<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

vãi thế..Bên em task ra làm mỏi lun.Khổ nỗi cái mạng load không nổi.1H làm được có 50 task.Được cái task 1 point mà nó tính 2 point:binhsua146:

vãi thế..Bên em task ra làm mỏi lun.Khổ nỗi cái mạng load không nổi.1H làm được có 50 task.Được cái task 1 point mà nó tính 2 point:binhsua146:

Lại cao nhân xuất hiện rồi. A cũng load mãi thỉnh thoảng có task 1-2-3 point. :(

Thớt ơi mình có cái task nó bảo You have completed all work.Vậy ngày mai nó có reset không
Nhanh là 1 ngày reset còn lâu thì tầm 2-3 ngày trở lên :)
Làm task nào mà đã all rồi @@

Bạn chủ thớt cho mình hỏi trang giftcard mình rút tiền về 24h rồi mà chưa thấy thông báo thanh toán( mình rút lần đầu)

Bạn chủ thớt cho mình hỏi trang giftcard mình rút tiền về 24h rồi mà chưa thấy thông báo thanh toán( mình rút lần đầu)
Hình như ít nhất là 48h đó bạn... mình 2 ngày mới rút được :)

Chờ khoảng 1-2 ngày nhé bạn. :)
lâu nhất thì sang ngày thứ 3 nó thanh toán :)

- - - Updated - - -

Thì phân loại ảnh đó.Làm lát mà 50 task.Task dễ mà nó không cho làm tiếp
Trời ra nhiều thế á. Tớ load 4 site mà mãi không có việc :(

UPPPPPPPPPPP cho ngày mới tốt lành. Tiền về thật nhiều nào :)

Task duyệt ảnh đang load khá đều, ra liên tục :)

Làm cả ngày rùi mới đc No.2, joinitnow nó pro quá, no.1 mà hơn no.2 đến 7 lần, Không hiểu nó làm gì mà đc nhiều point thế nhỉ????

Làm cả ngày rùi mới đc No.2, joinitnow nó pro quá, no.1 mà hơn no.2 đến 7 lần, Không hiểu nó làm gì mà đc nhiều point thế nhỉ????

Cậu đua top cái gì đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week