Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
mình thấy topic khá loãng rồi đấy, mình với bạn nói chuyện nhiều hơn nữa cũng chả đi đến đâu đâu . phần mình ,mình có nói rõ rồi và mình khắng định ko hề bán trùng thẻ ! bạn kiện mình bán trùng thẻ đúng ko ?
1 là bạn đi tìm người mình bán trùng đó và tìm được mình sẽ rf 200% tiền
2 là đợi anh @cuipap1984 phân xử
Nếu vậy mình đề nghị bạn gửi mod @cuipap1984 5 triệu, mình sẽ đưa bằng chứng rằng cậu có sell thẻ nhiều lần

Khái niệm gì bạn, thẻ bạn sell cho mình mà có người khác sử dụng, vậy bạn giải thích giúp
mình vừa check lại tin nhắn :) bạn có thực hiện tổng 3 giao dịch với mình
1 là giao dịch mua thẻ rác new 100% lẻ 20k
2 là giao dịch mua thẻ rác new 100% số lượng 100 giá 11k
3 là giao dịch mua 50 thẻ đã qua sử dụng tài khoản 1-7$
:D bạn giải thích sao về chuyện này đây ?

Attachments

69.3 KB · Views: 69
    54.5 KB · Views: 71
    77.2 KB · Views: 70
Nếu vậy mình đề nghị bạn gửi mod @cuipap1984 5 triệu, mình sẽ đưa bằng chứng rằng cậu có sell thẻ nhiều lần
ok add fb mình và anh cuibap vào nhóm chat đi . nhớ là bạn cũng gửi anh ấy 5tr đấy , mình sai mình mất 5tr cho bạn , bạn sai thì 5tr của bạn ủng hộ vào quỹ từ thiện mmo4me

mình vừa check lại tin nhắn :) bạn có thực hiện tổng 3 giao dịch với mình
1 là giao dịch mua thẻ rác new 100% lẻ 20k
2 là giao dịch mua thẻ rác new 100% số lượng 100 giá 11k
3 là giao dịch mua 50 thẻ đã qua sử dụng tài khoản 1-7$
:D bạn giải thích sao về chuyện này đây ?
bạn tức cười nhỉ, mình mua của bạn thì mình giải thích cái quái gì

ok add fb mình và anh cuibap vào nhóm chat đi . nhớ là bạn cũng gửi anh ấy 5tr đấy , mình sai mình mất 5tr cho bạn , bạn sai thì 5tr của bạn ủng hộ vào quỹ từ thiện mmo4me
nếu mình chứng minh thẻ của bạn sell cho mình có người khác sử dụng thì bạn mất 5tr

bạn tức cười nhỉ, mình mua của bạn thì mình giải thích cái quái gì
bạn mua thẻ đã qua sử dụng rồi nói "oh tự nhiên có thằng vào thẻ của mình rồi chưởi tôi thằng bố láo bán nhiều lần" bạn coi chơi thế có đc ko?
nếu mình chứng minh thẻ của bạn sell cho mình có người khác sử dụng thì bạn mất 5tr

:popo_beat_shot: cái gì cũng có 2 mặt của nó , tự nhiên bạn làm mất đống thời gian của anh em ,làm tổn hại uy tín của mình . kết thúc vụ việc bằng cái closed topic là xong à :D . bạn tự tin như vậy thì sao phải sợ ? chơi đi mình cũng đang ngứa máu đây

bạn mua thẻ đã qua sử dụng rồi nói "oh tự nhiên có thằng vào thẻ của mình rồi chưởi tôi thằng bố láo bán nhiều lần" bạn coi chơi thế có đc ko?

:popo_beat_shot: cái gì cũng có 2 mặt của nó , tự nhiên bạn làm mất đống thời gian của anh em ,làm tổn hại uy tín của mình . kết thúc vụ việc bằng cái closed topic là xong à :D . bạn tự tin như vậy thì sao phải sợ ? chơi đi mình cũng đang ngứa máu đây
bạn bán hàng thì bạn phải chịu trách nhiệm bồi thường chứ, ngày mai sẽ nhờ mod kiểm tra là sáng tỏ thôi

