Introduce CashClouds - Treo cashbar 15rup/giờ.

Status
Not open for further replies.
Lúc đăng ký ban đầu cái chổ điền họ tên nó k hiện ra mà nó thu gọn, lôi nó ra điền vào thì nhận đc code ngay lập tức :eek:
Có thể là do nó đó. Mà chưa đăng ký ví vẫn đăng ký đc bình thường. Có điều muốn rút tiền phải có ví Yandex. :D

1 Tk treo được nhiều máy không Mod Vs 1 dàn máy chung 1 ip treo có bị ảnh hưởng gì không

Cái nút demo với nút bên cạnh nút đăng nhập làm j zậy. Cả cái này nữa
image.php

Last edited:
1 Tk treo được nhiều máy không Mod Vs 1 dàn máy chung 1 ip treo có bị ảnh hưởng gì không
Site vẫn đang Beta mà. chưa chạy nên chưa biết đc. Mình cũng thấy trong FAQ nó nhắc là 1 người ko đc dùng nhiều acc nhưng cho phép acc gia đình. Nhưng với 1 điều kiện mỗi máy 1 acc.
Cái nút demo với nút bên cạnh nút đăng nhập làm j zậy
Demo là để minh hoạ chương trình chạy thế nào. Acc đó là acc demo thui

đã reg xong..phải chi thớt có hướng dẫn sớm đỡ mệt:confused:

Thì thấy mọi người đăng ký chật vật quá mới phải làm hướng dẫn. Cứ nghĩ bước đăng ký Yandex là phụ thui mà hoá ra lại là bước mệt nhất. CHịu khó để nó chạy ở system tray nếu có quảng cáo click vào xem. Hôm trước mình vào coi đc gần 4 phút thấy tiền nó cập nhật nhanh phết, đc 0.9 rub. Tính ra thì đúng là 15 rup/giờ thật. Hi vọng em nó sớm chạy để kiếm cháo húp

Thì thấy mọi người đăng ký chật vật quá mới phải làm hướng dẫn. Cứ nghĩ bước đăng ký Yandex là phụ thui mà hoá ra lại là bước mệt nhất. CHịu khó để nó chạy ở system tray nếu có quảng cáo click vào xem. Hôm trước mình vào coi đc gần 4 phút thấy tiền nó cập nhật nhanh phết, đc 0.9 rub. Tính ra thì đúng là 15 rup/giờ thật. Hi vọng em nó sớm chạy để kiếm cháo húp
yandex thấy tạo nhanh mà, ver phone phát nó gửi code về ngay
nãy có down phần mềm về, chỉ thấy có mỗi cái đám mây, click vào thì nó không hiện gì hết?

ngon ! theo thớt kiếm ít cháo :D
CHưa có cháo đâu. Hi vọng thui
yandex thấy tạo nhanh mà, ver phone phát nó gửi code về ngay
nãy có down phần mềm về, chỉ thấy có mỗi cái đám mây, click vào thì nó không hiện gì hết?
Uhm. Nhiều người không quen với tiếng nga nên vậy. Khởi động lại máy rồi kick vào cái đám mây phát nữa nó sẽ chạy.
đánh dấu tối về reg
Cứ tà tà mà reg. Nó còn đang thử nghiệm

điền ví yandex vào site như thế nào vậy hay điền gmail đăng ký ? ( chưa từng sử dụng yandex khi nào )

điền ví yandex vào site như thế nào vậy hay điền gmail đăng ký ? ( chưa từng sử dụng yandex khi nào )
Nếu đã đăng ký ví yYandex thì lấy số ví ấy. Khi đăng nhập vào bên tay trái có menu. Bên trên có 1 dãy số là số ví Yandex, lấy dãy số đó điền vào . Ví dụ của mình là:
410012407796870

Nếu đã đăng ký ví yYandex thì lấy số ví ấy. Khi đăng nhập vào bên tay trái có menu. Bên trên có 1 dãy số là số ví Yandex, lấy dãy số đó điền vào . Ví dụ của mình là:
410012407796870
máy mình ko chạy được - hình như thiếu flash thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH