[ CF Group ] Đào tạo newbie chiến CrowdFrower

Sao im ắng vậy ta?:oops:

tk duong365
pp: [email protected]
đăng kí reg tất cả các site trừ taskpay va gptbank
xin rb
SITE CHÍNH

Do bên GPT đã thay đổi chế độ % RB nên mình bây giờ sẽ RB cho các bạn 80-100% áp dụng cho tất cả các site nhé.
Notes: số tiền rb các bạn sẽ bị trừ thêm fee rút tiền theo site 15%(PM) 10%(PP,WMZ) và khi yêu cầu rb thì các bạn phải cho mình check team của các bạn đăng nhập vào tài khoản ref.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình, nếu có thắc mắc gì các bạn có thể post lên topic hoặc inbox, nếu làm được mình sẽ trả lời cho các bạn.

https://www.facebook.com/taskcf

P/s: Khi các bạn ref các bạn nhớ để lại mail, yahoo, tài khoản muốn trả rb của các bạn để tiện pm khi muốn RB nhé.

Hiện tại mình RB qua các cổng : wmz, pm.

Chúc các member kiếm được thật nhiều tiền.

Trong khi ít task để làm các bạn có thể chọn 1 số việc để làm kết hợp nhé. Mình tổng hợp trên blog:

http://kinhdoanhtrenmang01.blogspot.com/

Tài liệu làm việc tạm thời hướng dẫn task làm task cơ bản. Có gì mình sẽ update tiếp cho các bạn.

Download

4 Site Giftcard, Gptbanks, Point4ds, honeydollarz. Bạn nào chơi PTC thì có thể bỏ vào auto all1tools nhé.
Scrip: shiftcode
Proof :D

View attachment 29627 View attachment 29490

thời gian tối thiểu phải bỏ ra là bao nhiu nhỉ?

chủ thớt cho xin refback với. xin từ lâu rồi mà vẫn chưa được
Paypal: [email protected]
3 site: quickpayreward, gptbanks, giftcard
Id: anhtrung

Em đăng ký 2 ref trang : honeydola + GPTbank
tên : minhtudn
PM: U6727355

em newbie vô chẳng biết làm gì.. ai hướng dẫn em nữa ạ

Last edited:
Em đăng ký 2 ref trang : honeydola + GPTbank
tên : minhtudn
PM: U6727355

em newbie vô chẳng biết làm gì.. ai hướng dẫn em nữa ạ
Còn cái gì nữa mà làm :D

tình hình Task bữa nay thế nào vậy các bác..lâu quá ko đụng vào..và làm sao để nhận đc RB..tối thiểu bn ngày vậy thớt :)

hungnganbg co online yahoo không vậy mình pmmm hoài mà ko thấy trả lời muốn xin lại Rb ý mà :D
cậu lên face pmm yahoo mình nhé. mình sẽ RB cho cậu :D

sao mình cash out 2 site gptbanks và giftcardgpt lâu rồi mà ko thấy tiền về nhỉ ? ai cash out đc rồi thì cho mình hỏi chờ khoảng bao nhiêu ngày thì tiền về ??

sao mình cash out 2 site gptbanks và giftcardgpt lâu rồi mà ko thấy tiền về nhỉ ? ai cash out đc rồi thì cho mình hỏi chờ khoảng bao nhiêu ngày thì tiền về ??
2-5 ngày hay sao đó bạn

chủ thớt có biết vì sao em k lên đc lv1 k đủ dk rồi. 80% mà mãi k thấy lên lv1

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom