Chạy nhiều Traffic Spirit trên một máy tính để kiếm bitcoin như thế nào.

Sau đó chạy file ipts.exe (có thể bị nhận lầm là virus
Phần mềm bảo vệ máy tính báo là virus thì là virus chứ sao lại có chuyện nhầm, nếu nhầm các bạn phải xem rõ lí do vì sao báo nhầm để an toàn sử dụng ứng dụng.

ghê rứa , cònkiếm đc ko vậy

Được nếu biết cách setup cách chạy trên site, không phải chỉ áp dụng cho mỗi a-ads không đâu!
bác cho em hỏi với em chạy tool mà k lên tí sts nào , chỉ hiện mỗi low incom , bác chạy tool gì có thể chỉ em với được không ạ

Các bạn đừng tìm cách gian lận( cheat) của người khác. Có vô số nghề tốt nhiều tiền để các bạn làm.

Pro chia sẻ được không chứ nói khẩu hiệu ai nghe cho được
Mình cũng vậy. Rất muốn biết nghề nào tốt mà còn nhiều tiền :). Đồng ý là trên thế giới này có vô số nghề nhưng có người này có người kia. Có một điều là chả ai quan tâm bạn làm gì, chỉ cần biết là bạn có nhiều tiền. Còn tiền đến từ đâu thì chỉ bạn mới biết và có mức độ hạn chế cho đến khi dừng lại.

trong phần tham khảo Những Trang CPM Chấp Nhận Traffic Exchange (TE) em có kê 5 trang có tỷ lệ high cpm rates cao nhất, có cả adsluna.com đó cụ.
Nếu nói về high cpm rates thì thằng cpm-ad.com chạy ngon nhất. Mỗi tội mỗi lần nhà em nhúc nhích lên được 5$/ngày là nó banned tài khoản, khiếu nại thì nó bảo là mình fraud bằng bot, bó tay (mà mình xài itps.exe đúng là bot thật, hihi). Bị 2 lần rồi, hic.
Vậy mà mình cứ nghĩ chạy cái này nó ko phát hiện mình dùng bot, thấy b bảo chạy cho gg ads 5 năm gì đó mà ko sao

Cảm ơn bác. tối về vọc thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom