Ask Chạy 4000h Giờ Xem YouTube Bằng Proxy + Antidetect

Mình đã từng bị bay kênh vì test tool của chính mình code, Giờ thì khôn hơn rồi. Nói chung sài tool được chứ không phải là không nhé, Nhưng quan trọng là phương án như thế nào cho hợp lý là được. Giờ cả ghe dịch vụ buff 4kh đó thôi

Mình đã từng bị bay kênh vì test tool của chính mình code, Giờ thì khôn hơn rồi. Nói chung sài tool được chứ không phải là không nhé, Nhưng quan trọng là phương án như thế nào cho hợp lý là được. Giờ cả ghe dịch vụ buff 4kh đó thôi
có dàn điện thoại thì bơm vô tư nhé k sao cả , còn tool proxxy , fake ip thì có ngày thôi

có dàn điện thoại thì bơm vô tư nhé k sao cả , còn tool proxxy , fake ip thì có ngày thôi
Dàn điện thoại mới dễ chết :) Dàn nào có tool Change info device ngon thì họa may. Còn có browser hay phone thì cũng đều cần proxy ngon cả.

Tính ra coi list cmt thím này, mâm nào mà không có mặt :( Ít nói lại cho mọi người xem là thành phần nguy hiểm, chứ cái gì cũng bâu vào .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week