<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Vậy những task còn lại ko dính đến 18+ phải ko , mà hầu hết là 18+ hay sao , nếu ít 18+ thì mình tham gia

Vậy những task còn lại ko dính đến 18+ phải ko , mà hầu hết là 18+ hay sao , nếu ít 18+ thì mình tham gia

Chỉ có task 1-2 point là liên quan tới 18+ thôi :).
Các task khác thì không có gì nhé bạn. Mong hợp tác với bạn :)

- - - Updated - - -

ID: bet234
PP: [email protected]
Email: [email protected]
Yh:tinvuichoban1122

Mong nhận tài liệu từ bạn nhé

đã send tài liệu cho bạn. có gì không hiểu cứ pm mình nhé :)

cai nay thi con phu thuoc vao ban,tasd de nhat ban lam cung chi mat den 1-2p,co cai 3p,khi moi lam thi lau lau,wen rui thi nhanh,moi 1 tasd la 1 nhiem vu khac nhau ban nhe,ban thich lam vao thoi gian nao cung duoc khong phu thuoc,tasd ra luc nao lam luc do,khong ai bat buoc ban phai ngoi xuot ma canh dau

- - - Updated - - -

cai nay thi con phu thuoc vao ban,tasd de nhat ban lam cung chi mat den 1-2p,co cai 3p,khi moi lam thi lau lau,wen rui thi nhanh,moi 1 tasd la 1 nhiem vu khac nhau ban nhe,ban thich lam vao thoi gian nao cung duoc khong phu thuoc,tasd ra luc nao lam luc do,khong ai bat buoc ban phai ngoi xuot ma canh dau

Site chính:

...............

ref bác 3 chú: Gptbanks, honeydollarz, giftcardgpt. username: kiemthemti. không biết ip việt nam nhiều task không nhỉ, giờ nào có nhiều task vậy bác, đặt auto f5 bao nhiêu giây dễ bắt được task, gửi tài liệu cho mình sớm. địa chỉ gmail: thanhtunggft

There is no work currently available in this task. Khi nào mới có để làm anh nhỉ

Các thấy site có task nào thì treo hết nhé. Cắm 2-3 site 1 lúc. Thì tí là có việc thôi :). Tớ làm vẫn đều tay mà :D

- - - Updated - - -

Đã ref cho bạn site chính: http://www.giftcardgpt.com/
Mấy site còn lại đã đăng ký rồi ko biết đk lại có được ko ?

Bạn để lại thông tin ID vs mail dùm mình nhé. :)

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Bạn này nói chuẩn nè :binhsua25::binhsua25::binhsua25:

cũng như bạn bmt ko có việc làm
site chính ko có việc
Hiện tại đang ít task. Các bạn có thể vừa treo site vừa xem phim. Mình sẽ up trang tổng hợp các việc làm online để các bạn kết hợp làm lúc không có task.
#1 nhé :D

- - - Updated - - -

đã gửi mail cho bạn. Bạn kiểm tra dùm mình nhé :)

ref bác 3 chú: Gptbanks, honeydollarz, giftcardgpt. username: kiemthemti. không biết ip việt nam nhiều task không nhỉ, giờ nào có nhiều task vậy bác, đặt auto f5 bao nhiêu giây dễ bắt được task, gửi tài liệu cho mình sớm. địa chỉ gmail: thanhtunggft
bạn vào mail kiểm tra dùm mình nhé. :)

ID: prayfordream
Y!M: prayfordream0911

- - - Updated - - -

Mình đã reft site giftcardgpt
3 site kia mình đã lỡ ref cho người khác nhưng nếu bạn có tài liệu hướng dẫn thì mình sẽ ref acc khác.
Rất mong sự hỗ trợ từ bạn :binhsua03:

ID: prayfordream
Y!M: prayfordream0911

- - - Updated - - -

Mình đã reft site giftcardgpt
3 site kia mình đã lỡ ref cho người khác nhưng nếu bạn có tài liệu hướng dẫn thì mình sẽ ref acc khác.
Rất mong sự hỗ trợ từ bạn :binhsua03:

Mình chưa thấy bạn trong danh sách ref bạn kiểm tra lại dùm mình được không. Rất vui được hợp tác với bạn :)

cái tài liệu soạn lâu chưa mà sao còn pay về LR nhĩ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week