Tutorial Cat form (Bảng dog/cat) không đáng lo ngại nhé

ga_offer

Verified
Reactions
3,900
MR
0.000
Mình thấy nhiều ae kêu nhiều vấn đề cat form nên quyết định làm chuột bạch:D test thử 2 hôm nay thì để ý thấy nó cũng giống như 1 loại captcha thôi không ảnh hưởng đến việc baned hay không đâu, cứ gặp bảng hiện ra là click submit luôn khỏi chọn nhé.:cool: Chúc ae captcha gõ tốt

thế bác summit xong vào view cái code đó nó hiện thế nào bác, chắc là dog dog dog dog dog dog dog dog hết hả

thế bác summit xong vào view cái code đó nó hiện thế nào bác, chắc là dog dog dog dog dog dog dog dog hết hả
Chuẩn ko cần chỉnh lách luật tí thôi cải thiện speed chứ đang gõ nhanh nhìn speed giảm éo chịu được, cái này cũng có vài cơ sở mà thứ nhất có một thằng mem làm cho mình nó ko biết cat form toàn chọn dog hết, thứ 2 mọi lần chọn sai cat form là nó hiện lại ngay cái cat form giống cái cũ nhưng mình thử chẳng lần nào catform hiện lại quá 2 lần/ cùng 1 id.

chọn đúng hết mèo, soft sẽ tự điền dog khi summit

dog/cat cũng như code vậy thôi..nhớ lúc trước như dạng code 1 vế ngiêng vậy đó..chỉ vài người gõ kiểu đó thì pix cho qua..số đông thì sai 2-3 code đã baned id có khi group..h dog/cat cũng như vậy thôi.ít người thì nói làm gì..nhiều người hay ăn quen nhiều lần mới biết thôi.:D.
Làm lâu h thấy có dog /cat speed còn tăng hơn lúc trước.code ra mượt hơn. :)

Dog cat giờ mới vậy thôi, chứ trước đây dog cat là một hình thức để pix kiểm tra có phải là người đang gõ hay không; bắt chọn đến bao giờ đúng thì mới thôi -_-. Chọn sai vớ vẩn ăn ban như chơi ấy.

dog/cat cũng như code vậy thôi..nhớ lúc trước như dạng code 1 vế ngiêng vậy đó..chỉ vài người gõ kiểu đó thì pix cho qua..số đông thì sai 2-3 code đã baned id có khi group..h dog/cat cũng như vậy thôi.ít người thì nói làm gì..nhiều người hay ăn quen nhiều lần mới biết thôi.:D.
Làm lâu h thấy có dog /cat speed còn tăng hơn lúc trước.code ra mượt hơn. :)
lâu là lâu bao lâu , gì code 1 vè nghien , thánh phán dây :D
bảng dog cat dùng để check là người hay robot đang làm rồi sau đó pix chuyển sang hình thứ câu hỏi và bảng dog/cat về sau bỏ dog/cat chỉ còn câu hổi dến giờ mới xuất hiện lại , vào khoản năm trc xuất hiện bảng hình và trả lời theo hình như yêu cầu -->pix banned vô có do nhiều người ko biết tiếng anh nên bỏ chỉ cỏn câu hỏi thôi

lúc mới ra dog/cat chọn sai 2-3 lần pri sẽ tăng , tiep tục sẽ banned , giờ ko rõ xuất hiện chọn Cat cho an toàn

lâu là lâu bao lâu , gì code 1 vè nghien , thánh phán dây :D
bảng dog cat dùng để check là người hay robot đang làm rồi sau đó pix chuyển sang hình thứ câu hỏi và bảng dog/cat về sau bỏ dog/cat chỉ còn câu hổi dến giờ mới xuất hiện lại , vào khoản năm trc xuất hiện bảng hình và trả lời theo hình như yêu cầu -->pix banned vô có do nhiều người ko biết tiếng anh nên bỏ chỉ cỏn câu hỏi thôi

lúc mới ra dog/cat chọn sai 2-3 lần pri sẽ tăng , tiep tục sẽ banned , giờ ko rõ xuất hiện chọn Cat cho an toàn
oh..mình phán bậy đó cậu..mới tập gõ mà :D..ghi bị sai sửa lại tí code 1 vế nghiêng..

Last edited:
luc truoc dog cat nay ma chon sai 3 lan lien tuc la xac dinh nha h thi thay chon sai van cho qua , nhung ... ko nen lieu ko tiec j id nhung tiec 3$ lam =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,429
172,518
Latest member
Sealedshop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week