SCAM Change payment trong host

test01

Junior
Reactions
106
MR
0.037
hôm nay tình cờ nhớ ra cái pass gmail, log vô thử thì thấy fileserve nó gởi thông báo từ ngày 6/1 thông báo change payment sang Z282844706576. Cái acc fs phụ lúc đó chỉ có vài cent lẻ mà cũng bị hack :binhsua07:, thiệt là ngưỡng mộ anh hacker.http://mmo4me.com/newattachment.php?do=assetmanager&values[p]=872340&editpost=1&contenttypeid=1&poststarttime=1331779062&posthash=invalid%20posthash&insertinline=1
Thông báo cho mọi người biết để cảnh giác nếu có giao dịch gặp cái ví đó hoặc biết người nào sử dụng cái ví đó
Tâm sự với anh hacker: bây h em nghỉ chơi ptu rồi anh à, em có hướng khác rồi, em cũng không cài lại win đâu, toàn bộ gmail của em điều xác nhận bằng sms hết,mỗi mail 1 pass, anh cứ thong thả mà nghiên cứu, chào anh & chúc anh may mắn lần sau:binhsua07:

up thêm cái post vì có nhiều người nói mình đặt chuyện + nhảm

p/s cái này chủ yếu để mọi người đề phòng cái số z này khi giao dịch. Mọi người cứ ném đá thoải mái, không tin thì mình chẳng ảnh hưởng gì :binhsua90:

Last edited by a moderator:
ẹc, giờ còn nhắc đến fs ahf. ôi FSN của tôi.

Mai rỗi rãi mình cũng lập 1 topic kiểu này chơi. nhảm với topics dạng này nói như silverammo đúng là chuối và nhảm, chẳng biết số Z đó là của ai. biết đâu chủ thớt bịa ra lấy số cho vui. cũng ko có = chứng gì bảo là bị hack gmail​

Mai rỗi rãi mình cũng lập 1 topic kiểu này chơi. nhảm với topics dạng này nói như silverammo đúng là chuối và nhảm, chẳng biết số Z đó là của ai. biết đâu chủ thớt bịa ra lấy số cho vui. cũng ko có = chứng gì bảo là bị hack gmail​
post lên để mọi người cẩn thận khi giao dịch với số z đó thôi, các bro không tin chẳng sao, mình chẳng mất gì cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back