Help Chao đổi cách lead 0ffer ở net Ksix và Ultrapay

hoangtruong23

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Như tiêu đề bác nào làm lead được nhiều offer ở 2 net này thì pmm mình nhé . Mình làm 2 net này cũng lead được vài trục con :D . Không biết nói như nào cho đúng ý nữa . Cứ gọi là chao đổi , các bác dậy em làm 1 con offer lead thì em dậy lại các bác 1 con offer lead . Tìm thật nhiều con lead rồi đập nát 2 net này luôn . Bác nào có nhu cầu thì liên lạc với em theo yahoo : c4u_nh0c_hp89 nhé :D

Vài trục con :chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi::chetdi:

ôm đống vài chục con đủ nát nét rùi bạn :D

éc éc, tớ chỉ cần một trục con chứ không cần vài trục đâu thớt ơi. huhu:binhsua12:

Vài chục con mà cuốc trắc vài chục k$/tháng/ để đó chiến đi bác share anh em thì lại mất hết...ĂN TỪ TỪ THÔI:binhsua11:

vài chục con

nghe xong hốt

bỏ chạy :binhsua04:

trình chưa đạt đến mức chục con :binhsua12:

VK thằng này ! Hàng khủng ẩn giật trên núi mới xuất hiện ! KHâm phục:binhsua04:

thớt có ăn dc thì ăn từ từ cho anh em con sơ xúi nha. đập nát site rồi thì cũng móm. chúc thớt tìm dc mối '' vài trục con '':m094:

nghe mấy bác nói thế thấy nản quá . riêng thằng Ksix AU UK US BL tính sơ sơ cũng được hơn trục con rồi . Chưa tính gì thằng Ultrapay

Bác nào được em chỉ làm ofer ở 2 nét này vào đây đính chính hộ em phát . Nói mà mấy bác kia không tin nghe nản quá . Chỉ thấy chém không à

Announcements

Forum statistics

Threads
420,832
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back