Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
không liên quan, nhưng mà,....

các bác có biết pp nó thông báo như này là sao ko ạ "Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements."

Nguyên nhân tài khoản PayPal bị Pending 21 ngày khi nhận tiền:

- Account của bạn mới lập chưa đủ 60 ngày.
- Chưa giao dịch đủ 5 lần mà không xẩy ra tranh chấp
- Số tiền giao dịch < 100$

Dấu hiệu nhận biết khi bị limit

Khi đăng nhập vào Paypal sẽ hiện một khung thông báo màu vàng có chữ "21 days" cùng với số tiền bị giữ được ghi ở Pending balance

Đăng nhập vào email, bạn cũng sẽ nhận được thư của Paypal về việc limit tài khoản.

Cách gỡ Limit 21 ngày tài khoản Paypal

Để thoát khỏi tình trạng này, bạn cần gửi thư cho Paypal để xin gỡ limit 21 ngày. Dưới đây là thư mẫu, nếu bạn giỏi tiếng anh thì có thể tự viết theo ý hiểu của mình chứ không nhất thiết phải soạn thư theo mẫu này.
=====================

Gửi mail đến địa chỉ: [email protected]
Tiêu đề mail: Hi. Please help me
Nội dung mail:
I get money from ChekListing. But my account balance has to wait 21 days. I confirm my transactions and "ChekListing" succeeded. It's clean. I want to help. Get that money now.
Thank paypal team.

=====================
Ấn Gửi mail và chờ hồi báo từ Paypal. Chúc bạn thành công.

Các bác nên nhìn cả vào phần commission khi upgrade nữa :) Bác nào có ref thì nên up gói PREMIUM $15/tháng, tính ra 1 ngày tốn $0.5 mà lại được hơn 5% hoa hồng so với gói FREE.
Ref của các bác chỉ cần mỗi ngày mua >$10 tiền pack là các bác có lãi rồi :D Số người tái đầu tư trong chek rất nhiều mà.
Qua đọc trên group facebook cheklisting có người khoe được gần $2000 tiền commission :D

Last edited:
Cho mình hỏi chút
Mình có mail như này:

Your Member Access is expiring after 5 days. Keep balance in your account and renew on time to keep receiving huge benefits.

Thế nghĩa là bị làm sao nhỉ???
Trước mình có nâng cấp lên gói básic. giờ ko còn nhu cầu mua thêm pack 15$ nữa thì có cần gia hạn ko?
ko gia hạn thì những gói đã mua có đc chia lãi ko?
thanksssssssssss

Anh ơi em vừa verify paypal vừa lập sáng nay bằng visa vcb. Thì lúc dep có bị limit ko anh
Không bị limited, nguy cơ có thể bị pending 21 ngày. Tốt nhất lần đầu tiên em nên add fund từ VISA để tăng độ trust của acc em nhé !

Cám ơn anh Seal6, cám ơn Đảng và Chính phủ đã tạo điều kiện cho em hoàn vốn ạ..:D
Cảm ơn em vì luôn ủng hộ anh. Chúc mừng em 1 lần nữa nhé!

Cho mình hỏi chút
Mình có mail như này:

Your Member Access is expiring after 5 days. Keep balance in your account and renew on time to keep receiving huge benefits.

Thế nghĩa là bị làm sao nhỉ???
Trước mình có nâng cấp lên gói básic. giờ ko còn nhu cầu mua thêm pack 15$ nữa thì có cần gia hạn ko?
ko gia hạn thì những gói đã mua có đc chia lãi ko?
thanksssssssssss

Không sao bạn nhé, nó sắp hết hạn thành viên nhưng nêu bạn không mua adpacks 15$ nữa thì không cần nâng cấp. Lãi vẫn được chia như bình thường và không ảnh hưởng gì bạn nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week