Introduce CashClouds - Treo cashbar 15rup/giờ.

Status
Not open for further replies.
sao em dang nhap tool cha thay gi chi bao 15S xong no hien cai dam may o? goc phai? man hinh??

vps không chạy down được, kiếm cái file setup offline thế nào nhỉ bác,
hay vps thếu cái gì nhỉ

sao em dang nhap tool cha thay gi chi bao 15S xong no hien cai dam may o? goc phai? man hinh??
Là chưa có quảng cáo mà. Nó mới thử nghiệm. đã chạy chính thứcđâu
Lần thứ 3 rồi :D, ngồi đợi 10p mỗi lần :oops:
Chắc do ăn ở :D
po tay ví yandex..nó k gửi tn mà nó gọi nói tiếng nga k ah..éo hỉu lun
Nó gọi lun ah. Ngon nhỉ
vps không chạy down được, kiếm cái file setup offline thế nào nhỉ bác,
hay vps thếu cái gì nhỉ
http://cashclouds.ru/Profile/GetFileSetup
Kick vào và tải về cài đặt

Đã ref cho Hồ ly xong :D

xài vina,nó gọi 2 câu đầu nói tiếng anh còn hiểu.nó hỏi có phải bạn vừa dk tài khoản yandex....từ lúc đó nó nói tiếng nga k ah.pó tay...:mad:

vào đăng kí cái yandex em mù luôn toàn tiếng nga , ko có ngôn ngữ tiếng anh

Sao đăng nhập vào xong, chờ 15s nó không hiện ra quảng cáo mà ẩn dưới taskbar . đăng nhập lại có khi mất luôn

cái này là sao bác chủ bài

Toàn báo

На сегодня рекламы больше нет. CashCloudslnformer оповестит Вас о наличии рекламы.
Через 2 секунд бар завершит свою работу

Hiện nay, không có quảng cáo nhiều hơn. CashCloudslnformer sẽ thông báo cho bạn về quảng cáo.
Sau 2 giây thanh để hoàn thành công việc của mình

Như thế này thì chơi kiểu gì
:eek::eek::eek:

Lần thứ 4 rồi lộn cái bàn nó luôn
Trong 30 phút vừa đăng ký thêm 1 ví vừa viết xong cái hướng dẫn đã cập nhật ở #1. Nói vậy thì chắc do ăn ở rùi
Đã ref cho Hồ ly xong :D
Lão "năm tuộc cuối cùng cũng regg đc rùi ah. nghe vất vả nhỉ
xài vina,nó gọi 2 câu đầu nói tiếng anh còn hiểu.nó hỏi có phải bạn vừa dk tài khoản yandex....từ lúc đó nó nói tiếng nga k ah.pó tay...:mad:
Hướng dẫn ở 1 nhá. Chả có gì khó cả.
vào đăng kí cái yandex em mù luôn toàn tiếng nga , ko có ngôn ngữ tiếng anh
Sao vậy. Trên trang của nó có cho chonnj ngôn ngữ tiếng anh mà
captcha cũng tiếng nga luôn
Phải chọn ngôn ngũ tiếng anh thì captcha nó mới tiếng anh

cái này là sao bác chủ bài
Cái này là loại thành viên. Laoị 1 là thành viên bình thường. Chỉ đc phép nhận tối đa 15000 rúp. CHỉ có thể chuyển tiền trong nước Nga. Không thể gửi tiền, không thể rút tiền về bank. Loại 2 Review nhận tối đa 60000 Ru, Chuyển tiền về bank khắp thế giới , có thể rút tiền (phải qua 2 bước không hiểu lắm), có thể chuyển tiền cho người dùng khác, Loại 3 thì là nâng cao giứoi hạn hơn chút. Loại 2 và 3 thì phải ver. :D
Sao đăng nhập vào xong, chờ 15s nó không hiện ra quảng cáo mà ẩn dưới taskbar . đăng nhập lại có khi mất luôn
Toàn báo

На сегодня рекламы больше нет. CashCloudslnformer оповестит Вас о наличии рекламы.
Через 2 секунд бар завершит свою работу

Hiện nay, không có quảng cáo nhiều hơn. CashCloudslnformer sẽ thông báo cho bạn về quảng cáo.
Sau 2 giây thanh để hoàn thành công việc của mình

Như thế này thì chơi kiểu gì
:eek::eek::eek:
sao cứ đếm ngc từ 15 ... 3,2,1 là tắt thế
sao chạy được có vài s lại tắt thế bác, có ads nó lại tự bật lại à

Cái này nó chưa có quảng cáo thì nó sẽ tự đóng sau 15 giây. sau đó chạy 1 biểu tượng nhỏ ở system tray. Khi có quảng cáo nó sẽ báo và click vào biểu tượng hình đam mây để xem quảng cáo. hiện giờ site chưa chạy chính thức nên chưa có quảng cáo mấy đâu. Mình cả tuần mới đc 0.9 rub thui.. Còn khi nào có chạy chính thức thì admin sẽ có thông báo

Last edited:
Trong 30 phút vừa đăng ký thêm 1 ví vừa viết xong cái hướng dẫn đã cập nhật ở #1. Nói vậy thì chắc do ăn ở rùi

Lão "năm tuộc cuối cùng cũng regg đc rùi ah. nghe vất vả nhỉ

Hướng dẫn ở 1 nhá. Chả có gì khó cả.

Sao vậy. Trên trang của nó có cho chonnj ngôn ngữ tiếng anh mà

Phải chọn ngôn ngũ tiếng anh thì captcha nó mới tiếng anh

Cái này là loại thành viên. Laoị 1 là thành viên bình thường. Chỉ đc phép nhận tối đa 15000 rúp. CHỉ có thể chuyển tiền trong nước Nga. Không thể gửi tiền, không thể rút tiền về bank. Loại 2 Review nhận tối đa 60000 Ru, Chuyển tiền về bank khắp thế giới , có thể rút tiền (phải qua 2 bước không hiểu lắm), có thể chuyển tiền cho người dùng khác, Loại 3 thì là nâng cao giứoi hạn hơn chút. Loại 2 và 3 thì phải ver. :D

Cái này nó chưa có quảng cáo thì nó sẽ tự đóng sau 15 giây. sau đó chạy 1 biểu tượng nhỏ ở system tray. Khi có quảng cáo nó sẽ báo và click vào biểu tượng hình đam mây để xem quảng cáo. hiện giờ site chưa chạy chính thức nên chưa có quảng cáo mấy đâu. Mình cả tuần mới đc 0.9 rub thui.. Còn khi nào có chạy chính thức thì admin sẽ có thông báo

Lúc đăng ký ban đầu cái chổ điền họ tên nó k hiện ra mà nó thu gọn, lôi nó ra điền vào thì nhận đc code ngay lập tức :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week