SCAM Chân dung con cờ hó scam mình !

ớ tui miền bác nè, đừng Hốt cả đám nha,

MẸ, CON GÁI MIỀN BẮC DỄ THƯƠNG PHẾT, CON TRAI THÌ QUÁ CHI LÀ CHỊU CHƠI VÀ CHỊU KHÓ, VOTE CHO MIỀN BẮC
HJ, TUY NHIÊN E VẪN THÍCH CON GÁI MIỀN TÂY HƠN, ĐẶC BIỆT LÀ CẦN THƠ MƠ MỘNG, Ở ĐÓ GÁI GỌI NHIỀU MÀ ĐẸP

Miền Bắc toàn scammer nguy hiểm quá :D

Không biết thế nào nhưng mà ghét nhất mấy thằng chỉ biết vơ đũa cả nắm :)

scam mà để lộ full info, ngu gì mà ngu thế :D

ae rủ nhau đốt nhà bé này đê :D

MẸ, CON GÁI MIỀN BẮC DỄ THƯƠNG PHẾT, CON TRAI THÌ QUÁ CHI LÀ CHỊU CHƠI VÀ CHỊU KHÓ, VOTE CHO MIỀN BẮC
HJ, TUY NHIÊN E VẪN THÍCH CON GÁI MIỀN TÂY HƠN, ĐẶC BIỆT LÀ CẦN THƠ MƠ MỘNG, Ở ĐÓ GÁI GỌI NHIỀU MÀ ĐẸP
:p

em thích bác rồi đấy kaka

scammer và người bị scam thì ai ngu hơn ai vậy các bạn?

nói thật lừa người khác đã khốn nạn, lừa người quen càng khốn nạn, lừa người có ơn với mình càng khốn nạn hơn nữa, căm ghét nhất loại người lấy ơn báo oán
cái đó là lấy oán báo ơn

Cái này thì bác vào SKY EARTH.COM để biết ở đâu nhiều g á i g ọ i đẹp hơn nha :rolleyes:

cần mình qua tìm gặp em nó không, ở Hải Phòng đây, mà Hàng Hải thì càng biết rõ :D

cần mình qua tìm gặp em nó không, ở Hải Phòng đây, mà Hàng Hải thì càng biết rõ :D
hì xong rồi cậu. thank nha. MOD qua close giùm mình

Ae ai bị scam acc PP giống như thớt thì có thể pm mình nhé.Nhận call lên PP đòi lại acc bị hack cho ae.Thớt onl thì vào xác nhận giúp mình nhé :p

có f của nó sao thót không đăng hăn lên tường nhà nó, để vạch cái bộ mặt đểu cán của nó trước mặt mn, thằng này học hàng hải không biết khóa bao nhiêu nhỉ?đọc cái stt trên f của nó mà buồn nôn, đã scam còn bày đặt này nọ! :mad:

thấy topick like của tên Scam này có cả yahoo [email protected]
hông Nguyễn Kiêu Hồng:
Rocket Mania: ban buzz minh truoc ma ? thi thoi
hông Nguyễn Kiêu Hồng: em đang muốn học
hông Nguyễn Kiêu Hồng: cách tăng like
Rocket Mania: hoc j a
Rocket Mania: ac
hông Nguyễn Kiêu Hồng: anh giúp em với dc ko
Rocket Mania: minh co biet dau
hông Nguyễn Kiêu Hồng: tăng like = app đó
Rocket Mania: chiu
Rocket Mania: minh cung dang muon hoc day
hông Nguyễn Kiêu Hồng: vangaf
hông Nguyễn Kiêu Hồng: hj
hông Nguyễn Kiêu Hồng:
Giả gái để moi chiêu kiếm tiền của mình nữa, cờ hó quá đi thôi ...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back