi.... :D

Refund lại tiền đã nhận cho thằng scam Alex rồi, không thì nó khóc tội nó.

Hơi nhức đầu chút...

Hơi nhức đầu chút...
Bạn này đã dispute thành công ròi sao @@

Dis thành công nhất chính là cách các bạn trình bày , nên trình bày làm sao cho pp hiểu rằng:
1. Đây là 1 site đa cấp invest chia lợi nhuận dựa vào mua gói dịch vụ theo thời gian
2. Nếu những bạn nào bị khoá acc, trình bày thêm site tìm cách lừa đảo bằng cách khoá tài khoản truy cập

Dis thành công nhất chính là cách các bạn trình bày , nên trình bày làm sao cho pp hiểu rằng:
1. Đây là 1 site đa cấp invest chia lợi nhuận dựa vào mua gói dịch vụ theo thời gian
2. Nếu những bạn nào bị khoá acc, trình bày thêm site tìm cách lừa đảo bằng cách khoá tài khoản truy cập
Cần nhất là cái form cho dân dở english :(

Hơi nhức đầu chút...

Add yahoo bác từ hôm trc ko thấy trả lời. mong đc bác giúp đỡ. :(

bắt đầu tranh chấp rồi hả các bác,sao chưa thấy bác 6 nói gì hết

Theo mình cảm thấy nên open đi. những thèn open sớm, trong khi balance nó còn tiền, pp cũng dễ quyết đoán rèund hơn, một khi balance nó âm tiền, pp sẽ cần nhiều chứng cứ hơn khi quyết định, vì khi đó pp rèund tiền chính là tiền của pp

bữa mình quên ko tố cáo nó kinh doanh đa cấp ( có câu này chắc ghi điểm hơn vì phạm luật của pp ), h muốn bổ sung thì dc ko các bạn ???

Chủ trương của mình là không Dispute vào lúc này. Nhưng giờ mình đã không thể kiểm soát nổi vấn đề này nữa rồi. Các Dispute đang diễn ra từ nhiều nhóm khác nhau.

Vì đây là vấn đề tiền của các bạn, giải sử mình nói không nên Dispute lúc này lỡ sau này mất tiền của các bạn thì mình cũng rất áy náy. Nhưng nếu có bằng chứng chắc chắn Dispute thắng rồi thì anh em hãy Dispute. Nếu có ai nhận được tiền Refund từ Alex rồi thì các bạn làm ơn Post lên làm bằng chứng.

Cảnh báo những bạn đã rút được > 50% tiền đầu tư trở lên nên cẩn thận trước khi mở Dispute nhé!

Chủ trương của mình là không Dispute vào lúc này. Nhưng giờ mình đã không thể kiểm soát nổi vấn đề này nữa rồi. Các Dispute đang diễn ra từ nhiều nhóm khác nhau.

Vì đây là vấn đề tiền của các bạn, giải sử mình nói không nên Dispute lúc này lỡ sau này mất tiền của các bạn thì mình cũng rất áy náy. Nhưng nếu có bằng chứng chắc chắn Dispute thắng rồi thì anh em hãy Dispute. Nếu có ai nhận được tiền Refund từ Alex rồi thì các bạn làm ơn Post lên làm bằng chứng.

Cảnh báo những bạn đã rút được > 50% tiền đầu tư trở lên nên cẩn thận trước khi mở Dispute nhé!
Đồng ý, mở hay ko tùy thuộc vào các bạn, ai âm nặng thì mở, ai gỡ vốn rồi thì tùy ^^

khi nào anh dis thì em dis luôn, có j anh hướng dẫn chứ lần tiêu tiên e dis chả biết viết thế nào :D

Mình chờ form của mọi người , nếu đến tối mà chưa anh em nào đi cùng thì chắc phải tự xử rồi :(

anh em nào giúp mình với
mình vào acc PP xem dispute thì tình trạng như thế này
"PayPal is investigating your unauthorized activity claim, and the seller has been asked to provide additional information within seven days"

Mình muốn hỏi giờ làm sao để cung cấp thêm thông tin cho PP? bằng email hay gì, vì mình k thấy nút add thêm thông tin

ps: đây là mình dispute thằng lừa tiền mình nhé, ko phải dis Chek

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week