Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
thanks bác . làm visa thủ tục cần những gì bác? có nhanh kô?
Mang CMND ra ACB làm mất 1 tiếng đồng hồ là lấy luôn. Nhớ bảo mấy em nhân viên tích hợp internet banking và nói rõ làm thẻ Visa để đăng ký Paypal là các em ấy hiểu.

nó sẽ phức tạp hơn vì khi tái đầu tư thêm ad pack ngay khi vừa đủ $ mua ad pack sẽ tăng thêm lợi nhuận :D

em nói rồi ngoại trừ số vốn bỏ ra ban đầu thì số ad tái đầu tư sẽ luôn đẻ thêm lợi nhuận 1$ cho gói 5$ hoặc 3$ cho gói 15$. Nó không thể nhiều hơn số đấy.
Nên các bác chỉ cần biết chính xác mình đã tái đầu tư bao nhiêu gói và loại nào là tính được.
Bác không tin có thể dùng bảng tính nhưng không khác đâu

Thấy các bác lập đủ các bảng excel các loại, thế các bác có biết tính tổng tiền trong tài khoản như nào ko? Cái đó mới là cái để theo dõi chính xác nhất.
VD: Nạp vào $300, 3 ngày sau tài khoản $315 => Sao để tính ra chính xác $315 đó :D :D :D

Đặt gạch, ở HN, đã có thẻ Visa, muốn chơi :)
Bác thớt inbox hướng dẫn em với nhé. Có gần em mời bác cafe bác chỉ em cũng được :D

Thấy các bác lập đủ các bảng excel các loại, thế các bác có biết tính tổng tiền trong tài khoản như nào ko? Cái đó mới là cái để theo dõi chính xác nhất.
VD: Nạp vào $300, 3 ngày sau tài khoản $315 => Sao để tính ra chính xác $315 đó :D :D :D
K biết bạn đã xem bảng tính chưa? Nếu xem rồi chắc k hỏi câu này :v
em nói rồi ngoại trừ số vốn bỏ ra ban đầu thì số ad tái đầu tư sẽ luôn đẻ thêm lợi nhuận 1$ cho gói 5$ hoặc 3$ cho gói 15$. Nó không thể nhiều hơn số đấy.
Nên các bác chỉ cần biết chính xác mình đã tái đầu tư bao nhiêu gói và loại nào là tính được.
Bác không tin có thể dùng bảng tính nhưng không khác đâu
Bảng tính 1 phần là tính lãi, phần nữa là năm được tiến trình đầu tư, ngày thu hồi vốn, ngày hôm nay thu hồi dc bao nhiêu, sắp lãi bao nhiêu, nó có cụ thể từng ngày một.... chứ nếu chỉ để tính lãi thì quá đơn giản rồi.

K biết bạn đã xem bảng tính chưa? Nếu xem rồi chắc k hỏi câu này :v
Em mới nghía qua chứ chưa xem kĩ :D Nhưng em đang hỏi ở hiện tại theo lãi thực tế cơ ạ. Thấy số của bác toàn chẵn thế chắc là bác tính tương đối thôi, chứ lãi của nó dao động từ 5% - 6%/ngày mà. Ví dụ tối qua tài khoản của em là $464, sáng nay em ktra được tài khoản là $470, vừa xong kiểm tra thấy lên $472...

Đặt gạch, ở HN, đã có thẻ Visa, muốn chơi :)
Bác thớt inbox hướng dẫn em với nhé. Có gần em mời bác cafe bác chỉ em cũng được :D
Mình thích cafe :d, Mãi thoải nhé !

Chúc mừng em nhé !
Xin hỏi đại ca add fund vào bao nhiêu vậy :D
Tạm tính 10k cho nó chẵn.

CẢM ƠN TẤT CẢ ANH EM VÌ TINH THẦN CHIA SẺ VÀ GIÚP ĐỠ LẪN NHAU RẤT NHIỆT TÌNH.

nhận rb từ bác rồi:D

Site phát triển nhanh quá :D Hi vọng sẽ xuống dưới 10.000 trong năm tới :D

trong thời gian đợi Vísa dc làm lại, cái này chơi free dc lợi gì k nhỉ :v
cái này site đầu tư ko chơi free được bác

Tối nay thừa Perfect Money để RCB cho những anh em còn thiếu nhé ! Ai chưa được RCB vui lòng Inbox cho mình nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week