<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

oke cậu. Chắc site đang bảo trì thôi. tí là vào bình thường nhé cậu. Cậu đọc phần hướng dẫn làm việc rồi lên face lấy các ID task để treo nhé

lâu lắm mới vào đây giờ muốn come back làm task :D
có task nào dễ không anh em
zô là biết :)
ID task cơ bản thì trên face nhé

Chán nhỉ, a cứ tưởng là được thêm mem nữa <3
:D hahahah nhớ lúc tr ref cho anh mà hahaha
anh cho em hỏi nãy coi bên 4you thấy share like task:, vào thấy có việc mà 472 luợt làm , mà không biết id anh

Last edited:
links này là làm việc trực tiếp, nhưng cẩn thận vì người nào cũng có thể làm đuơc = links này, e dễ bị ăn band lắm đấy. Đừng nên post mấy links như này nhé.
ID nó đây: 360586

links này là làm việc trực tiếp, nhưng cẩn thận vì người nào cũng có thể làm đuơc = links này, e dễ bị ăn band lắm đấy. Đừng nên post mấy links như này nhé.
ID nó đây: 360586
ok anh, edit cái quote của anh giúp em , thấy nguời ta post em copy qua thôi nếu ban ban ngta chứ hahahah :D

ok anh, edit cái quote của anh giúp em , thấy nguời ta post em copy qua thôi nếu ban ban ngta chứ hahahah :D

oke em. nếu em sử dụng links này cũng là làm việc cho người ta đấy, em làm người ta hưởng :)

oke em. nếu em sử dụng links này cũng là làm việc cho người ta đấy, em làm người ta hưởng :)
mà ông này làm ghê nhỉ , id này phải task tìm năm trên chai rượu không anh, còn 1 id task so sánh 2 chai rượu nữa anh biết hông o_O

mà ông này làm ghê nhỉ , id này phải task tìm năm trên chai rượu không anh, còn 1 id task so sánh 2 chai rượu nữa anh biết hông o_O
a không, chắc là task US rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,904
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week