<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Finden Sie Angebote für Unternehmen auf Directory Websites

Anh em ai được task 24 point này mà không biết làm thì pm tớ nhé. Tớ teamview làm cho.
Lúc chiều có task làm nhưng quên ko làm HD.:(

- - - Updated - - -

Lại có task 4 point nhé. Anh em vào chiến đi nào , đây là task không có tiểu sử. Anh em ai không biết làm #1 tải tài liệu về xem nhé :)

Tớ cắm 5 site. Vừa ăn được 2 em 24 point. làm nhanh thật :))
Chắc vài bữa nữa là cậu nhìn đưuọc các task bình thường ý mà :)

Cắm sao cho hiệu quả vậy thớt? mỗi task cắm trong 1 site hay 1 tab mới vậy, mình cắm auto refresh 2 task trong 2 tab mới mà mãi cũng chả thấy. :(

Cắm sao cho hiệu quả vậy thớt? mỗi task cắm trong 1 site hay 1 tab mới vậy, mình cắm auto refresh 2 task trong 2 tab mới mà mãi cũng chả thấy. :(

tớ cắm 4 site. lúc nào ít task Site nào có task nào tớ mở hết. Còn lúc nào nhiều task thì site nào tớ cũng mở task cần chiến :)

- - - Updated - - -

Đã ref 4 site
ID: nerodal
paypal: [email protected]
email: [email protected]
Y!M: [email protected]

Cảm ơn cậu đã ủng hộ nhé.Vào mail kiểm tra dùm mình nhé :)

có 4k job Encontrar Sitios Web Para Empresas

bên honeydollarz vs bên gptbanks nhé anh em.
Task này khá dễ. Ấn vào lần lượt 3 links xem có thấy trang chủ của nó không ( trang chủ : trùng tiêu đề, links ngắn ). Sau khi vào trang chủ tìm vào contact hoặc location để xem có đúng hoặc gần địa chỉ mà nó bảo không. Nếu đúng thì yes xong copy cả links dán vào nhé, không thì No.
Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền :)

Last edited by a moderator:
Cần mua pp nữa ko bạn D:. mình đang có 5.67pp nguồn tất cả của tasks nhé!

10k points đối dc CƠ HỘI sổ xố GC thì đúng hơn :)) mỗi tháng có 1 cái GC à :))
ồ thế à. không biết. Cảm ơn nhé :))

- - - Updated - - -

Có ai bị giống mình không.Giờ task ra thì mình không thấy.Hay là newbie bị vậy
Task nó phân biệt cấp độ nhé bạn. bạn cứ làm 1 thời gian thì sẽ nhìn thấy bình thường thôi :)

Đã edit title lại cho chủ thread, chúc bạn làm việc vui vẻ và thanh công với nhiều referrer nhé :)

Ayúdenos a Encontrar la Información de la Dirección en este Sitio Web
có ai có tài liệu làm cái này ko

Đã edit title lại cho chủ thread, chúc bạn làm việc vui vẻ và thanh công với nhiều referrer nhé :)
Thanks bác rất nhiều :)

Ayúdenos a Encontrar la Información de la Dirección en este Sitio Web
có ai có tài liệu làm cái này ko
Task tiếng Tây Ban Nha, mình chả hiểu gì luôn... đang có hàng mà chả biết làm, up cho thớt vào hướng dẫn :(

Task tiếng Tây Ban Nha, mình chả hiểu gì luôn... đang có hàng mà chả biết làm, up cho thớt vào hướng dẫn :(

Anh em cứ chiến task 4 point trước đi. Hết task 4 point tớ sẽ ngâm cứu :)

Cho mình hỏi tại sao cái tark duyệt ảnh trang nào mình cũng chỉ làm được 1 lần rồi sau đó nó báo This tark is nearly complete.
Sau đó refresh cũng chẳng được nữa. Suốt 2 hôm nay rồi.

Cho mình hỏi tại sao cái tark duyệt ảnh trang nào mình cũng chỉ làm được 1 lần rồi sau đó nó báo This tark is nearly complete.
Sau đó refresh cũng chẳng được nữa. Suốt 2 hôm nay rồi.

bạn treo bằng auto nhé. Ấn = tay chi mỏi. Mà 2 hôm này task nhiều vô kể. Tạm gác task cứu đói 2 point sang 1 một bên nhé.
Anh em trong topic cũng thường xuyên lên nói chuyện chia sẻ task biết làm nhé. Cùng chung tay giúp đỡ nhau kiếm xiền :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week