SCAM Chân dung con cờ hó scam mình !

E ko muốn lí luận với các bác! E tham gia mmo từ hồi lớp 12 tới bjo cũng là lao làng trong cái thế giới này rồi! Để scam mấy đứa con nít như các bác thì dễ lắm! E chỉ nói ko có đứa scam nào ngu mà để lộ info đâu! Có đứa nào scam mà đem kai email cua mình đã đăng tuyển ref add vào pp scam! Hài!
Ngu nó khổ vậy đấy :D. Về scam thì bạn phải học mình nhiều :D

Tiếc nhỉ,đang muốn thử chơi đến cùng với thớt :D

thế cậu bị scam bao nhiêu ấy nhỉ ?

Còn bạn chanh chua nhé! Tớ người lớn ko thèm chấp con nít! Cái paypal đó là thông tin thực của tôi. Tôi chỉ muốn nói tôi có thể lấy lại nó bất cứ lúc nào nhưng scamer này vẫn để bạn dùng nó nhé! Vì tôi cũng sắp biến khỏi mmo rồi!
bạn rất khôn nhưng tôi rất tiếc. không còn cơ hội cho thí chủ nữa rồi. haiza :p

bạn rất khôn nhưng tôi rất tiếc. không còn cơ hội cho thí chủ nữa rồi. haiza :p

Người ta ko thèm scam, người ta chỉ nói điêu và làm gian thôi =))

topic ; http://mmo4me.com/threads/tungktb50-scam-anh-em-tranh-ne.144836/#post-2992698

accout 4r : @tungktb50
tên: HOANG VAN TUNG
YH
: typhu_group
gmail : [email protected]
[email protected]
sdt : 097 592 53 80
ACB
: 102380139 - HOANG VAN TUNG
( cũng là tài khoản hắn dùng để nhận tiền do trunggian147 cấp)
stk mà mình chưa biết của ngân hàng nào mà hắn đã verr acc pp : 4221 0920 0185 055

FB: https://www.facebook.com/chuatetinhyeu.thanhtung

ảnh nó đây anh em :

chắc bí quá hoá liều scam mình về ăn giỗ... àk quên ăn cưới. :D

chốt lại ảnh cuối. ( vì cái ảnh này mà mình nhẹ tay với nó anh em ạ )

bớt nóng :D

Người ta ko thèm scam, người ta chỉ nói điêu và làm gian thôi =))
vãi cả nói điêu với làm gian. :)

bớt nóng :D
mình trước giờ cái gì đi cái đấy. nóng tính từ bé, làm cái gì đến nơi cái đó trừ khi ko có nơi để đến. hì hì

XONG RỒI NHÉ !!! MOD CLOSE GIÚP MÌNH !

E ko muốn lí luận với các bác! E tham gia mmo từ hồi lớp 12 tới bjo cũng là lao làng trong cái thế giới này rồi! Để scam mấy đứa con nít như các bác thì dễ lắm! E chỉ nói ko có đứa scam nào ngu mà để lộ info đâu! Có đứa nào scam mà đem kai email cua mình đã đăng tuyển ref add vào pp scam! Hài!
à quên. card và bank của bạn mình đã remove. ko có gì ảnh hưởng đến card và bank của bạn nữa nhé. vậy nha, ra đi thanh thản.. Thân ái và quyết thắng ^^!

Tuần trước mình cũng bị scam mất 15$ , quen cũng đc hơn 1 tháng rồi , nói chuyện vài lần cũng hợp nhau . Hỏi mượn mình tiền để đưa em gái đi khám mắt nên mình cho mượn hẹn 3 ngày trả mà ko thấy online yh, gọi điện thì ko bắt máy.
Giờ thì mình cũng ko ghét scammer nếu họ quá khó khăn mà làm liều nhưng sau này hoàn cảnh tốt hơn thì nên trả lại những gì họ đã lấy của người khác và đừng coi scam là nghề là đc :)

Nhìn scammer trong topic thấy cũng tội tội chắc cũng làm liều 1 lần chứ coi scam là nghề thì ko để lộ nhiều như thế :)
ôi bác vĩ đại quá hu hu, biết thế mình cũng mượn tiền bác để đưa em nuôi đi khám thai :((

hồi trước nó chửi nhau với mình bảo mình ăn trộm sites like của hắn nè =))) giờ mới biết hắn Scam . chia buồn cùng bạn

mình quen cu cậu cũng đc hơn 1 tháng. suốt ngày cu cậu pm xin sock cheat mấy trang like facebook. lần nào mình cũng cho. còn checl live xong mới ném cho cẩn thận. giờ lại báo ơn mình ra thế này đây. bó tay với các bạn trẻ
nói thật lừa người khác đã khốn nạn, lừa người quen càng khốn nạn, lừa người có ơn với mình càng khốn nạn hơn nữa, căm ghét nhất loại người lấy ơn báo oán

CHẠY THEO CON CHÓ, CHÍNH ĐÓ LÀ TUNGKTB

Announcements

Forum statistics

Threads
418,678
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week