Airdrop CET - Sàn Coinex.com airdrop 1.000.000 CET cho thành viên mới đăng ký

VinanceLabs

Junior
Reactions
92
MR
0.101

Thông tin event:
  • Thời gian: từ 07:00 ngày 16 tháng 10 năm 2020 đến 07:00 ngày 16 tháng 11 năm 2020 ( Giờ Việt Nam)
  • Trong thời gian diễn ra sự kiện, người dùng mới tải Ứng dụng CoinEx và đăng ký trên Ứng dụng CoinEx có thể tham gia sự kiện airdrop CET hàng tuần, với tổng giải thưởng lên đến 1 triệu CET.
Lưu ý:
  • Sự kiện này dành cho người dùng mới. Chỉ những tài khoản mới đăng ký trong thời gian diễn ra sự kiện mới có cơ hội nhận thưởng.
  • Token sẽ được airdrop hàng tuần trong thời gian diễn ra sự kiện và sẽ có tổng cộng 4 đợt airdrop.
  • Sau khi tải xuống Ứng dụng CoinEx, người dùng mới cần đăng ký tài khoản CoinEx của mình trước khi được hưởng sự kiện airdrop.
  • Phần thưởng sẽ được phân phối trong vòng 7 ngày làm việc sau khi danh sách airdrop được xác nhận hàng tuần.
  • Trong thời gian diễn ra sự kiện, bất kỳ người dùng nào có hành vi gian lận ác ý sẽ bị loại.
  • CoinEx bảo lưu cách giải thích cuối cùng về sự kiện này.
Mọi người chờ 7h sáng ngày mai hãy tải app và đăng ký mới được tính hợp lệ tham gia airdrop nhé.

Last edited:
Bắt đầu đăng ký nhận airdrop rồi nha.
  • Thời gian: từ 07:00 ngày 16 tháng 10 năm 2020 đến 07:00 ngày 16 tháng 11 năm 2020 ( Giờ Việt Nam)
  • Khi đăng ký nhớ nhập mã giới thiệu: "nv4bk" để tham gia Airdrop và nhận VIP 1 free trong 3 tháng.

Last edited:

Đặc biệt là sàn Coinex có hỗ trợ Hardfork cho BCH sắp tới nha.

Sàn này trước vol 2B giờ còn 5M trước mình có trade đây tốc độ khá ngon
Công nhận, ngày xưa có lúc nó lên top 5 ở coinmarketcap, giờ tận đâu đâu. Quan trọng là nó không có thêm sản phẩm gì đặc sắc. Như Binance chẳng hạn, nào là Liquidity swap, stake, farm đủ kiểu. Coinex chả có gì mới mẻ.

• Mọi thành viên mới Khi đăng ký và nhập mã giới thiệu: "nv4bk" đều được nhận VIP 1 free trong 3 tháng.

Thớt để cái link ggplay và appstore kia thì bị mất nhìu ref lắm.mình theo link đó tải app về dky luôn và nó ko có chổ nhập ref.thớt cứ để link ref là dc rồi

Thớt để cái link ggplay và appstore kia thì bị mất nhìu ref lắm.mình theo link đó tải app về dky luôn và nó ko có chổ nhập ref.thớt cứ để link ref là dc rồi
Cảm ơn bạn, mình để link ref cũng được, nhưng mà đăng ký qua app mới được tính, nên mình để link app, có gì nhập mã của mình là được. Còn đăng ký qua web ko tính vào airdrop.

Cảm ơn bạn, mình để link ref cũng được, nhưng mà đăng ký qua app mới được tính, nên mình để link app, có gì nhập mã của mình là được. Còn đăng ký qua web ko tính vào airdrop.
Ủa mình thấy có tính mà.mình để link ref rồi ngta dky theo link và tải app về là dc mà

Ủa mình thấy có tính mà.mình để link ref rồi ngta dky theo link và tải app về là dc mà
vẫn được tính ref, nhưng ko biết được tính để nhận airdrop không? vì trong thông báo của Coinex là tải và đăng ký tài khoản qua app.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom