• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM caubanh3291 - 2 acc HMA

Status
Not open for further replies.
Reactions
857
MR
0.033
Đắng lòng thiệt chẳng muốn post bài trong box này tí nào @@

Mình có mua 2 acc HMA đã chuyển tiền nhưng chưa nhận được acc , mình nghĩ chắc bị scam rồi , mọi lần mua thì qua trung gian , nay nhậu xỉn mà lại cần acc nên ... ^^

Hoy ko nói nhìu nữa up proof lên là xong

yahoo của nó là caubanh91 với manager_v4a , tài khoản ngân hàng đông á: 0106806833 Ngô Vũ Minh Hiếu

"mẹ nó gặp scam nữa " :D :D

:D :D có 200k nó cũng scam, bẩn tính thế là cùng
mọi lần 100k hay 200k mình thường nhờ trung gian cả , nay xỉn bết quá làm biếng qua trung gian nên bị thế này ^^!
thôi kệ của đi thay người vậy , mấy cái xui chuyển qua hết cho nó nếu nó scam :D

mọi lần 100k hay 200k mình thường nhờ trung gian cả , nay xỉn bết quá làm biếng qua trung gian nên bị thế này ^^!
thôi kệ của đi thay người vậy , mấy cái xui chuyển qua hết cho nó nếu nó scam :D
nghĩ lại mình bác acc net vài chục $ 1 acc có mấy bác còn chuyển khoản trc chả do dự rồi hối mình đưa acc nhanh nhanh còn làm, mình mà như tên này thì chắc nhìu bài report rồi. ko khuyến khích vậy tí nào nhưng kệ, đc họ tin tưởng mình lại khỏi tốn phí trung gian :D :D

nghĩ lại mình bác acc net vài chục $ 1 acc có mấy bác còn chuyển khoản trc chả do dự rồi hối mình đưa acc nhanh nhanh còn làm, mình mà như tên này thì chắc nhìu bài report rồi. ko khuyến khích vậy tí nào nhưng kệ, đc họ tin tưởng mình lại khỏi tốn phí trung gian :D :D

bởi vậy seller tốt như bác thì sẽ luôn làm ăn phát đạt , còn thời nay gặp toàn gì đâu ko à bực bội quá , mốt 10k cũng phải trung gian mới được :D:D:D:D

Hay mua sao ko mua khách quen thế cậu. :D
có pm hết dịch vụ rồi đến những ng quen chứ bộ , mà họ toàn nói hết hàng , bận ko nên reg acc , thiếu nguyên liệu ,... :oops::oops::oops:

:mad:mẹ cái bọn cờ hó scam, phải bắn pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng......:p

:mad:mẹ cái bọn cờ hó scam, phải bắn pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng pằng......:p
làm cho nó bị thương thôi cậu , pằng pằng là mình bóc lịch mỏi tay luôn đó :D:D:D

chiều nay có cậu hỏi mua HMA. Mình lấy có 50k cho 1tháng, còn giao account trước, hẹn tối pay qua PM. đưa acc xong khoảng 30p kêu trả lại ko mua nũa vì lag. bó tay

sư fò ngày 200-300$ scam có 200k ăn nhằm gì

chiều nay có cậu hỏi mua HMA. Mình lấy có 50k cho 1tháng, còn giao account trước, hẹn tối pay qua PM. đưa acc xong khoảng 30p kêu trả lại ko mua nũa vì lag. bó tay
sao cậu ko pm mình chứ , hận cậu quá hà ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom