Introduce CashClouds - Treo cashbar 15rup/giờ.

Status
Not open for further replies.
Cái này nó chưa có quảng cáo thì nó sẽ tự đóng sau 15 giây. sau đó chạy 1 biểu tượng nhỏ ở system tray. Khi có quảng cáo nó sẽ báo và click vào biểu tượng hình đam mây để xem quảng cáo. hiện giờ site chưa chạy chính thức nên chưa có quảng cáo mấy đâu. Mình cả tuần mới đc 0.9 rub thui.. Còn khi nào có chạy chính thức thì admin sẽ có thông báo
Thế bác thớt giật tít à, *đạp* :mad::mad::mad:
Đề nghị sửa lại tít đê

Thế bác thớt giật tít à, *đạp* :mad::mad::mad:
Đề nghị sửa lại tít đê
Không hề giật tite. Mình đã surf gần 4 phút và đc 0.9 Rub đã rút về Ví Yandex và có proof từ tuần trước. Các bạn phải đọc kỹ giùm #1. Ngay từ đầu mình đã nói là site đang thử nghiệm. Do các bạn lười đọc quá thui.

Ref được rầu! :p Dùng số Viettel cũng đăng ký Yandex được nhé!:p Mà Mod ơi giờ nào có quảng cáo vậy? Hum bửa Mod surf giờ nào vậy? :D

Ref được rầu! :p Dùng số Viettel cũng đăng ký Yandex được nhé!:p Mà Mod ơi giờ nào có quảng cáo vậy? Hum bửa Mod surf giờ nào vậy? :D
Hình như là surf vào ngày thứ 2 tuần trước thì phải. Xong từ hôm đó đến giờ chả có cái quảng cáo nào.
chỉ click ads 1 lần thôi à.mìh click ads xong bnaner quảng cáo nó chạy đi đâu mất
Không có quảng cáo nó tự đóng và chạy ẩn dưới thanh system tray. Khi có thông báo có quảng cáo thì click mở lên xem. Giờ nó càn đang thử nghiệm nên chưa có quảng cáo đâu. Khi chạy chính thức mới có

mấy thánh nói như đúng rồi? vt nào ko nhận đc code? em dùng sim vt 10 số, đăng kí phát có code luôn đây

mấy thánh nói như đúng rồi? vt nào ko nhận đc code? em dùng sim vt 10 số, đăng kí phát có code luôn đây
Có số được số không chú ạ . Mình có 2 cái sim điện thoại viettel. Một cái nhận được , một cái không nhận được nè

thế ko click ads là ko có rup à

ĐÚng rùi. Không có quảng cáo hiện trên màn hình thì ko có rup đâu
cũng còn tuỳ số cậu ah
@HourlyMonitor, cho em hỏi chút. làm thế nào để ver ví yandex vậy
Cái phần ver này mình chưa làm. Nói chung là sẽ có hướng dẫn trong 1 ngày gần nhất. Vấn đề site nó chưa chạy nên bao giừo có $ hãy nghĩ đến chuyện ver để rút. Tạm thời thế đã nhé.

ĐÚng rùi. Không có quảng cáo hiện trên màn hình thì ko có rup đâu

cũng còn tuỳ số cậu ah

Cái phần ver này mình chưa làm. Nói chung là sẽ có hướng dẫn trong 1 ngày gần nhất. Vấn đề site nó chưa chạy nên bao giừo có $ hãy nghĩ đến chuyện ver để rút. Tạm thời thế đã nhé.
mình cài task bar rồi. mà đến phần nhập user, nó toàn báo sai captcha. làm thế nào đây bạn

Đang có 13k vps plan 1 cores, cắm thử xem sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back