SCAM Chân dung con cờ hó scam mình !

tôi ko thich Hoa thanh quế :(

làm ăn ghê vậy mà có 500k cũng phải scam. đúng là chuyện đời *** ai ngờ. chắc nghĩ mình dễ bắt nạt :cool:

Hôm bữa h để ý mấy thằng scam yahoo hay là newbie nhỉ =))

Hôm bữa h để ý mấy thằng scam yahoo hay là newbie nhỉ =))
thế đếu nào lại trùng hợp trong khi acc mình reg cả năm nay rồi =)) :p

xong việc với thớt,cũng đỡ áy náy vụ kia :D

mấy bạn đi scam mà ngu vl. Đã scam rồi còn không biết giấu infor. Tao mà scam chắc bá cmn đạo :D
cơ mà những người ý thức đc việc scam thì lại chả bao giờ làm thế :p

anh bán cam đập choai :rolleyes:

cơ mà những người ý thức đc việc scam thì lại chả bao giờ làm thế :p
không thể để bị mất tiền oan dc, nếu là mình thì mình sẽ đòi cho bằng dc :rolleyes:, 1 là giả không thì bạn bè gia đình nó biết hết :D

không thể để bị mất tiền oan dc, nếu là mình thì mình sẽ đòi cho bằng dc :rolleyes:, 1 là giả không thì bạn bè gia đình nó biết hết :D
acc mình cũng lấy được rồi. có điều xem ý thức cậu kia đến đâu thôi :cool:

gần tết scammer hoạt động gớm nhỉ..mấy chú thỏ con mau kím chỗ ẩn nắp không thì mấy chú scammer săn ah :D

gần tết scammer hoạt động gớm nhỉ..mấy chú thỏ con mau kím chỗ ẩn nắp không thì mấy chú scammer săn ah :D
cùng ý kiến

E ko muốn lí luận với các bác! E tham gia mmo từ hồi lớp 12 tới bjo cũng là lao làng trong cái thế giới này rồi! Để scam mấy đứa con nít như các bác thì dễ lắm! E chỉ nói ko có đứa scam nào ngu mà để lộ info đâu! Có đứa nào scam mà đem kai email cua mình đã đăng tuyển ref add vào pp scam! Hài!

Còn bạn chanh chua nhé! Tớ người lớn ko thèm chấp con nít! Cái paypal đó là thông tin thực của tôi. Tôi chỉ muốn nói tôi có thể lấy lại nó bất cứ lúc nào nhưng scamer này vẫn để bạn dùng nó nhé! Vì tôi cũng sắp biến khỏi mmo rồi!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom