<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Transaction details

Description: trả reback cho ptkhai12
Amount: − 4.00 WMZ
Fee: − 0.04 WMZ
Date: 2/13/2014 8:21:48 PM
From: Z216534230020
To: Z150001777116, [email protected]

Trả Rb cho ptkhai12 5$ được bạn ấy lì xì 1$ khai xuân năm mới :p

upppppppppppppppppp

trang giftcardgpt em bị " Your account is currently marked as "Cheater". If you need any help please feel free to send us an help ticket." gửi ticket rồi mà nó không mở phải lập acc mới ak anh

trang giftcardgpt em bị " Your account is currently marked as "Cheater". If you need any help please feel free to send us an help ticket." gửi ticket rồi mà nó không mở phải lập acc mới ak anh
ukm em. nếu mà gửi nó không mở thì reset modem, xóa cookie đi rồi tạo lại tài khoản mới nhé.

Trước mình bị ban site qpr, mình bảo nó là mình vẫn dùng ip cũ nhưng làm task trên máy laptop mới mua, thế mà nó thả

upppppppppppppp

Chán thật mình treo 2 tiếng tất cả site 269119 task duyệt ảnh 1p và task 226569 3p mà chỉ đc khoang 0,3 $ (job ra cũng ít ). Thế naỳ làm sao mà bù đc thời gian và điện nhỉ :( Cậu có thể hướng dẫn mình cách nào hiệu quả hơn như là cách cậu làm chẳng hạn đc ko :(
À cho mình hỏi có phải do mình ko fake ip không hay là cần phải reset ip ?

Last edited:
Chán thật mình treo 2 tiếng tất cả site 269119 task duyệt ảnh 1p và task 226569 3p mà chỉ đc khoang 0,3 $ (job ra cũng ít ). Thế naỳ làm sao mà bù đc thời gian và điện nhỉ :( Cậu có thể hướng dẫn mình cách nào hiệu quả hơn như là cách cậu làm chẳng hạn đc ko :(
À cho mình hỏi có phải do mình ko fake ip không hay là cần phải reset ip ?
Vài bữa nay task 3 point load ra ít. chứ bình thường k như vậy đâu. Các cậu mới làm task chỉ trông chờ vào mấy task đó và vài task thời vụ thôi. Lâu dần sẽ có task ngon làm thôi. Tớ bị del acc giờ cũng k khác gì newbie cả :)

Last edited:
View attachment 27678
Vài bữa nay task 3 point load ra ít. chứ bình thường k như vậy đâu. Các cậu mới làm task chỉ trông chờ vào mấy task đó và vài task thời vụ thôi. Lâu dần sẽ có task ngon làm thôi. Tớ bị del acc giờ cũng k khác gì newbie cả :)
mấy giờ vậy anh cái này cũng canh giờ nữa mí ra đúng không anh

mấy giờ vậy anh cái này cũng canh giờ nữa mí ra đúng không anh
a chỉ biết giờ load nhanh của task 1 point thôi, 6h sáng, 11h trưa vs tầm 10h tối

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back