Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
limited cả 2 thì chết cả đám :(

Mình chỉ nghe nói vậy thôi chứ chưa gặp bao giờ,
Nhiều lời nói hoặc đồn về PP là không đúng cho nên mình không chắc.

Mà giả sử có limited thế này thì không đòi tiền nghe đâu vẫn bị.

Mà không đòi tiền thì mất chắc, đòi thì còn cơ hội

P/s: Em công nhận với bác về điều số 2. Những ai đầu tư PP trực tiếp từ thẻ credit thường dễ win hơn vì PP nó cũng muốn tránh phiền phức không đáng có với những cái ngoài tầm xử lý của nó <-- Bởi vì nó không xử, ra bank open chảrgeback thì nếu nó thua, nó phải trả fee chargeback
Chargeback thì cả người gởi và nhận tiền sẽ phải trả phí khoảng trên dưới $10, ngoài ra chargeback cũng có nghĩa là có lịch sử rủi ro cho cả 2 nói chung là đớn đau cho cả 2 phe.

Last edited:
Nếu bạn mở Dispute tiền gởi cho ChekListing thì Alex cũng có thể mở Dispute tiền ChekListing đã gởi cho bạn.

2 bên Dispute qua lại thì...

Mà thôi mình không quan tâm nhiều vì mình lấy lại tiền mình đã đầu tư rồi, và ngoài ra đã refund tiền mình nhận rồi, vả lại mình toàn chơi auto, coi như không kiếm được xu nào và cũng không thèm lấy của ai xu nào. Goodbye ChekListing.

Last edited:
Cái vụ limit dây chuyền em có nghe qua nhưng hinh như nó là lúc PP chưa có chính sách bảo vệ cho các sản phẩm kiểu dịch vụ hay sản phẩm ảo.:D Nên các bác mà cứ dis sản phầm này nhiều quá nó limit cả 2 bên luôn.

Nhưng gần đây do lượng site tận dụng kẽ hở này để scam tăng đột biến nên PP đã mở rộng policy cho cả các sản phầm ảo và kéo dài ngày dis lên 180 ngày. Sau thời gian này thì em chưa thấy trường hợp nào bị limit cả hai.
Bản thân em trước đó cũng thua 1 lần khi chưa có chính sách mới với lý do sản phầm không hữu hình ko thuộc policy của PP

Nhưng gần đây sau khi có chính sách mới thì em đã win 2 lần lấy lại full refund từ 2 site revshare. Hi vọng nếu phải dis Chek thì đây sẽ là lần thứ 3. :)

P/s: Em công nhận với bác về điều số 2. Những ai đầu tư PP trực tiếp từ thẻ credit thường dễ win hơn vì PP nó cũng muốn tránh phiền phức không đáng có với những cái ngoài tầm xử lý của nó

Cái này không phải hàng hóa ảo cũng không phải thật, cái chuyện bạn đang làm là ĐẦU TƯ, không phải mua bán hàng ảo/thật. Đầu tư để sinh lời.

Site này cũng là site đa cấp, vì nó thưởng khi bạn giới thiệu qua Referral, rồi cứ thế.

Nhìn chung trong mắt PayPal nó không phải không có rủi ro.

PayPal thích người ta dùng mua bán hàng hóa chứ chơi mấy cái này có ngày U đầu :D

Last edited:
Em nghĩ nên dis sớm cho nhanh đi các bác :'(. Đợi alex hơi lâu rồi, bác thớt cảnh bảo không biết alex có rep chưa :-s

@valiniant em rút đủ vốn về rồi giờ chỉ kẹt lãi trong đấy thì có nên dis ko bác

Nếu bác vẫn thich máu thì cứ dis vì không mất gì cả.
Nhưng bác nên nhớ dis lãi khả năng thua cao. Mà thua dis thì sẽ hạ uy tín của acc PP của bác sẽ không có lợi cho các trường hợp sau này khi làm việc với PP.
Tuy bác quyết định thôi

Nếu bác vẫn thich máu thì cứ dis vì không mất gì cả.
Nhưng bác nên nhớ dis lãi khả năng thua cao. Mà thua dis thì sẽ hạ uy tín của acc PP của bác sẽ không có lợi cho các trường hợp sau này khi làm việc với PP.
Tuy bác quyết định thôi
hui e đi ngẩu. tối rảnh đọc tiếp commnet ố ồ

thằng PAC mình thấy cũng sắp mệt mỏi với nó luôn rồi :(

bác có mệt mỏi cũng ko được vội vàng dis nó ngay lúc này đâu. Nó đang lãi thấp, ko ổn định nhưng vẫn đang có thanh toán cho thành viên tức là status của nó vẫn là paying dù pay rất chậm.

Dis lúc này thua gần như chắc chắn vì nó chưa scam. Khi nào nó còn pay nghĩa là nó chưa scam

Giam vốn hơn 2 tháng cho ổng xài nghĩ cũng ức ^^ thôi chỉ dispute vốn. Còn ai thích liều ăn nhiều thì quất cả phần lời đi :rolleyes:

Lãi ở Chek có vẻ đã tăng lên các bác nhỉ :D Mỗi tội là ko rút được :D
Cái cổng Solid Trust Pay không hỗ trợ ngân hàng VN à các bác?

Dis vài lần chẳng sao đâu, dis nhiều thì mới lo

Nói chung không nên lạm dụng đâu.

Mình có 10 giao dịch hằng này thì dis 2 - 3 lần / 1 ngày chẳng sao.

Thực ra 1 tháng dis cùng lắm 3 cái mà luôn luôn thắng.

Lãi ở Chek có vẻ đã tăng lên các bác nhỉ :D Mỗi tội là ko rút được :D
Cái cổng Solid Trust Pay không hỗ trợ ngân hàng VN à các bác?
Đúng là ai có Solid thử transfer từ Paypal rồi rút xem lão già đáng ghét Pay không.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week