Ask Câu hỏi về captcha mong mấy anh giải đáp

Status
Not open for further replies.
Anh @thachthao Có nhận mem làm mega hay pix hok
cho xin 1 slot.. chưa biết gì luôn.. mong được hướng dẫn tận tình

PS. em là con gái ạ. mong các anh giúp đỡ
Mỹ nhân kiêm pro hoanvan mà cũng đòi làm mem capt của mình nữa, bữa nay nóng trời quá khùng rồi hả chị ? :D

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
Câu hỏi của em là
C1 Captcha chỉ gõ mấy dòng chữ vậy tiền ở đâu mà mấy AD như ggs ,... lại có tiền để paid cho anh em gõ cạp
C2 Thường thì tiền về từ cap khoảng mấy day ạ
C3 Mấy anh trong đây là speed gõ thơi gian để gõ thoải mái là bao nhiêu ạ
C1: cạp ko có addmin cậu nhé, những site cạp hiện tại chỉ là 1 dạng trung gian lấy code cạp về rồi thuê người gõ thôi. Bên cần code trả tiền thì họ trả cho member. Với lại cạp thì ko cần biết đến ai trả tiền, miễn còn có tiền thì cứ lao vào cạp.

C2: Tiền cạp thì tùy theo dự án mà nó có quy định pay riêng, có cái pay 1 ngày, 2ngày, hay 1 tuần.

C3: Ko hiểu cái vụ speed gõ time gõ thoải mái là sao @@, nhưng gõ thì tùy theo từng ng`. Thấy thoải mái cho mình là đc, chứ ai bít sao mà nói.

------------------
Chỗ nào mà hê có gái là thấy anh Lộc

Mỹ nhân kiêm pro hoanvan mà cũng đòi làm mem capt của mình nữa, bữa nay nóng trời quá khùng rồi hả chị ? :D
uh em.. Chị đang Modern talking Lên hơi nóng tý
kiếm vài thằng con trai chém gió mà khó quá.
từ ngày lấy ck mất hết fan rồi...

believe8212

Banned
Reactions
159
MR
0.000
Câu hỏi của em là
C1 Captcha chỉ gõ mấy dòng chữ vậy tiền ở đâu mà mấy AD như ggs ,... lại có tiền để paid cho anh em gõ cạp
C2 Thường thì tiền về từ cap khoảng mấy day ạ
C3 Mấy anh trong đây là speed gõ thơi gian để gõ thoải mái là bao nhiêu ạ
PS : Bạn của Tin (losslala) vào có mấy câu '' Hỏi '' mong mấy anh nhẹ tay cho ( con gái thật )
Đà Nẵng nè , đường hoa 2013 , xa xa cầu sông Hàn

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
uh em.. Chị đang Modern talking Lên hơi nóng tý
kiếm vài thằng con trai chém gió mà khó quá.
từ ngày lấy ck mất hết fan rồi...
Em là trai còn zin, chưa vợ, chưa bóc tem, chẳng hay chị muốn chém gió gì, em đây xin tiếp :D
lỡ mà chồng chị có đánh ghen, em sẽ cùng chị chịu chung hoạn nạn. Có gì em chạy trước, chị ở lại nhé =)) =))

Em là trai còn zin, chưa vợ, chưa bóc tem, chẳng hay chị muốn chém gió gì, em đây xin tiếp :D
lỡ mà chồng chị có đánh ghen, em sẽ cùng chị chịu chung hoạn nạn. Có gì em chạy trước, chị ở lại nhé =)) =))
Xin thay mặt chị hoanvan trân trọng cám ơn bạn, =))
chị hoanvan về xin phép chồng ra chém gió kìa, gặp hàng hot rồi, :oops: trai thì ko thiếu mà zin như Kur thì hơi hiếm =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week