Ask Câu hỏi về captcha mong mấy anh giải đáp

Status
Not open for further replies.

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Thôi chị or anh @thachthao à đừng chọc em nữa
Anh chị đâu ra? Vẫn sai nhé, làm tớ khóc bây giờ
tớ vẫn chưa giới tính chưa xác định nè, post thử cái hình của thread lên để tớ xác định lại giới tính coi. :cool:
Xin đa tạ trước, :D

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
Câu hỏi của em là
C1 Captcha chỉ gõ mấy dòng chữ vậy tiền ở đâu mà mấy AD như ggs ,... lại có tiền để paid cho anh em gõ cạp
C2 Thường thì tiền về từ cap khoảng mấy day ạ
C3 Mấy anh trong đây là speed gõ thơi gian để gõ thoải mái là bao nhiêu ạ
PS : Bạn của Tin (losslala) vào có mấy câu '' Hỏi '' mong mấy anh nhẹ tay cho ( con gái thật )
Câu 1 : Admin VN chỉ là 1 trung gian giống như cái admin off vậy họ có nhìu acc và chỉ tuyển mem về làm, khi Admin tổng pay " Chủ Dự Án Đó " thì họ pay lại cho bạn và ăn chiết khấu
2 : Cái này tùy dự án ko phải cái nào cũng giống nhau, Pix dự án hot nhất thường rs tầm 9h đêm và pay cho ví khoản tầm 3 4 tiếng sau có khi lâu hơn tí .
3 : SP tùy mỗi người và tùy vào code thế nào nữa ko phải ai cũng giống ai, Nếu code đẹp và load nhanh sp thông thường của các mem làm lâu sẽ là khoản 28-30 hơn, nếu code dài mà xấu thì tầm 25 28 . TG gõ thì tùy mỗi người thôi ai kiên trì trâu bò thì làm 7 8 tiếng, ai làm biếng thì 3 4 tiếng cái này chẳng ai biết đc, vì còn tùy vào bản thân mỗi người và sức khỏe nữa
trả lời thế này rồi mà còn ko hiếu thì đi chýt đi là vừa

reasonwhy

Banned
Reactions
170
MR
0.000
ủa sao em gì đó ko gởi fake bút cho anh,anh xin cái váy về cho em gái anh mặc mà:mad:

ủa sao em gì đó ko gởi fake bút cho anh,anh xin cái váy về cho em gái anh mặc mà:mad:
Thế anh mặc cái gì ạh, =))
Làm quen mà anh đi xin váy người ta thế hổng dám gửi fb anh luôn, phải hào hoa như thachthao nhé reason :D
p/s : reason mà xin đc cái váy thế nào thachthao cũng xin cái áo nữa, cưa đôi đứa lấy áo đứa lấy váy nha =))

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.091
Chat with me via Yahoo Messenger
Xinh gái thế kiếm việc ngoài đời làm thật cho nhàn e à, mà còn trẻ đã chịu khó kiếm tiền rồi, up cho mọi người vào giúp e

ảnh trực tiếp cho ae nhìn đỡ mất công load nhiều bước :D

Reactions
1,761
MR
0.002
Xinh gái thế kiếm việc ngoài đời làm thật cho nhàn e à, mà còn trẻ đã chịu khó kiếm tiền rồi, up cho mọi người vào giúp e

ảnh trực tiếp cho ae nhìn đỡ mất công load nhiều bước :D

thank anh giờ cậu ý đang chơi PTU với mình

Reactions
1,612
MR
3.040
captcha ra đời để làm gì. Để ngăn chặn những thằng dùng tool auto đăng kí gmail hàng loạt. Gửi vài spam hằng loạt bằng auto.

Nếu mỗi lần dk mail lại phải gõ captcha thì những tool thông thường không thể gọi là auto dc vì mỗi lần như thế phải gõ captcha bằng tay.

Vậy những dự án captcha ra đời để làm gì. LÀ để giải quyết vấn đề không auto được. Khi 1 thằng dùng tool nó sẽ đăng kí với thằng AD của dự án nào đó. Rồi tất cả captcha khi nó sài auto sẽ được chuyển về site của thằng AD captcha cho bọn nhân viên gõ. Giá captcha là khá cao nhưng bọn AD chó nó chỉ trả 1 lượng tiền rất thấp. Về đến việt nam lại bị các AD chủ group captcha ăn nữa thế là dân captcha phải chịu 1 sự bóc lột không hề nhỏ.

Hiểu đơn giản thế này thôi: captcha của tooll auto =>>>> sever của chủ captcha =>>> nhân viễn gõ =>>> chuyển lại cho cái tooll đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week