Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Hôm trước mình sưu tầm được bảng của mấy thằng trên MMG thì nó tính luôn tái đầu tư liên tục không ngừng nghỉ.
Ko ngừng nghỉ thì làm sao thu hồi vốn? Phải có một thời điểm để thu hồi vốn chư?
cho e hỏi là giờ e có 50$ đầu tư vào thì sau bn ngày là rút đc và lãi đc bn ạ !
Còn tuỳ vào ý đồ đầu tư của bạn, nếu bạn không tái đầu tư, thì sau 24 ngày sẽ thu hồi cả vốn và lãi, lãi được 10$
ví dụ ngày đầu bỏ vào 50$ thì ngày sau lãi 5% = 2.5$ thì ngày sau nó tính lời = 5% x 52.5 hay 5% x 50 vậy hả a ?
Không, khi nào đủ 5$ mới mua dc 1 gói, khi đó mới tính lãi theo 50+5$. dưới 5$ và không mua gói quảng cáo thì tiền k sinh lãi.
bác đầu tư 100$ 1 thágn đc 5tr2 VND ạ ?
K có cách nào 100$ 1 tháng thu về 5tr2 cả.

Bạn nào còn mơ hồ xem qua bảng xel của mình ấy, ở đấy mình tính chi tiết lãi ngày, số vốn tái đầu tư, lợi nhuận thu về...

đúng hệt nhưng gì em tính trên giấy , cả đêm mới tính chính xác số vốn và lãi , vậy mà lên đây gặp cái bảng thay số là xong , huhu :(

đúng hệt nhưng gì em tính trên giấy , cả đêm mới tính chính xác số vốn và lãi , vậy mà lên đây gặp cái bảng thay số là xong , huhu :(
vậy bác đầu tư bn rồi :D

Ko ngừng nghỉ thì làm sao thu hồi vốn? Phải có một thời điểm để thu hồi vốn chư?

Còn tuỳ vào ý đồ đầu tư của bạn, nếu bạn không tái đầu tư, thì sau 24 ngày sẽ thu hồi cả vốn và lãi, lãi được 10$

Không, khi nào đủ 5$ mới mua dc 1 gói, khi đó mới tính lãi theo 50+5$. dưới 5$ và không mua gói quảng cáo thì tiền k sinh lãi.

K có cách nào 100$ 1 tháng thu về 5tr2 cả.

Bạn nào còn mơ hồ xem qua bảng xel của mình ấy, ở đấy mình tính chi tiết lãi ngày, số vốn tái đầu tư, lợi nhuận thu về...
Cảm ơn em vì tinh thần chia sẻ nhé. Anh xin phép public bảng tính của em lên post # 1 nhé !

sao ko gấp chão 242$ luôn đi bác mà lại 170 vậy o_O, mà 163 - fee = 142 à bác ?
163 còn 155.528
phí là 4.4% + 0.3usd

He he, giờ thời đại máy tính rồi, ai còn quay tay trên giấy nữa bạn ;)

Các bác tính toán phức tạp quá :)). cần gì phải lập bảng tính ra giấy với Excel làm gì.

Cứ đơn giản là như sau ví dụ các bác đầu tư là A$. thì khi đủ 120% ROI sẽ có 1.2A$

Trong quá trình đợi đủ ROI hoặc thậm chí là sau khi đủ ROI rồi vẫn tiếp tục tái đầu tư, thì với mỗi ad pack các bác tái đầu tư sẽ cho các bác lợi nhuận thêm là 1$. (Tính cho các gói 5$) với các gói 15$ thì sẽ là 3$,...

Như vậy em không biết các bác sẽ tái đầu tư trong bao lâu nhưng số tiền cuối cùng các bác thu lại là

1.2A$ + (số ad pack tái đầu tư) x 1$ (Cho gói 5$) hoặc 1.2A$ + (số ad pack tái đầu tư) x 3$ (cho gói 15$). Các gói cao hơn các bác cứ làm tương tự :D

Last edited:
điện thoại reo, gmail leng keng, thì ra là em nó về, một khi em đã rút thì toàn số đẹp không àh

24.42$

Các bác tính toán phức tạp quá :)). cần gì phải lập bảng tính ra giấy với Excel làm gì.

Cứ đơn giản là như sau ví dụ các bác đầu tư là A$. thì khi đủ 120% ROI sẽ có 1.2A$

Trong quá trình đợi đủ ROI hoặc thậm chí là sau khi đủ ROI rồi vẫn tiếp tục tái đầu tư, thì với mỗi ad pack các bác tái đầu tư sẽ cho các bác lợi nhuận thêm là 1$. (Tính cho các gói 5$) với các gói 15$ thì sẽ là 3$,...

Như vậy em không biết các bác sẽ tái đầu tư trong bao lâu nhưng số tiền cuối cùng các bác thu lại là

1.2A$ + (số ad pack tái đầu tư) x 1$ (Cho gói 5$) hoặc 1.2A$ + (số ad pack tái đầu tư) x 3$ (cho gói 15$). Các gói cao hơn các bác cứ làm tương tự :D

nó sẽ phức tạp hơn vì khi tái đầu tư thêm ad pack ngay khi vừa đủ $ mua ad pack sẽ tăng thêm lợi nhuận :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week