bạn bán hàng thì bạn phải chịu trách nhiệm bồi thường chứ, ngày mai sẽ nhờ mod kiểm tra là sáng tỏ thôi
:D đúng là gừng càng già càng cay có khác. bạn khôn thế thì chỉ có về nhà chơi với vợ con bạn thôi ,chứ ra ngoài đời nó lại đánh cho vỡ alo ấy chứ ? mua thẻ rác và thẻ đã qua sử dụng, 1 ngày xấu trời vào report bán thẻ nhiều lần. tiền đâu kiếm dễ vậy? chốt hạ là bạn tìm được người thứ 2 hay 345 gì đó tôi bán thẻ có file thẻ gồm số thẻ và cvv trùng với hàng tôi bán cho bạn thì tôi rf hẳn cho bạn 5tr ko cần qua anh cuibap (nhớ là trong lô thẻ rác new - thẻ đã qua sử dụng tôi ko rf đâu) . tôi mong muốn comment tiếp theo của bạn sẽ là info dạng đó. còn bạn chát nhảm làm mất thời gian của tôi nữa thì tôi xin phép unfllow topic này cho đến khi anh cùi bắp tag hoặc gọi tôi vào.

good luck, xin lỗi anh em vì cái phốt vớ vẩn này:popo_pudency:

:D đúng là gừng càng già càng cay có khác. bạn khôn thế thì chỉ có về nhà chơi với vợ con bạn thôi ,chứ ra ngoài đời nó lại đánh cho vỡ alo ấy chứ ? mua thẻ rác và thẻ đã qua sử dụng, 1 ngày xấu trời vào report bán thẻ nhiều lần. tiền đâu kiếm dễ vậy? chốt hạ là bạn tìm được người thứ 2 hay 345 gì đó tôi bán thẻ có file thẻ gồm số thẻ và cvv trùng với hàng tôi bán cho bạn thì tôi rf hẳn cho bạn 5tr ko cần qua anh cuibap (nhớ là trong lô thẻ rác new - thẻ đã qua sử dụng tôi ko rf đâu) . tôi mong muốn comment tiếp theo của bạn sẽ là info dạng đó. còn bạn chát nhảm làm mất thời gian của tôi nữa thì tôi xin phép unfllow topic này cho đến khi anh cùi bắp tag hoặc gọi tôi vào. good luck, xin lỗi anh em vì sự bất tiện này :popo_pudency:
haha, bạn nói lại lộ tẩy thêm rồi, vậy lô thẻ rác bạn bán cho 10 người hay 100 người vẫn được à

:D đúng là gừng càng già càng cay có khác. bạn khôn thế thì chỉ có về nhà chơi với vợ con bạn thôi ,chứ ra ngoài đời nó lại đánh cho vỡ alo ấy chứ ? mua thẻ rác và thẻ đã qua sử dụng, 1 ngày xấu trời vào report bán thẻ nhiều lần. tiền đâu kiếm dễ vậy? chốt hạ là bạn tìm được người thứ 2 hay 345 gì đó tôi bán thẻ có file thẻ gồm số thẻ và cvv trùng với hàng tôi bán cho bạn thì tôi rf hẳn cho bạn 5tr ko cần qua anh cuibap (nhớ là trong lô thẻ rác new - thẻ đã qua sử dụng tôi ko rf đâu) . tôi mong muốn comment tiếp theo của bạn sẽ là info dạng đó. còn bạn chát nhảm làm mất thời gian của tôi nữa thì tôi xin phép unfllow topic này cho đến khi anh cùi bắp tag hoặc gọi tôi vào. good luck, xin lỗi anh em vì sự bất tiện này :popo_pudency:
haha, bạn nói lại lộ tẩy thêm rồi, vậy lô thẻ rác bạn bán cho 10 người hay 100 người vẫn được à. Đề nghị bạn tự trọng lời nói của bạn

Sợ cái bọn chạy bùng FB. Cứ hở đầu thẻ nào add ok là 1 time sau nát... đến lúc muốn chạy đàng hoàng cũng khó vì chúng nó :(

Xin chào ,

Sau khi tạo nhóm và xem log chat của @CEOMEDIA1997 nhận thấy không có bằng chứng việc @CEOMEDIA1997 bán 1 list thẻ cho nhiều người .

Do @spsurvey và @CEOMEDIA1997không có thỏa thuận rõ ràng về lô thẻ phải reg netflix . Nên @CEOMEDIA1997 bạn refund lại 1/2 giá trị lô thẻ này cho @spsurvey.

Cảm ơn các bạn đã theo dõi ! Chúc tháng cuối năm tiền vô như nước mọi người có cái tết hoành tráng ^_^ .

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week