<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Đăng kí cái CrowdFlower DashBoard đó thớt, trong đó có bảng xếp hạng và mấy bài test skill của nó đó!!! Thằng joinitnow quá bá đạo, một ngày nó làm đc khoảng 40$, 1 tháng của nó khoảng 6000$!!! Khi nào mình mới đc như anh ấy????

Last edited by a moderator:
Đăng kí cái CrowdFlower DashBoard đó thớt, trong đó có bảng xếp hạng và mấy bài test skill của nó đó!!! Thằng joinitnow quá bá đạo, một ngày nó làm đc khoảng 40$, 1 tháng của nó khoảng 600$!!! Khi nào mình mới đc như anh ấy????
Có links không bạn. Mình làm ref cho :)

- - - Updated - - -

Mà cái này thì được gì hả cậu. Phần thưởng nó là gì. mà làm gì thì mới lên điểm :)

Có links không bạn. Mình làm ref cho :)

- - - Updated - - -

Mà cái này thì được gì hả cậu. Phần thưởng nó là gì. mà làm gì thì mới lên điểm :)

Đấy chỉ là cái coi điểm thui chứ làm gì kiếm chác đc gì bợn, làm nhiệm vụ flower đc bao nhiêu point thì nó tính vào đó thui, 100point=1$, mà thằng joinitnow 1 tháng nó kiếm đc 592779 point thế là bợn biết đc nó có bao nhiêu $ rùi đó!!!!

Đấy chỉ là cái coi điểm thui chứ làm gì kiếm chác đc gì bợn, làm nhiệm vụ flower đc bao nhiêu point thì nó tính vào đó thui, 100point=1$, mà thằng joinitnow 1 tháng nó kiếm đc 592779 point thế là bợn biết đc nó có bao nhiêu $ rùi đó!!!!

Không biết nó làm cái gì mà nhiều thế nhỉ. Mà cậu cũng cày ác thật top2 còn gì :D

Không biết nó làm cái gì mà nhiều thế nhỉ. Mà cậu cũng cày ác thật top2 còn gì :D

Thằng top 2 thua thằng top 1 đến 10 lần thì so sánh làm gì nữa!!! Đêm nay task nhiều ghê, cày cả ngày ko bằng 1 nửa của đêm nay nữa, bấm mỏi cả tay!!!!

Thằng top 2 thua thằng top 1 đến 10 lần thì so sánh làm gì nữa!!! Đêm nay task nhiều ghê, cày cả ngày ko bằng 1 nửa của đêm nay nữa, bấm mỏi cả tay!!!!

Hì hì. Đêm ít người làm nên load nhanh mà :) Sang tháng tớ up 3 site còn lại lên cho anh em lấy động lực làm :)

Hì hì. Đêm ít người làm nên load nhanh mà :) Sang tháng tớ up 3 site còn lại lên cho anh em lấy động lực làm :)

Sao không up sớm luôn đi bợn, task gần nát rùi, ít nhất phải 6,7 site may ra mới kiếm đc chút tiền, tiếc là máy mình mua cách đây 6 năm rùi, củ chuối không chạy đc nhiều site, nếu không thì có tiền rùi!!!!

Mong là sắp có task ngon. Bình thường tầm này hay ra task mới lắm :binhsua149:

- - - Updated - - -

Sao không up sớm luôn đi bợn, task gần nát rùi, ít nhất phải 6,7 site may ra mới kiếm đc chút tiền, tiếc là máy mình mua cách đây 6 năm rùi, củ chuối không chạy đc nhiều site, nếu không thì có tiền rùi!!!!

Tháng này tớ có nhiều chuyện cần đến tiền quá. Sinh nhật vợ vs đứa bạn thân + phải mua mấy thứ cần thiết nên cũng không dư ra được nhiều :(.
Đành sang tháng lĩnh lương công ty thì up acc vậy :)

Task 1-2 point ra nhiều thật. chờ tí là có task làm :)

8/11/13 6:39 PM​
Gift: songlong1992 has just cashed out $3.67 By Perfect Money

Sao cậu không rút về Z phí thấp mà giá cũng ngon như pm :)

task duyệt ảnh 1-2 point mình bị ban vì "too low accurate" , gần 2 ngày rồi :(
Chừng nào mới làm lại được vậy thớt :((

task duyệt ảnh 1-2 point mình bị ban vì "too low accurate" , gần 2 ngày rồi :(
Chừng nào mới làm lại được vậy thớt :((

Bạn làm các site khác vẫn được mà. Có phải bị cấm tất cả các site đâu. :)

Hỏi tí ko phải , giờ cap vs task thì nên cày cái nào đây ! nghe nói task giờ ko còn nhiều mà cap thì tiền hơi ít 1 tí :D

Hỏi tí ko phải , giờ cap vs task thì nên cày cái nào đây ! nghe nói task giờ ko còn nhiều mà cap thì tiền hơi ít 1 tí :D
Task làm vẫn ngon mà. Nhưng task theo tính thời vụ . Nếu bạn muốn tìm hiểu, bạn cứ reg nick mình. Mình sẽ hướng dẫn bạn từ a-->z :D

oke cám ơn bạn nhé , yh mình lỗi ko vào đc , có gì mình ll vs bạn bằng inpox nhé ! hd thì CHẮC LÀ ko cần đâu vì mình đọc tài liệu vs làm 1 site trc đó rồi rồi

oke cám ơn bạn nhé , yh mình lỗi ko vào đc , có gì mình ll vs bạn bằng inpox nhé ! hd thì CHẮC LÀ ko cần đâu vì mình đọc tài liệu vs làm 1 site trc đó rồi rồi

Rất mong được hợp tác với bạn. Có gì inbox mình nhé :)

- - - Updated - - -

Đêm làm mỗi task duyệt ảnh 1-2 point mà cũng kiếm hơn 3$.
Thôi đi ngủ tí. Tẹo qua vợ. Chúc anh em làm ăn tốt nhé.
Ai đủ tiền minpay RB mà muốn RB qua Z hoặc pm thì pmm yahoo hoặc gửi yêu cầu rb trên Topic nhé. Chiều mình sẽ xử lý cho các bạn :)

Bạn làm các site khác vẫn được mà. Có phải bị cấm tất cả các site đâu. :)
Thì nhiều site nó treo tốt hơn chứ thớt! mình bị ban mất 2 site rồi! ... vậy nó không reset lại ah bạn :(

thì nhiều site treo vẫn tốt hơn mà thớt! mình bị ban mất 2 site...nó không reset lại ah :(

Có mà nhưng chắc phải 1 vài hôm. Tớ mới được reset task 2 point hôm kia hay hôm kìa thì phải :)

Pác RB qua cho em nha, thanks.
U1645671

Announcements

Forum statistics

Threads
420,988
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week