<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

hungnganbg11

Senior
Reactions
232
MR
0.001
cái tài liệu soạn lâu chưa mà sao còn pay về LR nhĩ =))

Cái hướng dẫn lâu rùi. Mình cóp nhặt của mấy đàn anh đi trước. Tại hướng dẫn sơ cua thì cái nào cũng giống nhau mà :)

người ta rb toàn 150-200% còn ở đây ra sau mà rb 100% vcc quá nhỉ

Em dân mới. Các bác pro cứ vào chém xoáy em. Em cũng đang tính up lên nhưng chỉ site chính thôi. :)
Có gì các bác ủng hộ

- - - Updated - - -

đã ref cho bạn
ID: tonghaonhi
bạn gửi tài liệu vào [email protected] dùm mình :)

Em đã gửi cho bác nhé :)

Đã send tài liệu cho bạn.
Bạn cố gắng đăng ký site chính cho mình. Vì mình sắp up acc lên để RB cho các được cao nhất :)

- - - Updated - - -

ID:thanhkim555
email: [email protected]
YM:han_doi1062000
pp:[email protected]
send HD wa cho mình nha bạn
bạn vào mail kiểm tra dùm mình nha. Cảm ơn đã ủng hộ :)

zerbra

Junior
Reactions
176
MR
0.000
Hi, xin được phép vào topic này để thông báo với các bạn

trước hết mình xin viết lại rules của hội CF Task Master:
1- Cập nhật tin tức trong topic để hưởng quyền lợi tối đa
2- Thay đổi phương thức liên lạc, các bạn đăng kí vui lòng báo danh tại đây và inbox mình
3- Hướng dẫn, chia sẻ, đoàn kết với nhau.Các tài nguyên trong group là của chung các mem trong hội, bạn nào vào chủ yếu để phá hoại, leech tool và guide của ae đi ăn lẻ sẽ có biện pháp xử lý
4- Không cheat, hack ảnh hưởng đến tập thể
5- Các bạn để mình teamview kiểm soát tool hoạt động + HD các bạn, mọi trách nhiệm về các vấn đề không liên quan đến task chủ hội sẽ không giải quyết
6- Các liên lạc quan trọng sẽ được post trong group, không sử dụng group cho mục đích không chính đáng
7- Rules sẽ còn tiếp tục được update

Hiện nay hướng dẫn của cậu hungnganbg11, cụ thể là file Tham Khao.7z là HD của hội CF Task Master, cậu này đã bị remove theo rules số 3 do không tuân thủ nguyên tắc của hội
Bất cứ rủi ro nào khi các cậu thực hiện theo tài liệu trên sẽ không liên quan và mình cũng không có trách nhiệm giải thích gì thêm về HD do có thể HD sẽ lỗi thời (vd như task find yelp page)

Viết lên để cảnh báo ae & mong cậu đừng lập hội kiểu này làm gì nữa, vì bản thân cậu đã không đoàn kết với mọi người, hại đến tập thể. Cậu có biết ae thức sáng đêm ntn để tạo bài viết k? ae đã bỏ công sức ntn để làm ra những HD ntn? cậu chỉ đơn giản là copy lại.

Thân.

Hi, xin được phép vào topic này để thông báo với các bạn

trước hết mình xin viết lại rules của hội CF Task Master:
1- Cập nhật tin tức trong topic để hưởng quyền lợi tối đa
2- Thay đổi phương thức liên lạc, các bạn đăng kí vui lòng báo danh tại đây và inbox mình
3- Hướng dẫn, chia sẻ, đoàn kết với nhau.Các tài nguyên trong group là của chung các mem trong hội, bạn nào vào chủ yếu để phá hoại, leech tool và guide của ae đi ăn lẻ sẽ có biện pháp xử lý
4- Không cheat, hack ảnh hưởng đến tập thể
5- Các bạn để mình teamview kiểm soát tool hoạt động + HD các bạn, mọi trách nhiệm về các vấn đề không liên quan đến task chủ hội sẽ không giải quyết
6- Các liên lạc quan trọng sẽ được post trong group, không sử dụng group cho mục đích không chính đáng
7- Rules sẽ còn tiếp tục được update

Hiện nay hướng dẫn của cậu hungnganbg11, cụ thể là file Tham Khao.7z là HD của hội CF Task Master, cậu này đã bị remove theo rules số 3 do không tuân thủ nguyên tắc của hội
Bất cứ rủi ro nào khi các cậu thực hiện theo tài liệu trên sẽ không liên quan và mình cũng không có trách nhiệm giải thích gì thêm về HD do có thể HD sẽ lỗi thời (vd như task find yelp page)

Viết lên để cảnh báo ae & mong cậu đừng lập hội kiểu này làm gì nữa, vì bản thân cậu đã không đoàn kết với mọi người, hại đến tập thể. Cậu có biết ae thức sáng đêm ntn để tạo bài viết k? ae đã bỏ công sức ntn để làm ra những HD ntn? cậu chỉ đơn giản là copy lại.

Thân.
Cảm ơn bạn vì đã nhắc nhở mình về cung cách làm việc. Mình rất cảm ơn bạn về những gì bạn đã giúp mình. Nhưng mình sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm của mình. .
Mình sẽ có cách đi riêng của mình. Còn hội của bạn giờ đã qua sa sút rồi. Mình đã nêu ý kiến là bạn không kịp thời chỉnh sửa thì nó sẽ lụi tàn. :)
Còn về tài liệu thì mình xin lỗi. Từ giờ mình sẽ update bản riêng của mình. Trân trọng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom