• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask CÀY BTC

Status
Not open for further replies.
Giỏi thì up hết cái transaction coi chơi nào :v hay là photoshop lấy tiếng ?
Mình up kệ mình, bạn có quyền tin hay không tin mà, hì hì, up hết cái transaction lộ hết sao bạn, trên này nhiều thánh soi lắm!

No easy money :D

bố bỏ ra 400tr, 1 ngày chưa dám nói 5tr, haizzz
hiện giờ 400tr chơi card thì được 30 tr ngày (không phải cày LTC nhé),tuy nhiên được mấy ngày 30tr như thế thì chưa biết được,mấy hôm trước LTC giá 40 thì có khi còn hơn

proof lấy đâu thế, 1 ngày cày đc 5BTC hả siêu cmn nhân rồi đấy bác, còn hơn cả 1 dàn máy khủng ng ta ráp mấy trăm củ @@, 1 dàng máy khủng ông kia đang đấu giá 650Gh/s mà đào đc có 0.4BTC 1 ngày trong khi máy đó trị giá hơn 100tr đấy bác, mà bác đưa cái proof thằng nào cày 1 ngày 5.1 lên ghê vậy
Mình đâu có nói 1 ngày đâu, mình cày 3 ngày 3 đêm đó bạn à. Mình làm tiệm net nên tận dụng máy khách chơi, chứ ko có tiền mà mua cái máy giá hơn 100tr đâu, nếu có nhiều tiền như vậy thì em mở thêm 1 tiệm net nữa rồi làm như vầy chắc ăn hơn. Bỏ nhiều tiền mà thu nhiều tiền thì bình thường rồi, bỏ ít mà thu nhiều mới ngon!

nhìn cái btc vào là biết trybtc r

Fake tí :3 chưa có trans nên ko fake dc ;))

Mình đâu có nói 1 ngày đâu, mình cày 3 ngày 3 đêm đó bạn à. Mình làm tiệm net nên tận dụng máy khách chơi, chứ ko có tiền mà mua cái máy giá hơn 100tr đâu, nếu có nhiều tiền như vậy thì em mở thêm 1 tiệm net nữa rồi làm như vầy chắc ăn hơn. Bỏ nhiều tiền mà thu nhiều tiền thì bình thường rồi, bỏ ít mà thu nhiều mới ngon!
chẳng soi chẳng mói gì câu, vì có biết proof của ai đâu, mình chỉ nói theo quan điểm mình nghĩ nếu thật sự ăn đc thế mình nghĩ chẳng ai dại mà đêm proof khoe lên đâu cứ âm thầm mà ăn thôi, mà chuyện của các cậu chẳng liên quan gì mình ra đọc chuyện cho lành

Chơi MMO mà bạn nói mọi người chỉ cách ăn theo proof khủng thì toàn dân VN giàu bỏ xừ ra rùi. ^^! Tích từng $ rùi invest may ra có cửa.

Khong có chuyện ý đâu. Nếu có thì họ cũng ko khoe đâu im ỉm mà chiến, khi nào nát mới pub lên thôi. Bạn nên đạt mình vào ng ta xem thế nào

seri làm giàu không khó chẳng :D mình không dám khẳng định là không có, nhưng mình dám nói là số tiền bỏ ra để thu về 5btc không hề nhỏ, và lại đây lại là cày = vps. Nếu là tiền sạch thì số đó bỏ vào ngân hàng hay cho vay lấy lời an tâm hơn nhiều :D

Mà chắc cũng có thể bỏ vài ngàn $ ra thuê tầm vài chục con server để cày btc =)). Chắc đang dịp lễ tết thấy bọn nó sale off cả đóng server cấu hình khủng để bác kia mua mà đào btc quá :))

Bitcoin thì làm gì đào được bằng CPU mà cày bằng VPS được các bác. chỉ có mấy loại mới ra ăn theo như yacoin thì mới đào được bằng CPU mà. Còn Bitcoin thì phải đào bằng GPU chứ.

Bitcoin bây giở muốn cày phải có thiết bị chuyên dụng gọi là ASIC, ko thể cày bằng cpu hay card đồ họa đc nữa,
vì độ khó (dificulty) của thuật toán sinh ra Bitcoin hiện rất cao. Hiện tại là 908350862 (xem trang này để biết độ khó hiện tại)
nên cày bằng card ko hiệu quả, chỉ tổ tốn tiền điện với hư máy thui. Đầu tư dàn mày cày bitcoin lúc này rất là tốn kém và
hiệu quả kinh tế thấp.

Để có bitcoin mà ko phải mua, chúng ta phải cày các coin khác (yacoin chẳng hạn, ds các coin khác xem tại đây) rồi đổi ra bitcoin
thông qua các site exchange bitcoin.

mọi chuyện đều có thể xảy ra :D
Đúng vậy. Bác này bảo mỗi ngày kiếm được 5-6tr. Ko biết có ai tin không chứ mình thì tin.
Mình đã bỏ công sức ra nghiên cứu về cryptocurrency gần 20 ngày, cuối cùng cũng tìm ra đường đi. Hôm kia bỏ ra 86$ mua BTC sau 2 đêm 1 ngày số tiền lên đến 390% rồi. Nếu lúc đó có 860% thì cũng kiếm được 3900$ thôi. Vài ngày tới không biết có kiếm được như vậy không, nhưng kiếm 20-25%/ngày với số tiền bỏ ra với BTC (tương đương) là điều hoàn toàn có thể. Không phải đầu cơ chờ lên giá nhé (nếu nó ko lên mà xuống thì chập mỏ), nhưng tuyệt đối không có chuyện lỗ.
Mấy bạn hãy suy nghĩ để tìm ra các ngóc ngách mà kiếm tiền, đừng có luận bằng lý thuần túy như vậy

người người BTC , nhà nhà BTC thì kiểu gì chả rớt giá , cứ quan niệm cái gì đông thì mình buông k chiến cho chắc :D

cày coin PTS, có 1 bro trong nhóm mình cày 1 tuần dc hơn 200tr mà phải chi 65tr cho VPS rồi, nhưng chỉ dc 1 tuần vì qua tuần sau diff tăng giá giảm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom