<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Tớ làm đến phần 3 mà không biết cái NPI nó là cái gì cả. Toàn sai. cứ 4-50%. Khó quá. 1 point mà cứ như làm task 30 point vắt óc ra làm :(

NPI là cái số 1xxxxxxxx đó.Task cũng dễ mỗi tội lâu quá.Đợi chiều xem có task không.
á à cao thủ đây rồi :))
làm cái hướng dẫn cho anh em đi. Ai muốn làm thì làm :)

Làm cái hướng dẫn sơ cua task 1 point đi em :)

Task Match Doctors' Twitter Profiles to their National Provider Identifier (NPI) numbers!
B1:Click vào dòng Author's Twitter Page:Ra 1 web twitter check xem nó có giống tên với miêu tả ko.Giống tick dòng 1,giống first name tick dòng 2,không trùng tick dòng 3
Trường hợp dòng 1:https://npiregistry.cms.hhs.gov/NPPESRegistry/NPIRegistrySearch.do?subAction=reset&searchType=ind click vào link dó.Nhập tên Author Name: vào:Tìm cài dòng NPI rùi bấm tiếp dòng 1 đến khi nó bắt nhập số NPI.Nếu có nhiều kết quả thì bấm dòng 2 rùi nhập số NPI
B3:Submit and Continue

Task Match Doctors' Twitter Profiles to their National Provider Identifier (NPI) numbers!
B1:Click vào dòng Author's Twitter Page:Ra 1 web twitter check xem nó có giống tên với miêu tả ko.Giống tick dòng 1,giống first name tick dòng 2,không trùng tick dòng 3
Trường hợp dòng 1:https://npiregistry.cms.hhs.gov/NPPESRegistry/NPIRegistrySearch.do?subAction=reset&searchType=ind click vào link dó.Nhập tên Author Name: vào:Tìm cài dòng NPI rùi bấm tiếp dòng 1 đến khi nó bắt nhập số NPI.Nếu có nhiều kết quả thì bấm dòng 2 rùi nhập số NPI
B3:Submit and Continue
Tks em vì tinh thần chia sẻ :)

bạn cho mình hỏi mình mới chuyển tiền về paypal lần đầu. tài khoản paypal mới lập nên chưa veri.
khi vào paypal thấy có người chuyển 4 đong. nhưng khi bấm vào accep thì lại bị( Pending balance ). vậy giơ sao để hết vậy?

Last edited by a moderator:
bạn cho mình hỏi mình mới chuyển tiền về paypal lần đầu. tài khoản paypal mới lập nên chưa veri.
khi vào paypal thấy có người chuyển 4 đong. nhưng khi bấm vào accep thì lại bị( Pending balance ). vậy giơ sao để hết vậy?

cậu chụp cái ảnh lên đi, chứ nghe trừu tượng quá =))

up cái ảnh lên xem cậu, chứ tớ cũng mới rút về pp mà, un hay ver không quan trọng đâu nó vẫn gửi mà.

- - - Updated - - -

Help us Identify Articles
Ai bít làm task này ko
đấy có phải task xem có phải bài viết hay bài báo đúng không em

Load task ảnh thui. đi ăn cơm đã. Mong là tẹo task lại về với bản :))

Có cách nào auto F5 mà nó báo bằng âm thanh không bác, load ra được task ảnh rồi, lát vào thì hết giờ mất tiu :(

Có cách nào auto F5 mà nó báo bằng âm thanh không bác, load ra được task ảnh rồi, lát vào thì hết giờ mất tiu :(

Không có bạn à. Nhưng mình nhớ bên fire fox có 1 tools là auto refesh có chức năng đó thì phải :)

Thớt có thể hướng dẫn rõ cho mình cái task 2 point duyệt ảnh được không? ảnh nào mới thực sự là 18+ vậy:binhsua46:
Có cái ảnh con nhỏ kia khoe vếu rành rành ra , cho nó thành "đỏ", lát hồi xem kết quả nó vô tội, ức chế :(

Có đấy bạn. bạn chờ mình update tài liệu nhé :)

- - - Updated - - -

Đã update lại cho bạn nhé :)

UP cho ngày mới tốt lành. Task về :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week