Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Ngoài 4.4% thì:
- Rút 1 lần tốn thêm 0.3$,
- Rút 10 lần tốn thêm 3$.

Nghĩa là Rút 10 lần 10$ thì phí là (4.4% của 10$ +0.3$) x10 còn rút 100$ thì 4.4% của 100$+0.3$ phải không bác => Rút nhiều lần mỗi lần tốn phí 0.3$ cố định
đúng rồi, rút 10 lần thì mất $3 phí cố định, rút 1 lần thì mất 0.3$ :D, còn 4.4% thì 2 kiểu bằng nhau thôi bác :D

Thốn vãi, tiền thừa ko tái đầu tư để đó thì phí mà rút về lần tốn 0.3$ :p
sao ko tái đầu tư đi bác? em từ hồi chơi đến giờ chưa đầy 1 tháng tái đầu tư liên tục, vốn $300 mà giờ lên gần $500 rồi nè :D

sao ko tái đầu tư đi bác? em từ hồi chơi đến giờ chưa đầy 1 tháng tái đầu tư liên tục, vốn $300 mà giờ lên gần $500 rồi nè :D
Tái đầu tư mãi rồi bao giờ rút bác. Chơi mấy cái này tháng nào cũng có ít tiền mua đồ ship từ nước ngoài về, đồng hồ, sạc dự phòng... cũng đỡ :)

500 nhưng sec có cơ số pack còn vài ngày nữa là hết hạn nên ko đơn giản là như thế đâu, muốn xem số tiền thực thì phải vào phần quản lý pack mà cộng lại số tiền còn đc thu hồi nha bạn

Withdraw thường mấy bạn chờ mấy tiếng nhĩ. Rút cái lấy hên để dep tiếp :D

500 nhưng sec có cơ số pack còn vài ngày nữa là hết hạn nên ko đơn giản là như thế đâu, muốn xem số tiền thực thì phải vào phần quản lý pack mà cộng lại số tiền còn đc thu hồi nha bạn
Thì đúng rồi, em tính vậy mà. Em dùng soft để tính số tiền thực theo giờ mà bác :D
Trong Rebate History, Số tiền thực = Amout * 120% - Rebate + Các khoản còn dư ở ngoài Earning Rebate, Commission :D

Last edited:
hàng mới về :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet