<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

sao mình click vào task nó toàn báo thế này là sao vậy các bro :
[h=1]There is no work currently available in this task.[/h]Unfortunately, there is no work currently available for this task, but there might be soon! Please check back in a few minutes.

[h=1]Ayúdenos a Encontrar la Información de la Dirección en este Sitio Web[/h]Đã nghiên cứu xong. :))
B1: Ấn vào links web
B2: Có 2 trường hợp.
TH1: vào links 1 trang web chính thức. Thì xem tên của nó có giống task cho không, nếu giống thì chọn dòng 1, không thì dòng 2.
Sau đó nó yêu cầu mình tra xem có đúng địa chỉ nó yêu cầu không. Vào phần contact, or location, hoặc nó ở ngay trên trang chúng ta mở. Chịu khó tìm 1 tí. Nếu không tìm thấy thì chọn No, nó sẽ bắt chúng ta tra tiếp 2-3 lần nếu vẫn không trùng gì thì No tiêp. Còn nếu có cái trùng thì Yes và copy links hiện tại điền vào.
TH2: Vào 1 trang web địa chỉ. Cái này khá ngon chỉ cần xem nó giống tên thì chọn luôn dòng 2. Sau đó tra địa chỉ. Đa phần là chuẩn hết và chỉ việc copy links điền vào thôi.
B3: sumbit and continue.
Chúc các bạn thành công.

sao mình click vào task nó toàn báo thế này là sao vậy các bro :
There is no work currently available in this task.

Unfortunately, there is no work currently available for this task, but there might be soon! Please check back in a few minutes.
bạn treo auto F5 nhé: easy auto refesh :). search google

- - - Updated - - -

Thì minh treo bằng auto mà. Cứ làm được 1 cái thì báo như thế.

Xong lại auto tiếp. Vẫn làm được không phải lo điều gì cả :)

có 4k job Encontrar Sitios Web Para Empresas

bên honeydollarz vs bên gptbanks nhé anh em.
Task này khá dễ. Ấn vào lần lượt 3 links xem có thấy trang chủ của nó không ( trang chủ : trùng tiêu đề, links ngắn ). Sau khi vào trang chủ tìm vào contact hoặc location để xem có đúng hoặc gần địa chỉ mà nó bảo không. Nếu đúng thì yes xong copy cả links dán vào nhé, không thì No.
Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền :)

Anh em không ai làm task này à @@

Đã Update tài liệu làm task. Thêm hướng dẫn làm 2 task 4 point tìm địa chỉ và 2 task 3 point đang có nhé.
Chúc anh em kiếm được nhiều tiền :)

ha ha làm sơ sơ mà cũng được lên top zui ghê

Anh làm mấy ngày mới có task duyệt ảnh liên tục thế.Em 2 hôm rùi task duyệt ảnh mới có 9 cái
Task ảnh liên tục thì chắc ko có đâu, vì nó dễ làm nên nhiều người làm... =.="

số phận tui cũng bị ban rồi :))

Mấy cái 3 point work nhiều nhưng khó làm. Không hiểu nó muốn làm cái gì? toàn tiếng khỉ gió gì ấy ăn đc mấy points là tèo

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back