• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask CÀY BTC

Status
Not open for further replies.
mua cái con máy gì hôm bữa ai rao cày BTC 0.46/ngày kìa, nhưng mà 1 tuần chắc cũng ko tới 200tr đâu, cái máy đó cỡ 7000$ đấy :D

Hiện này cày BTC đang rất hot .Mình nghe nói có bác kia đầu tư vps 1 tuần kiếm gần 200 triệu từ cày BTC
Bác nào có cách nào hay cày bằng vps chĩ mình cày với (đừng chĩ mấy như ăn theo BTC như yacoin hay coingeneration ,coin beez nhá .mấy site đó BTC mà nát thì nó cũng nát trước thui .mà khó ăn bọn nó lắm)

Chĩ cày bằng vps thui nha
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

bác này cày 1 ngày dc nhiêu đây

Bác nào đầu tư VPS mà cày dc 200 tr/tháng cho em xin 1 lạy. Em sẵn sàng đóng học phí $1000 để bác nhận làm đệ tử :D

VPS 200tr 1 tháng chịu rồi`, neu chay cpminer thi ngay mai ra 100$ - thay ong kia lam duoc doa'.
Minh cung chay duoc nhung moi~ khong tien mua vps => pipi vi em ngheo

VPS đi cày BTC thì 1 tuần mất trắng 200 triệu đúng rồi, chứ thu 200tr thì miễn nhé :D SHA-26 chỉ có "kéc Knc" và 1 số loại chuyên dụng mới mổ ngọt nhé
cpu thì cày scrypt kím trà đá, có nhìu vps thì vẫn giàu, có điều kiện thì nên mua VGA cày cho có của

Last edited:
topic này toàn đại gia , 1 câu 1 chữ tệ lắm cũng vài trăm chịu :( , em con nhà nghèo gõ cạp lụm từng cắc chắc chẳng có số má trong này :mad:

có pof fake mà cũng đem lên đây, sao lại không bị ăn bane nhỉ
gõ capcha 100 triệu 1 tháng chắc dân vn gõ gãy tay họ vẫn gõ lun quá .khỏi cần học hánh gì cứ đi gõ capcha :D

proff lấy từ bác kia trong topic này .không phải của mình nhé hehe

gõ capcha 100 triệu 1 tháng chắc dân vn gõ gãy tay họ vẫn gõ lun quá .khỏi cần học hánh gì cứ đi gõ capcha :D

proff lấy từ bác kia trong topic này .không phải của mình nhé hehe
proff cái cc, thằng nào cũng biết cái chữ kí của t là troll. Còn cái proff fake thì m đưa lên ăn *** à, đấy là tội láo toét, lấy cái proff fake lên mà bịp người còn già mồm, bác nào, proff cảu thằng nào cũng kệ mẹ nó, t chỉ biết đấy là proff fake, và m đưa proff fake lên ăn c hả

vãi các bác với ý tưởng VPS cày BTC :D , tỉnh lại đi đừng để con đĩ BTC làm mù mắt , cứ đầu tư 200 củ xem thu về bao nhiêu hãy nói nhé , nếu mà ngon ăn MMO VN đã có nhiều đại gia đi lam bô nghi ni rồi

proff cái cc, thằng nào cũng biết cái chữ kí của t là troll. Còn cái proff fake thì m đưa lên ăn *** à, đấy là tội láo toét, lấy cái proff fake lên mà bịp người còn già mồm, bác nào, proff cảu thằng nào cũng kệ mẹ nó, t chỉ biết đấy là proff fake, và m đưa proff fake lên ăn c hả

ớ làm gì nặng lời thế .tui lấy proff củ người ta chứ biết fake đâu .cái này hỏi đáp cho vui .chứ proff fake có làm được gì đâu nào .tui lừa bịp ai được gì nào ..tui chĩ hỏi tut chứ lừa bịp ai cái gì nào .cách ăn nói của cậu hay đấy (ba mẹ có cho ăn học gì không .nếu có ăn học làm ơn nói lời hay tí .hở ra là C*C ).proff của hopthurac chứ ko phải của tui

sao lại vào nói nặng lời thế các bác. ai kiếm đc thì người ta hưởng thôi mà. đang trong tình trạng ko có xu nào cả tháng nay giờ muốn kiếm ngày vài $ thôi mà khó quá đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom